Bulembo afichua milioni 40 alizopewa na Lowassa

Bulembo afichua milioni 40 alizopewa na Lowassa

Hivi humu ndiyo Luna watu wanashinda wanaponda Facebook wakati wenyewe huku wanaleta na kushinda wakijadili vichwa vya habari vya magazeti?
 
Kusema tu amepewa milioni arobaini haitoshi, arudishe hiyo hela na riba na pili apelekwe mahakamani kwa kupokea rushwa akijua kabisa ni kosa kisheria. Hao ndo wanaotufanya tubaki na mfumo mbovu wa uongozi Tanzania.
 
Hana uwezo wa kukataa 40m huyooo!..ana njaa kali
 
Simple, Takukuru kamata Bulembo. Kathibitisha mwenyewe kuwa alipokea rushwa.
 
Angekaa kimya tu mbona wengi tulipewa hela na lowasa na wengine kuliko hizo..japo sikumpa vote
 
Eti zile hela zilizowahi kukamatwa Dodoma wakati wa mchakato wa kura za maoni za wanaccm zilikuwa za nani na zilipelekwa wapi?
 
Bulembo hata Mwenyekiti amemuonya ana tabia za binti yake na ndie anaemfundisha yule binti umbeya, hebu atuambie na binti yake alipewa ngapi?
 
Lete vyeti, huo unga kama mnafanya vikao na wakina Mutalemwa na mnapokelewa na Kinje S/A kweli ni wapambanaji ua wapambaji wa unga?
Ndio wanaotupa majina ya wenzao wanaodeal na hayo mambo
 
Back
Top Bottom