Brazameni akadhani Arusha…….!

Brazameni akadhani Arusha…….!

steers oye!
BADILI TABIA - We nawe vipi, mi nilifanya fumbo halafu weye unafumbua.............

Nini sasa kuweka matangazo ya Biashara hapa MMU, hujui Invizibo akiona huu uzi wangu atanipiga faini kwa kuweka matangazo ya biashara na ndio maana nikafumbia.........LOL
 
Last edited by a moderator:
Mkuu vita yangu huiwezi maana nikikuundia zengwe na ukijaribu kujibu mapigo utakutana na ngome yangu ikiongozwa na Madame B, cacico, Ciello, charminglady, marejesho, snowhite, nivea, kisukari, @FP, gfsonwin, Mwanangu King'asti, Binti yangu MwanajamiiOne, Zinduna, lara 1, MadameX, Kipipi, Preta, Erotica na warembo wengine watakushukia mithili ya mwewe akiwania vifaranga......................LOL

Mimi peke yangu natosha kumdefend haitaji watu wengi si ndio my huby Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
Mkuu vita yangu huiwezi maana nikikuundia zengwe na ukijaribu kujibu mapigo utakutana na ngome yangu ikiongozwa na Madame B, cacico, Ciello, charminglady, marejesho, snowhite, nivea, kisukari, @FP, gfsonwin, Mwanangu King'asti, Binti yangu MwanajamiiOne, Zinduna, lara 1, MadameX, Kipipi, Preta, Erotica na warembo wengine watakushukia mithili ya mwewe akiwania vifaranga......................LOL



Mkuu Mtambuzi najua sana na ndo maana nakaa mbali kabisa na kundi lako hilo maana unawez ahama JF aise
nakuheshimu kwa hilo aise
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA - We nawe vipi, mi nilifanya fumbo halafu weye unafumbua.............

Nini sasa kuweka matangazo ya Biashara hapa MMU, hujui Invizibo akiona huu uzi wangu atanipiga faini kwa kuweka matangazo ya biashara na ndio maana nikafumbia.........LOL

Kwa kweli hapa BADILI TABIA kaharibu sie tumechuna.................halafu Mtambuzi pale ni City Garden bana sio Steers
 
Last edited by a moderator:
Kwa kweli hapa BADILI TABIA kaharibu sie tumechuna.................halafu Mtambuzi pale ni City Garden bana sio Steers
Dena Amsi - We nawe, hivi unadhani mjini ndio Kariakoo!
Huo mghahawa wa naniliu ulioutaja uko mkabala na jengo na NPF mahali lilipo duka la viwalo la Wool Worth
Huo mghahawa wa naniliu palipotokea tafrani kati ya Erickb52 na yule kidosho tena nina wasiwasi sana yaweza kuwa alikuwa ni lara 1, bado najaribu kuzidadavua kumbukumbu zangu, ndio pako mkabala na British Council
 
Last edited by a moderator:
watu wengine nuksi kweli, mtu usipo kuwa na moyo wa subira unawza kupata kesi hivihivi

Unajua kwa jinsi jamaa ninavyomjua kwa kujikweza na kujitanua, maana alikuwa ni mpana kweli kwa mambo ya pamba bia na nyama choma pamoja na viwanja kwa kujirusha, naamini alichunwa hasa, lakini nadhani alizidiwa kete kwa sababu hakuna na usafiri ndio maana anapigqwa chini kifedhuli........... watoto wa mjini ni nouma, ndio maana mie viwanja vyangu vilikuwa Temekeeee kata ya 14.........LOL
 
AHAHAHHAHAHHAHAHHAHA!haya bana!umenigeuzia kibao sio?
mi mzima my dear!nipo na mijikazi kwahiyo ujanja wa kuingia uwanja wa nyumbani ni mpka jioni!au usiku

Hahahaha nimekugeuzia kibao aise
Pole sana aise ila jua kwamba kuna mtu amekumiss sana huku aise
Ila ficha Dena Amsi asione aise
 
Last edited by a moderator:
Dena Amsi - We nawe, hivi unadhani mjini ndio Kariakoo!
Huo mghahawa wa naniliu ulioutaja uko mkabala na jengo na NPF mahali lilipo duka la viwalo la Wool Worth
Huo mghahawa wa naniliu palipotokea tafrani kati ya Erickb52 na yule kidosho tena nina wasiwasi sana yaweza kuwa alikuwa ni lara 1, bado najaribu kuzidadavua kumbukumbu zangu, ndio pako mkabala na British Council

Wewe ndo maana uzee niliukataa mie nayeyusha na wewe unaweka msumari we jamaa sijui vipi???
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom