Bulembo afichua milioni 40 alizopewa na Lowassa

Bulembo afichua milioni 40 alizopewa na Lowassa

Watanzania acheni upumbavu mnapoelezwa ukweli. Hata kama mnampenda sana Lowasa ni ukweli usiopingika kuwa he is corrupt person na hafai katika jamii yetu kupewa nchi kuongoza. Kaeni nae huko kwenu CHADEMA mnakopenda rushwa na kudhulumu haki za raia. Nyie mnapopewa rushwa mbona huwa hamtangazi? Leo Bulembo anaweka mambo hadharani mnaanza kuhoji. Ni nani asiyejua kuwa Lowasa alichangiwa fedha nyingi na wafanyabiashara wa ndani na nje ya nchi kununua wafanya maamuzi ndani ya CCM na CHADEMA akiwemo Mbowe aliyenunuliwa nani asiyejua haya?
 
Alipewa za nini? Usikute mahari kale kabinti si mchezo
 
Alipokea au hakupokea.kama alipokea atoe maelezo alipokea za nini? CCM kila mti mwizi
 
CCM hata mkisema maneno ya aina gani Kwa Mh.Lowassa hatutawaamini tunawajua CCM waongo
 
Huyu njaa kali kiboko yake ni Juma Ulole, alimgaragaza vibaya sana kwenye uchaguzi wa udiwani kule Kijitonyama.
 
Watanzania acheni upumbavu mnapoelezwa ukweli. Hata kama mnampenda sana Lowasa ni ukweli usiopingika kuwa he is corrupt person na hafai katika jamii yetu kupewa nchi kuongoza. Kaeni nae huko kwenu CHADEMA mnakopenda rushwa na kudhulumu haki za raia. Nyie mnapopewa rushwa mbona huwa hamtangazi? Leo Bulembo anaweka mambo hadharani mnaanza kuhoji. Ni nani asiyejua kuwa Lowasa alichangiwa fedha nyingi na wafanyabiashara wa ndani na nje ya nchi kununua wafanya maamuzi ndani ya CCM na CHADEMA akiwemo Mbowe aliyenunuliwa nani asiyejua haya?
Acha kuishi kwa kukariri, usilazimishe watu wajue Uzushi wenu mbona watu wanajua kuwa CCM inatumia ruzuku kumpatia Lipumba aue CUF na kudhoofisha ukawa lakini hakuna chochote? Pesa za escrow, IPTL, reli kwenda Airport, ukarabati uwanja wa ndege, mabehewa feki, kivuko chakavu, kiwanda hewa lindi, chenji ya Rada, Lugumi, pesa za NIDA, mamilioni ya dola za marehemu Gadafi alikula Lowasa? acha kujito fahamu tambua kuwa wapika Uzushi huko CCM hawapiki bure wana bajeti yao kubwa lakini ww mkariri Uzushi wa CCM unakariri bure.
 
CCM hata mkisema maneno ya aina gani Kwa Mh.Lowassa hatutawaamini tunawajua CCM waongo
CCM kuna Kitengo cha propaganda , Uzushi uchakachuaji na mbinu mbalimbali za kudhoofisha upinzani na mkuu wake ni January makamba wajumbe ni akina Nape, makonda paul, bulembo na wengineo, hicho Kitengo kina bajeti yake kubwa sana ni Kitengo cha kutafuna pesa bila swali kwani mda wote hudai wapo kazini kuwakoroga Wapinzani.
 
Huyu kilaza aliyekuwa anagombea vibanda vya kitimoto Shekilango akatae mil 40?
Give me a break!
 
Kusema tu amepewa milioni arobaini haitoshi, arudishe hiyo hela na riba na pili apelekwe mahakamani kwa kupokea rushwa akijua kabisa ni kosa kisheria. Hao ndo wanaotufanya tubaki na mfumo mbovu wa uongozi Tanzania.
Pengine karopoka bahati mbaya sasa atajuuta baadae ngoja watanzania watafakari isije ikawa ni mwendelezo wa skendo za kuwasahaulisha watu juu ya vyeti vya Daud Bashite, kwa sasa watu hawamsahau Daud hata walete nini.
 
Huyu kilaza aliyekuwa anagombea vibanda vya kitimoto Shekilango akatae mil 40?
Give me a break!
Kama kuna watu wana namba ya binti wa bulembo waiweke humu ili watu waanze maombi ya kumchumbia
 
uyo babu kachanganyikiwa na maisha! alikuwa wapi siku zote kuyasema ayo? kiki za kijinga izo
 
Kwa akili zenu zilivyi Pumba Mnaugharimu muda wenu kudiscuss Kichwa cha Habari cha Gazeti .
 
Kwa akili zenu zilivyi Pumba Mnaugharimu muda wenu kudiscuss Kichwa cha Habari cha Gazeti .
Watu wanamjadili Bulembo si gazeti ina maana hata bila gazeti Bulembo watu wangemjadili kwa sababu ni mojawapo wa wazee wajinga wajinga wasiojitambua.
 
Back
Top Bottom