Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Magufuli si kiongozi wa mtu kujikomba kwake. Hana rafiki huyu. Hana utawala wa jikoni, kama huyo Buhohela na wengine wa aina hiyo wanadhani wakijikomba watapata vyeo, wajue huyo atakuwa siyo Magufuli. Hana urafiki wa kinafiki wala wa tumbo. Tusubiri!
kashapata ulaji ikulu
 
Magufuli si kiongozi wa mtu kujikomba kwake. Hana rafiki huyu. Hana utawala wa jikoni, kama huyo Buhohela na wengine wa aina hiyo wanadhani wakijikomba watapata vyeo, wajue huyo atakuwa siyo Magufuli. Hana urafiki wa kinafiki wala wa tumbo. Tusubiri!
Haya maneno uliyoandika unaweza kuyaamini hivi sasa??
 
Back
Top Bottom