Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Buhohela analipwa na ITV, Magufuli au CCM?

Wakuu, Emanuel Buholela ni mwanahabari wa ITV, akiripoti kampeni za Magufuli..
Ni kijana machachari mwahabarishaji, lakini leo nimemtolea point zangu nilipomsikia akitatangaza habari ya Magufuli kuvunja record Mwanza na sehemu nyinginezo za kanda ya ziwa!! Hii si kweli.
Mwitikio wa watu haupo kama wanavyosema.

Watu wa CCM bado kujaza.

kama martin buhohela anatumika vibaya vipi kwa spencer lameck nae wa itv lakini aliye upande wa lowassa?
 
Wakuu, Emanuel Buholela ni mwanahabari wa ITV, akiripoti kampeni za Magufuli..
Ni kijana machachari mwahabarishaji, lakini leo nimemtolea point zangu nilipomsikia akitatangaza habari ya Magufuli kuvunja record Mwanza na sehemu nyinginezo za kanda ya ziwa!! Hii si kweli.
Mwitikio wa watu haupo kama wanavyosema.

Watu wa CCM bado kujaza.

Muangalie Spencer lameck atakufurahisha...mfyuu
 
Mbona Spencer Lameck mnampaishaga kama vile ye ndio mtangazaji bora dunia nzima...Mtoa post acha ufala bias azz fool!
 
Kwenye ile video ya Kimanzichana ambapo Magufuli anazomewa, Buhohela anaonekana pembeni akiwa anang'aza macho na anakuwa Mdogo kama piliton.
Yasemekana kaahidiwa ukuu wa Wilaya kama akina fulani.
 
Chapa Kazi Ema Usiwajali Makasuku Hawa,nakufahamu Sana Toka Ukiwa Kwizera Ngala
 
Vip spencer lameck yeye hana tatizo au viroba vinasumbua


Kapangiwa kazi lazima afanye kazi
 
sam mahela ndiye ripota bora tz kwa ufaham wangu mm...japo najua kwakua nchi yangu haipendi watu mahiri mda si mrefu watam-muro!!
 
Kwenye ile video ya Kimanzichana ambapo Magufuli anazomewa, Buhohela anaonekana pembeni akiwa anang'aza macho na anakuwa Mdogo kama piliton.
Yasemekana kaahidiwa ukuu wa Wilaya kama akina fulani.

aisee, ahadi isipotiki itakuwaje sasa?
 
Anatembea na MAGUFULI kila mahala anapokwenda na anaripoti habari zake kwa bashasha kubwaa.. Ni utaratibu gani huu??

Niliangalia aliyeripoti Lowassa Mbeya pale viwanja vya Luanda sijui ktk ITV JUZI, ni balaa, yule kabisa TEAMLOWASSA, ila kwake ukawa mnaona ni sahihi, mwingine akitangaza kwa bashasha kuhusu JPM kanunuliwa, au sababu Buholela ni jembe, na mlitaka aongozane na mh. lowassa?
 
Katika nchi yetu watangazaji walioingizwa (embedded) kwenye misafara ya wanasiasa ni lazima waripoti "vizuri sana" kuhusu wanasiasa na vyama husika, vinginevyo, wao na vyombo vya habari wanavyofanyia kazi vinawezatoswa vikabakia kuripoti habari za kusikia na kunakili toka kwa wengine. Tuwe fair. Hawa watangazaji wa ITV wanajitahidi kucheza mchezo wa pande zote kwa bashasha zote walizo nazo. ITV hadi sasa inaongoza kuwa kutoa fursa sawa kwa wagombea wote. Ni juu ya vyama kuwatumia watangazaji wake kikamilifu. Nionavyo, ujio wa Spencer Lameck UKAWA umeziba pengo na kusawazisha uwanja na Buhohela. Malalamiko yaishe basi na uzi huu ufungwe.
 
Acha ujinga na uchaga wako

Magufuli si kiongozi wa mtu kujikomba kwake. Hana rafiki huyu. Hana utawala wa jikoni, kama huyo Buhohela na wengine wa aina hiyo wanadhani wakijikomba watapata vyeo, wajue huyo atakuwa siyo Magufuli. Hana urafiki wa kinafiki wala wa tumbo. Tusubiri!
 
Back
Top Bottom