Breaking news: naibu spika hawa hapa.


Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Chama cha mafisadi kimemchagua mheshimiwa Jobb Ndugai kugombea unaibu spika kwa ticket ya chama hicho baada ya kumpitisha kwa kura 197 kati ya kura 198 na kura 1 iliharibika. Waliokuwa wanagombea nafasi hiyo walijitoa kwa sababu tofauti hivyo akabaki peke yake. Na CHADEMA nao wamempitisha bwana Mustapha Akonai kugombea kiti hicho kwa tiketi ya chama hicho. Source Tbc.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,869
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,869 280
Thanks for this, Mimi ningekuwa Chadema, tusingependekeza tena jina wakati tuliona kilichotokea kwenye nafasi ya uspika, unless wameteua kutimiza tuu kanuni, Naibu Spika ni Job Ndugai.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Nafikiri Job Ndugai si mbaya. Lakini nawashangaa CHADEMA kumpitisha Akonai. Kwanini wasingempitisha mtu ambaye tayari ana uzoefu kidogo na mambo ya Bunge? Japo hata wangempitisha Zitto au Mbowe au hata Shibuda? Ni mawazo tu, msinitie vidole machoni.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
ok ngoja tusubiri, la mafisadi wataamua kufanya mabadiliko na kufanya maamuzi sahii
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Thanks for this, Mimi ningekuwa Chadema, tusingependekeza tena jina wakati tuliona kilichotokea kwenye nafasi ya uspika, unless wameteua kutimiza tuu kanuni, Naibu Spika ni Job Ndugai.
mimi nahisi Chadema hawako serious na hii nafasi hata mimi nashangaa kumweka Akonai asiye na uzoefu na mambo ya bunge.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Lazima tukubali kuwa bungeni bila wapinzani kuungana itakuwa ni kupoteza muda tu kwani wanawingi wa viti? Kama wangeungana ushindani ungekuwa kidogo thabiti otherwise its like we are fighting a loosing battle. Its like using SMG against M1 or ak 47 there is no tangible effect that your opponent can feel. Only a mere scratch!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Lazima tukubali kuwa bungeni bila wapinzani kuungana itakuwa ni kupoteza muda tu kwani wanawingi wa viti? Kama wangeungana ushindani ungekuwa kidogo thabiti otherwise its like we are fighting a loosing battle. Its like using SMG against M1 or ak 47 there is no tangible effect that your opponent can feel. Only a mere scratch!
. Hivi kumbe kuna tofauti kati ya SMG NA AK 47, mi namalizia konyagi yangu. J2 njema.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Lazima tukubali kuwa bungeni bila wapinzani kuungana itakuwa ni kupoteza muda tu kwani wanawingi wa viti? Kama wangeungana ushindani ungekuwa kidogo thabiti otherwise its like we are fighting a loosing battle. Its like using SMG against M1 or ak 47 there is no tangible effect that your opponent can feel. Only a mere scratch!
Hata kama wataungana bado CCM wata-vote kama block. Au umeshasahau kuwa vile viti maalum tu vya CCM tayari ni sawa na wabunge wote wa upinzani?.

Cha muhimu hapa ni kwa wabunge wa vyama vyote kuachana na mambo ya u-chama na ku-vote kwa kuangalia maslahi ya taifa na wananchi kwa ujumla ndipo tutapata Naibu spika tumtakaye!
 
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
578
Likes
8
Points
0
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
578 8 0
Nafikiri Job Ndugai si mbaya. Lakini nawashangaa CHADEMA kumpitisha Akonai. Kwanini wasingempitisha mtu ambaye tayari ana uzoefu kidogo na mambo ya Bunge? Japo hata wangempitisha Zitto au Mbowe au hata Shibuda? Ni mawazo tu, msinitie vidole machoni.
Mbowe na Zitto ni Viongozi wa Upinzani! Hawawezi kugombea tena unaibu Spika! Labda Shibuda angeweza kupendekezwa, Lakini Mustapha Ukonay ni mwanasheria mwandamizi, na haitamchukua muda mrefu to familiarize himself with kanuni za kuendesha Bunge,wakati Anne Makinda hayupo Bungeni.
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
mimi nahisi Chadema hawako serious na hii nafasi hata mimi nashangaa kumweka Akonai asiye na uzoefu na mambo ya bunge.
duuu, ndiyo mambo yale ya uzoefu miaka 60, umri wa mwombaji usizidi miaka miwili
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Lazima tukubali kuwa bungeni bila wapinzani kuungana itakuwa ni kupoteza muda tu kwani wanawingi wa viti? Kama wangeungana ushindani ungekuwa kidogo thabiti otherwise its like we are fighting a loosing battle. Its like using SMG against M1 or ak 47 there is no tangible effect that your opponent can feel. Only a mere scratch!
Braza hata wakiungana hawawezi kupata majority. Ni bora wakabakia kama ilivyo sasa ili mpinzani wa kweli aonekane na mnafiki aonekane ili 2015 wananchi wasisumbuke sana kumpata mbadala wa ccm, yaani mpinzani wa kweli. Kwanza upinzani utaunganaje wakati wengine wameolewa na ccm na tuliona juzi maalim Seif anashuka ktk benz kali ya kijerumani akiwa ktk msafara rasmi wa kiserikali????
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
Lazima tukubali kuwa bungeni bila wapinzani kuungana itakuwa ni kupoteza muda tu kwani wanawingi wa viti? Kama wangeungana ushindani ungekuwa kidogo thabiti otherwise its like we are fighting a loosing battle. Its like using SMG against M1 or ak 47 there is no tangible effect that your opponent can feel. Only a mere scratch!
Hata wakiungana kura zao ni bado kiduchu na CUF, UDP, TLP na NCCR-MAGEUZI ni CCM-B.....kwa hiyo ni kheri Chadema wakabaki wakiwa pekee yao wakisubiri kukamata dola mwaka 2015...............
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Nafikiri Job Ndugai si mbaya. Lakini nawashangaa CHADEMA kumpitisha Akonai. Kwanini wasingempitisha mtu ambaye tayari ana uzoefu kidogo na mambo ya Bunge? Japo hata wangempitisha Zitto au Mbowe au hata Shibuda? Ni mawazo tu, msinitie vidole machoni.
Mbowe, zitto na shibuda ni wakubwa sana kuiwezo kufanya kazi chini ya anna ma-kinda
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
CCM walichokipanga ndicho kimetimia sasa waliwaleta wote katika machakato na wamehakikisha wame pita wote Ana Makinda na Job Ndugai
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,580
Likes
3,129
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,580 3,129 280
WANAWAKE wameisha?
Vipi MHAGAMA?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Chadema lazima wafanye hivyo ili kuanza kuwatangaza watu wao.

Mie sijawahi hata kumsikia huyu jamaa ila sasa watu wengi watamfahamu.

Inabidi kujenga sura nyingi zinazofahamika kwa Chadema. Wakifanya hivyo, hakuna wanachokosa.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
ndugai anafaa sana..........
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Chadema lazima wafanye hivyo ili kuanza kuwatangaza watu wao.

Mie sijawahi hata kumsikia huyu jamaa ila sasa watu wengi watamfahamu.

Inabidi kujenga sura nyingi zinazofahamika kwa Chadema. Wakifanya hivyo, hakuna wanachokosa.
Kamanda

Nadhani kuna haja ya wapinzani kwa ujumla kuungana, au CUF na CCM kuungana tujue moja.... It could be CHADEMA who started haya maishu ya wapinzani kusigana lakini nadhani CUF has taken a wrong turn
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Sioni kosa la CHADEMA. Askari mzuri upigana mpaka risasi yake ya mwisho. Bravo CHADEMA outcome aint matter but publicity!
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530