Bulembo amtaka Lowassa awataje wanaoonewa kwenye kodi

Bulembo amtaka Lowassa awataje wanaoonewa kwenye kodi

Bavicha mmemaliza kujinyea sasa mmeamka.

Bulembo aliahidi
1. Kuwa wapinzani hawatakanyaga ikulu na akatimiza
2. Aliahidi ushindi kwa ccm na akatimiza ,


Nyinyi bavicha hata ahadi moja tu ya kumuleta Balali mmeshindwa .kaeni kimya
Hahahahahahhaaaaah.... Lowasa size yake ni akina Makonda. Nape,Bulembo ni next level.
 
bulembe ni nani ?
mbona wasomi hawaelewi mipaka yao..au ndio mambo ya kanda ya ziwa KUKURUPUKA ?

mkuu huyu belembe wako ni huyu huyu anayezungumzwa hapa au wako labda ni wa sayari nyingine?
 
Huyu Lowassa wanini kwanza!!?
anamtaja au kumjibu MTU asie Na umuhimu kwa sasa ni upuzi
 
That is a big improvent, 7 minutes? Mhe Lowassa alikuwa anatumia dakika 5 kusema maneno saba: PEOPLES? NAOMBA KURA ZANU, NANI ATANIPIGUA? KIPAUMBELE CHANGU KWANZA NI ELIMU. PILI NI ELIMU. TATU NI ELIMU. TUMUIGE TONY BLAIR WA UINGEREZA ALISEMA EDUCATION EDICATION EDUCATION. PEOPLES? PEOPLES?
baada yahapo Nyumbu shangweeeeeeeererererere
 
Bulembo amehongwa ubunge kupitia mwanaye wa kike. Basi povu litamtoka mpk basi. Lowassa alisema "anasikia" imezuka tabia ya kuwanyanyasa waliounga mkono chadema. Akamalizia kwa kusema "kama" hiyo tabia ipo basi anaitaka serikali ya JPM iache mara moja.
Niliwahi kusikia kuwa Bulembo ni bwabwa...
 
Ndio kimbilio lenu mkiambiwa ukweli kenge Wa njano nyinyi
Inaonekana una hasira utaumia sana, ulidhani sisi ni wajinga, umeula hapa ni hoja tu. Watu mnataka kutuaminisha kuwa Lowasa ni sawa na hao vitukuu, balaha mnalo.
 
Inaonekana una hasira utaumia sana, ulidhani sisi ni wajinga, umeula hapa ni hoja tu. Watu mnataka kutuaminisha kuwa Lowasa ni sawa na hao vitukuu, balaha mnalo.
Kwa taarifa yako tulishamkata hatuna muda nae tena
 
muwe mnatuliza akili kabla ya kupost kitu ,unakuwa kama unapiga chafya!!?
Angalia usipige chafya bila tahadhari ukajinyea.Kila kitu alichoeleza mleta Uzi kiko kamili
 
Bora hata wema sepetu akiongea ntamsikiliza kijisauti chake sio huyo chaulembo
 
Msikilizeni huyu mzee live star tv muda huu.

Kaongea kama dakika tano tu na tunaambiwa katoa Tamko la Jumuiya ya Wazizi wa CCM. Binafsi sijamuona akisoma popote pale labda ni mswala ya teknolojia.

Bwana Bulembo anahoji Lowassa ni kama nani ndani ya CHADEMA mpaka atoe kauli ile ya kudai waliounga mkono CHADEMA wananyanyaswa na amemtaka aitishe mkutano na waandishi wa habari na awataje hao wafanyabiashara na ataje kama kuna kodi waliongozewa.

Bulembo aliongeza kuwa,Lowassa akitaka agombee tena 2020 na akasisitiza hata akigombea watamshinda kwa mara nyingine.

Bulembo, ambae ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), amesema wao hawawezi kukaa kimya kwa matamshi hayo ya mh.Lowassa.

Bulembo pia amekosoa kauli ya Makongoro Mahanga kuwa Magufuli hajapunguza ukubwa wa serikali bali ameongeza.

Chanzo:Star tv
huyo mahanga ni wa kuonea huruma. sijui nyumbu gani hata hatambui kakosa malisho.
 
Nadhani hii kauli (see yellow color) inabidi msomi wa PhD aje aseme inaongelea nini, vinginevyo awa kina ".... i say me, you know i was..." watakurupuka tofauti sana na statement za wasomi kama hawajatuliza akili vema.

"Bulembo amehongwa ubunge kupitia mwanaye wa kike. Basi povu litamtoka mpk basi. Lowassa alisema "anasikia" imezuka tabia ya kuwanyanyasa waliounga mkono chadema. Akamalizia kwa kusema "kama" hiyo tabia ipo basi anaitaka serikali ya JPM iache mara moja."
 
Tukiweka ushabiki wa Vyama pembeni, kauli ya Bulembo isipuuzwe. Lowassa ametoa shutuma nzito dhidi ya Rais n'a kuibua dhana ya uonezi na ubaguzi katika maamuzi ya serikali. Wastaarabu na wanaolitakia mema taifa letu hawastahili kubeza au kupuuza kauli hiyo. Kwa upande wa serikali inabidi ifanyiwe kazi na kama yapo makosa yaliyofanyika yarekebishwe haraka.

Lowassa ni kiongozi anaeheshimika nchini. Na aliwahi kutamka kama huna ushahidi kuhusu tuhuma zozote zile heri kukaa kimya. Kwa hali hiyo sina mashaka atawasilisha orodha ya wahanga wake kwa sababu WaPo maofisa au viongizi wa serikali wanaojichukulia sheria mkononi tofauti na maagizo au mapenzi ya Rais. Mzee Lowassa ushirikiano wako ni muhimu vinginevyo sifa yako chanya itaingia doa.
Bulembo nae anatokea wapi kwenye maswala serikali?
 
Lowassa ni kisiki, ushawahi kumsikia Magu anamsema lowassa???
Magu amseme Lowasa kwa kitu gani?? msitake kufananisha tembo na chura. Magu ni namba nyingine jamani hana muda wa kupambana na watu wasiokuwa na maadili. yeye anawashughulikia tu na kuwatumbua majipu. baaasi ! akisema neno moja umetumbuka! na niwaambie Lowasa achunge mdomo wake asije akaingia anga za Magufuli. atamlipua kama bomu! ni hayo tuu ndugu zangu.
 
Bulembo amehongwa ubunge kupitia mwanaye wa kike. Basi povu litamtoka mpk basi. Lowassa alisema "anasikia" imezuka tabia ya kuwanyanyasa waliounga mkono chadema. Akamalizia kwa kusema "kama" hiyo tabia ipo basi anaitaka serikali ya JPM iache mara moja.
Hi, wale wenzako 188 mnaendeleaje na kesi yenu ya mtandao? Bado mnalipwa au wewe umejitolea?
 
Back
Top Bottom