Mmmh vibuti vingine sitaki nataka. Tumevizoea. Ni ktk game.
Mmmh vibuti vingine sitaki nataka. Tumevizoea. Ni ktk game.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]wapo wajinga wachache, mwishowe ndo kuja kuutana na kina zero IQ
Mkuu mbina unajaa upepo
Ha ha haKuna moja jirani yangu ,ni mlokole kindaki sasa hivi ana miaka 46 na hataki kusikia ukimwuliza kuhusu mwanamke,anatushangaa vijana wadogo tunavuofukuzia mtaani
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna shida pahalaKuna moja jirani yangu ,ni mlokole kindaki sasa hivi ana miaka 46 na hataki kusikia ukimwuliza kuhusu mwanamke,anatushangaa vijana wadogo tunavuofukuzia mtaani
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji4][emoji4] jibu mujarabu. Sijui kwa nini watu huwa hawaridhiki wakiona mtu akiwa tofauti na wao wanavyoishi yaani lazma watafute negative things tu ili mradi wajihisi poa. Ukweli ni kuwa kama wewe umeamua kutenda dhambi zitendeeee tu na uwaache walioamua kuishi maisha yao wayaishi kwa amani.Ifike wakati maisha binafsi ya mtu yabaki kuwa yake na Mungu wake
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahha post hiii iwaande wale wanaojidai wapo kiroho sana halafu wanakesha na misabuni ya Geisha bafuni
Sent using i phone x