Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Nashangazwa na Ukimya wa UKAWA, hasa kwenye kauli kama hizi.. Why wasipeleke Tume? Wapeleke ili tusikie majibu yao na sio kunyamazia.. Kama lengo lao wakae madarakani milele, why tunafanya kampeni na kupoteza maBilion ya shiling kwa uchaguzi waliojipangia matokeo? Hii kauli inamwondolea Magufuli sifa ya kugombea

Mkuu haifai kuanza kulalamikalalamika anymore, tuendelee kukaza buti wao watazidi kupagawa. Lowassa kawapuuza wanachanganyikiwa CCM walitaka kuhamisha attention lakini wamefeli totally. Majibu yote yapo tarehe 25 which is around the corner
 
Darasa la saba wala asikupe shida.... Hapo alipo hajui mamlaka ya NEC na majukumu ya NEC

Mkuu huo ni mtazamo sio. Hivi umeshawahi kujiuliza nyoka mwenye sumu amesoma hadi darasa gani?

Kauli za Bulembo pamoja na upuuzi wake, sio za kudharau.
Lazima kauli elimishi zitolewe.
 
Kauli hii imenistua kidogo. Akihutubia umati wa wananchi waliofika kusikiliza kampeni za chama cha kijani, mwenyekiti huyo wa jumuiya ya wazazi amesema wao watakuwa tayari kufanya yote ispokuwa hawataruhusu mtu kuingia ikulu. Mimi ninavyojua wananchi kupitia kura zao ndio wenye mamlaka ya kuamua nani aende ikulu.

Kimsingi sijaelewa ana maana gani, kwa kuwa kauli hii ni tata. Wataalamu wa methani mjaribu kuidadavua kauli hii.

Source of the quote> ITV Habari
rpg maandishi hayafutiki, bulembo anajiandalia kitanzi
 
Last edited by a moderator:
Hayo ndiyo maazimio yao, Tume ya uchaguzi imesikia na subirini muone kama kuna hatua itachukuliwa...ccm wamekusudia mabaya kwa ajili ya nchi hii iwapo watapoteza uchaguzi 2015
 
Tena huyo Bulembo ni KILAZA of FIRST ORDER... standard 7... he thinks using his big stomach...!!!


REDET imevujaaaaaa...

Lowassa...... 64%

Magufuli..... 26%

Sa mbona jumla ya % haztimii 100? ni 97? got some shades of doubt!
 
Kada wa ccm ametumwa na mwenyekiti kusema hayo..
 
Nimekuwa nikikuona na kukusikia ukimnadi mgombea wetu wa CCM Dr. Magufuli kwenye kampeni zinazoendelea. Unafanya kazi kubwa ukizingatia kuwa wewe ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi,Mjumbe wa Kamati Kuu na kada wa CCM.

Ndugu Abdallah Bulembo,chunga kauli zako. Leo,umesikika ukisema kuwa CCM haiwezi na haijawahi kuwaruhusu wapinzani kwenda Ikulu. Huu ni ufínyu wa kisiasa,kidemokrasia na kauli hatari. CCM haina mamlaka wala haki ya kuruhusu washindi kwenye uchaguzi.

Kauli hiyo itazua shaka na matayarisho ya kupambana. Hakuna haja hiyo. Chunga sana. Achana na fikra za chama kimoja. Kidemokrasia,wananchi ndiyo wanaowachagua na kuwaruhusu wa kwenda Ikulu. Si CCM. Epuka kukiangamiza chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Nasikia baada ya uchaguzi atakuwa mkuu wa mkoa
 
Watake sitake CCM Watang'oka ...Tuko Tayari Kuwatoa Kwa Njia ya Sanduku LA Kura. Wakitaka Kupora Ushindi Tutajua Cha Kufanya Niafadhali Wakubali Kistaarabu Vinginevyo....
 
Hivi mtu anayetoa kauli Kama hizi ktk chama kilicho dharau wanainchi tena nikipigie kura!!!?? Hapana sitaweza Mimi LOFA
 
viongozi wengi wa ccm wako tayari tanzania iingie kwenye machafuko ilimradi wao waingie ikulu. kwa sasa hawana uchungu tena na taifa letu kamwe...
 
Kweli hata mi nimemsikia, ITV saa2 usiku, kumbe hakuna haja yakampen

Huyu jamaa juzi alilalamika kwa kitendo cha edo kwenda kuomba kuomba kura kwa walutheri atalifikisha katika tume, kanishangaza kweli kwa hii kauli aliyoitoa kigoma, sasa ile kauli yake mbaya sana na inaweza ikaleta machafuko, kiongozi mkubwa huwezi toa kauli ile, mbona mumekuwa na kauli za vitisho namna hii na kuvunja amani
 
CCM wanatamani vimajengo ni vikiwanja vyao vyote vipigwe kibiriti...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom