Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Haripoti hayo kwa vile si muhimu na hayana tija. Mkutano wa siasa wa Zaidi ya saa 6 kwenye luninga huripotiwa kwa wastani wa dakika 3 hadi sita (kutegemea na uzito wa habari yenyewe).
 
mimi sipingani na mtoa mada ila ITV imejitaidi kwa kweli kutupa habari sizizoegemea upande mmoja! Siyo kama star tv =TBC = Uhuru news paper!!! Cha msingi media nyingine zipo kama wanaficha mauza uza basi rusheni kwenye media nyingine watu wanapata tu.
 
Mods tafadhali msiunganishe uzi wangu huu na uzi mwingine.

Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.
ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.
Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.
Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

Mabaya ya Lowasa wameonyesha? Kwa nini wasionyeshe kwanza hao vijana alivyo nunuliwa viroba ?
 
Sasa hata asipoonyesha mitandao ipo tunajua tu...
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.


Ukuu wa wilaya mtamu bhana; halafu hao aitivii wala hawatofautiani na hizo tv zingine. Wanaonyesha mambo ya makufuli halafu mwenza wake na mengine ya chama dume tena kwa undani halafu baaadae ndio wanapapasapapasa upinzani; labda na wao ni wakwepa kodi wanaogopa kuletewa tiaraei
 
Buhohela toka awe C.O wa dkk 45
Amevimba kichwa sana..ila uzur yule mama mkurugenz wa itv hanaga utani usishangae buhohela akapoteza kibarua kwa kuweka nyuma taaluma yake

Nasikia aling'ang'ania root ya mqguful maana kule mapesa ni nje nje
 
Buhohela toka awe C.O wa dkk 45
Amevimba kichwa sana..ila uzur yule mama mkurugenz wa itv hanaga utani usishangae buhohela akapoteza kibarua kwa kuweka nyuma taaluma yake

Nasikia aling'ang'ania root ya mqguful maana kule mapesa ni nje nje

Fukuzeni analeta utani kwenye pesa, hsoni Dr Slaa kafukuzwa kwa utani huyo huyo. Chezea mke ya 'mrombo' usichezee pesa yake
 
:Bange: Ukuu wa Wilaya unamsubiria kwa kazi nzuri aliyoifanya
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.
Jamani Asraj Mvungi anafanya hivyo hivyo, mbona hamsemi haya. Kuweni fair katika maoni yenu. Hawa ni waandishi walioteulowa na kituo kuripoti kampeni kwa kila upande, waacheni watende kiweledi bila kuleta mifarakano
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

_MG_1570.jpg
 
Kabla hujalaumu mwandishi jiridhishe kwanza yuko ktk msafara gani usikurupuke. Wagombea wote wana misafara na waandishi husika. Buhohela yuko na Rais lowassa mtarajiwa
 
Si na wewe ripoti. Mbona hakuna shida. Kama ITV wanakatisha Uwe una angalia Star TV wanarusha live.

Queen Esther

Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

Ni Roga Roga Huyu Huyu Ninaemfahamu au? Mbeya Hawajambo? Haya Maswali Yako Na Mapenzi Yako Ya UKAWA Ofisini Kwako IDARANI Wanajua? RSO Wako Wa Mbeya Na Wakuu Wako Wa Oysterbay Makao Makuu Nyuma Ya Dstv Wanajua? Nakuonea Huruma Sana Mkuu.
 
Ni Roga Roga Huyu Huyu Ninaemfahamu au? Mbeya Hawajambo? Haya Maswali Yako Na Mapenzi Yako Ya UKAWA Ofisini Kwako IDARANI Wanajua? RSO Wako Wa Mbeya Na Wakuu Wako Wa Oysterbay Makao Makuu Nyuma Ya Dstv Wanajua? Nakuonea Huruma Sana Mkuu.

Umbea kazini..utasutwa big bro...!!
 
Nimekuwa nikifuatilia habari za ITV mara kwa mara nahasa kipindi hichi cha kampeni.

ITV imejitahidi sana kuonesha habari zisizo egemea upande wowote tofauti na vituo kama TBC, Clouds TV, na Star TV.

Kinachonisikitisha ni huyu Buhohela ambaye anataka kuitia doa ITV kwani anaripoti mazuri tu mfano wananchi kusimamisha msafara wa Magufuri ili wamuelezee matatizo yao lakini mabaya yanayotokea hayasemi. mfano Magufuri akiwa Mbeya mjini alilakiwa na vijana mamia kwa mamia wakimzomea na kumuonesha alama ya vidole viwili alama inayotumiwa na chadema lakini Buhohela hakuripoti tukio hili. Hari kama hii imejirudia wakati Magufuli akiwa Tunduma na jana tena Morogoro lakini bado Buhohela hajaripoti.

Nawaomba ITV (Independent TeleVision) mlifanyie kazi hili. chombo chenu ni cha binafsi na sio cha chama au serikali kiasi mripoti mazuri tu muache mabaya.

Ok kwel bana buhohela kasha #HOHELA mlungula tayali yaani pesa hiz na ndo tunamtegemea sana buhohela ktk tarifa za itv kjana hebu amka bana buhohela usituangushe vijana, tunapenda sana kuangalia vipind vyako lakin kwa hili unataka kutukwaza ww tangaza bana,
 
Back
Top Bottom