Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Haripoti hayo kwa vile si muhimu na hayana tija. Mkutano wa siasa wa Zaidi ya saa 6 kwenye luninga huripotiwa kwa wastani wa dakika 3 hadi sita (kutegemea na uzito wa habari yenyewe).

Yule mwandishi wa ITV kule Mtwara na Dodoma (Mtama) na mwariri walifanya vyema sana kwa kuonyesha kukataliwa kwa mbunge na mpasuko huko Mtama, je taarifa ile ilichukua muda gani vile? ITV onyesheni nyeupe na nyeusi, si kuwalaghai wasiokuwa field. Hii itafanya watu kuelewa ukweli halisi hata akishindwa wasishangae.
 
Kwenye chaguzi kama hizi zomea zomea ni kitu cha kawaida, Mbona UKAWA mlizomewa Kigoma mpaka mkashindwa kuhutubia wananchi? Kwenye siasa sio wote wanaweza kukuunga mkono wakati mwingine hata watoto wako.........Tuliowahi kufany a siasa vyuoni tunatambua na kuelewa siasa za vijana! Kwa hiyo sio ajabu......"Tolerence". Naona mnaanza ku - panic CCM sio mchezo naona wanaanza kuwatandika kila kona, ndani nje, nje ndani! Tulieni mchomwe sindano.
 
Waandishi wa habari hawawezi kuripoti ukweli kwavile mgombea anawalipa pesa za kujikimu na mahitaji yao.. Buhohela ni wa Magufuli na Lowassa naye anaye wa kwake: kwa staili hiyo huwezi kusema mabaya yanayotokea tuwasamehe tu nao wanaganga njaa labda baada ya mabadiliko yataisha
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

Ungeripoti wewe kama una hati miliki na alama hiyo
 
Jamaa huvaa miwani ambayo huwa inamwezesha kuona hayo anayoripoti, mengine ile miwani yake huyafuta kabla hajayaona
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

Kwa hiyo na wale wanaomzomea Lowasa kwenye mikutano ya ukawa nao waonyeshwe? Acha mawazo mfu, hata kama kuna uhuni wa kijinga nao uonyeshwe tu kwa kuwa unakufurahisha wewe sio? Upu..zi mtupu uliouandika hapa.
 
Ni Roga Roga Huyu Huyu Ninaemfahamu au? Mbeya Hawajambo? Haya Maswali Yako Na Mapenzi Yako Ya UKAWA Ofisini Kwako IDARANI Wanajua? RSO Wako Wa Mbeya Na Wakuu Wako Wa Oysterbay Makao Makuu Nyuma Ya Dstv Wanajua? Nakuonea Huruma Sana Mkuu.

Ha ha ha ha! Usimvue ngu mkuu!
 
Ok kwel bana buhohela kasha #HOHELA mlungula tayali yaani pesa hiz na ndo tunamtegemea sana buhohela ktk tarifa za itv kjana hebu amka bana buhohela usituangushe vijana, tunapenda sana kuangalia vipind vyako lakin kwa hili unataka kutukwaza ww tangaza bana,

Ukiwa ukawa akili zinahama! Kila mtu akiwa tofauti na mawazo yenu basi kahongwa! Thibitisha.
 
Ha ha ha ha! Usimvue ngu mkuu!

Nimemsamehe Mkuu Kwani Najua Kuwa Hata Yeye Ni Mtu Wa Kaskazini Ambako Huyo Mgombea Anayemtaka au Kuonyesha Mapenzi Kwake Anatoka Japo Wanapishana Makabila Tu Huyo Akiwa Ni Mmasai Na Yeye Ni Mmeru.
 
Unategemea nini wakati Buhohela Ni mwandishi anayetembea Na msafala wa Magufuri!
 
Pindi akiripoti habari za magufuli uonyesha watu wakisukumana kwenda mbele na kurudi nyuma huku magufuli akizungumza

UKWELI NI KWAMBA WATU USUKUKANA PINDI MSANII AKIANZA KUTUMBUKIZA MFANO ALLY KIBA ALIPO KUWA MOROGORO

Jiapange wewe repoter
 
Mwandish huy anavyoripot habar anaongeza chumv kwel kuna cku maguful alikuwa ana tatzo la saut mara akaripot akiongea kwa saut upole kuonyesha kuguswa amesema.......kumbe alikuwa na tatzo la saut
 
kwani unalazimishwa kumsikiliza? kama anakuboa hamia station nyingine! mbaya zaidi kila station mnasema imehongwa mara hawako fair. kama vipi muwe mnaenda wenyewe kuwasikiliza wagombea kila wanakoenda.
 
Back
Top Bottom