Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,266
- 98,310
Mwambie mkeo anikumbusheYaani wewe huwa unakurupukaga kama vile unatoka chooni. Hivi kwanza umeshameza dawa zako?
Mwambie mkeo anikumbusheYaani wewe huwa unakurupukaga kama vile unatoka chooni. Hivi kwanza umeshameza dawa zako?
Inawezekana maana ule mwanyaNiliwahi kusikia kuwa Bulembo ni bwabwa...
Bulembo kaandikiwa kusoma lile tamko lkn kashindwa ndio maana ka summariesNyie mmezoea matamko yenu yanasomwa mareeefu karatasi ndeeefu kama lile tamko la bavicha lililosomwa na Mnyika mwaka 2008 la kuitaka serikali kumshitaki na kumfilisi Lowasa kumbe hamkuwa serious na kila kitu kwenu ni matamko tu! wazee wa matamko!!
Kwa taarifa yako huyo magufuri wako hawezi kugusa lowasa maana anajua kuwa alimpora ushindi wakeYuko bize na kujenga nchi kuliko kuhangaika na mtu aliyekataliwa na umma wa watanzania
Nimekwambia umwambie mkeo ndiye anikumbushe kunywa hizo dawa na wewe uendelee na kazi yako ya kukaa getiniWe @Mmawia ,tunakujua ni kama chizi fresh tu. Matamko yenu ya bavicha ya 2008 ya kumfilisi mali na kumpeleka mahakamani Lowasa mmeishia wapi? maana mlimzonga sana maskini mzee Pinda.
Na wewe endelea na kazi yako ya kumpangusa udenda bosi wako.Nimekwambia umwambie mkeo ndiye anikumbushe kunywa hizo dawa na wewe uendelee na kazi yako ya kukaa getini
Waslimie kwenu sengeremaNa wewe endelea na kazi yako ya kumpangusa udenda bosi wako.
Kwa taarifa yako huyo magufuri wako hawezi kugusa lowasa maana anajua kuwa alimpora ushindi wake
Watu tumeona sisimiziSasa mbona Lowassa analialia tu? Kaguswa na nani tena!?
mbona ajataka kutajiwa wafanya biashara wakubwa wa meno ya Tembo? au wenye ushahidi wa ufisadi wa Lowassa wauweke adharani ili ashitakiwe mahakamani?Msikilizeni huyu mzee live star tv muda huu.
Kaongea kama dakika tano tu na tunaambiwa katoa Tamko la Jumuiya ya Wazizi wa CCM. Binafsi sijamuona akisoma popote pale labda ni mswala ya teknolojia.
Bwana Bulembo anahoji Lowassa ni kama nani ndani ya CHADEMA mpaka atoe kauli ile ya kudai waliounga mkono CHADEMA wananyanyaswa na amemtaka aitishe mkutano na waandishi wa habari na awataje hao wafanyabiashara na ataje kama kuna kodi waliongozewa.
Bulembo aliongeza kuwa,Lowassa akitaka agombee tena 2020 na akasisitiza hata akigombea watamshinda kwa mara nyingine.
Bulembo, ambae ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), amesema wao hawawezi kukaa kimya kwa matamshi hayo ya mh.Lowassa.
Bulembo pia amekosoa kauli ya Makongoro Mahanga kuwa Magufuli hajapunguza ukubwa wa serikali bali ameongeza.
Chanzo:Star tv
Mbona wanajulikana Lowasa ndiye anaongoza anafuata sumaye na kundi lake la majangili.mbona ajataka kutajiwa wafanya biashara wakubwa wa meno ya Tembo? au wenye ushahidi wa ufisadi wa Lowassa wauweke adharani ili ashitakiwe mahakamani?