tufarijiane tu
Jamani yaaani ndo kwanza nimetimba leo JF nakjta kuna mtu kaumizwaa loooh,.......
Wewe ni wa kutoa ushauri kweliii😂😂😂😂😂😂 daaah ila jfKama ulivunjika moyo sasa acha kujutia, maadam umesha tambua wapi ilipo kosea basi unapaswa kusimama na kukibaliana na hali halisi.....
Me mwenyewe nilikuwa broken heart leo hiii hiii nikaona niingie jf hatimae naona mwenzangu nae amekuwa broken daah nimeumia sana🤭🤭Mi naangalia tu! 😎.
Kwanini mkuu...😜Wewe ni wa kutoa ushauri kweliii😂😂😂😂😂😂 daaah ila jf
🤣🤣🙌Anza kujipenda, kula vizuri, fanya mazoezi na wapende wale wanao kutegemea na kuthsmini uwepo wako mama....