Brand gani ya Flat screen ninunue inayoweza kudumu?

Brand gani ya Flat screen ninunue inayoweza kudumu?

Za mishe mishe ndugu zangu

Nilitaka kununua tv mpya dukani kwa hapa Dsm nataka ninunue flat screen mimi kipato changu ni cha kati na nataka Tv ya nchi 32 na budget yangu ni kati ya 270k hadi 330k na huu ndo uwezo wangu kwa sasa

Naombani mnichagulie Brand nzuri kati ya hizi ambayo:-

1. Ina sifa ya kudumu

2. Haziharibiki hovyo

3. Zina ubora nzuri wa picha

4. Brand nzuri zaidi

5. Zinakuaga na uhakika wa kudumu

(6. Na zina kile king'amuzi cha ndani (built in decoder) Japo hiki kigezo sio cha lazima sana wakuu)

Je, kati ya hizi ni ipi brand nzuri kwa hiyo bajeti yangu ya kati ya 270k hadi 330k?[emoji1313]

1. Star x
2. Samsung
3. LG
4. TCL
5. Hisense
6. Solarmax
7. Aborder
8. Boss
9. Kodtec
10. Skywoth
11. Evvoli
12. Goodvision
13. Soyi
14. Maisha
15. Sony
16. Blackstone
17. Hometech
18. Homebase
19. Pinetech
20. Digital

Na kwa hapa Dsm ni wapi wanauza walau tv original na garantee nikanunue hapo maana sehem ni nyingi kinoma

Nawasilisha.
Hizo kampuni karibia zote ni Mchina na kupata kilicho bora sometimes ni bahati tu ila bila kufuata mkumbo wa nani amenunua nini nakushauri chukua option namba 9 hapo utakuja kunishukuru miaka ijayo, jamaa wako cheap ila Tv zao ni nzuri sana mimi ninatumia mwaka wa 6 sasa simjui fundi ni nani
 
Za mishe mishe ndugu zangu

Nilitaka kununua tv mpya dukani kwa hapa Dsm nataka ninunue flat screen mimi kipato changu ni cha kati na nataka Tv ya nchi 32 na budget yangu ni kati ya 270k hadi 330k na huu ndo uwezo wangu kwa sasa

Naombani mnichagulie Brand nzuri kati ya hizi ambayo:-

1. Ina sifa ya kudumu

2. Haziharibiki hovyo

3. Zina ubora nzuri wa picha

4. Brand nzuri zaidi

5. Zinakuaga na uhakika wa kudumu

(6. Na zina kile king'amuzi cha ndani (built in decoder) Japo hiki kigezo sio cha lazima sana wakuu)

Je, kati ya hizi ni ipi brand nzuri kwa hiyo bajeti yangu ya kati ya 270k hadi 330k?[emoji1313]

1. Star x
2. Samsung
3. LG
4. TCL
5. Hisense
6. Solarmax
7. Aborder
8. Boss
9. Kodtec
10. Skywoth
11. Evvoli
12. Goodvision
13. Soyi
14. Maisha
15. Sony
16. Blackstone
17. Hometech
18. Homebase
19. Pinetech
20. Digital

Na kwa hapa Dsm ni wapi wanauza walau tv original na garantee nikanunue hapo maana sehem ni nyingi kinoma

Nawasilisha.
Nunua Hisense mkuu. Ni kifaa...
 
Sony bravia. Ninayo mwaka wa 10 Sasa, no stress. Ila Bei yake imesimama mkuu, hao kina Hisense wanasubiri Sana.
Kwenye bei ndio panagomba, lakini kweli, bravia ni Kifaa!
 
2,3,4,5,10 na 15

Baada ya hapo pambana na bei na size utakayo...

Ingekuwa bongo zinapatikana kwa urahisi, kuna hizi brands huwa nazikubali sana kwa umadhubuti

Philips, Sharp, Panasonic na Sony (hii iwe ya Japan)
Sharp ninazo inch42
 
Chukuwa Samsung mkuu.
Hivyo vingine ni vitu vya ajabu ajabu.

Nina Samsung made in South Africa mwaka wa kumi sasa.
Na sijutii.
 
Nina SAMSUNG, na Mr UK mwaka wa 6 huu. Sema teknolojia hubadilika hivyo ni ngumu sana kukaa na TV moja muda mrefu.
 
Back
Top Bottom