Sema umesahau au hujui kama kampuni ya aboder sahvi ina miliki itel tv , zuhne tv ..... karibuHizo zote famba tu ...wajanja huwa tunatumia aboder ndio habari ya mjini...
tafuta sumsung wajukuu zako wataikutaZa mishe mishe ndugu zangu
Nilitaka kununua tv mpya dukani kwa hapa Dsm nataka ninunue flat screen mimi kipato changu ni cha kati na nataka Tv ya nchi 32 na budget yangu ni kati ya 270k hadi 330k na huu ndo uwezo wangu kwa sasa
Naombani mnichagulie Brand nzuri kati ya hizi ambayo:-
1. Ina sifa ya kudumu
2. Haziharibiki hovyo
3. Zina ubora nzuri wa picha
4. Brand nzuri zaidi
5. Zinakuaga na uhakika wa kudumu
(6. Na zina kile king'amuzi cha ndani (built in decoder) Japo hiki kigezo sio cha lazima sana wakuu)
Je, kati ya hizi ni ipi brand nzuri kwa hiyo bajeti yangu ya kati ya 270k hadi 330k?[emoji1313]
1. Star x
2. Samsung
3. LG
4. TCL
5. Hisense
6. Solarmax
7. Aborder
8. Boss
9. Kodtec
10. Skywoth
11. Evvoli
12. Goodvision
13. Soyi
14. Maisha
15. Sony
16. Blackstone
17. Hometech
18. Homebase
19. Pinetech
20. Digital
Na kwa hapa Dsm ni wapi wanauza walau tv original na garantee nikanunue hapo maana sehem ni nyingi kinoma
Nawasilisha.
Ila hapa awe makini, kuna za south africa na chinaUtakuja kunishukuru
Kweli?Hizo zote famba tu ...wajanja huwa tunatumia aboder ndio habari ya mjini...
Hapana aborder sio mmiliki wa hizo tv..yeye ni agent tu na wako wengi hapo kariakoo wana distribute hizo tv.Sema umesahau au hujui kama kampuni ya aboder sahvi ina miliki itel tv , zuhne tv ..... karibu
Hazina tofauti kihivyo tena ya China ndio naona kama bora zaidiIla hapa awe makini, kuna za south africa na china
Samsung 32inch ilikuwa laki tano 5 seriesZa mishe mishe ndugu zangu
Nilitaka kununua tv mpya dukani kwa hapa Dsm nataka ninunue flat screen mimi kipato changu ni cha kati na nataka Tv ya nchi 32 na budget yangu ni kati ya 270k hadi 330k na huu ndo uwezo wangu kwa sasa
Naombani mnichagulie Brand nzuri kati ya hizi ambayo:-
1. Ina sifa ya kudumu
2. Haziharibiki hovyo
3. Zina ubora nzuri wa picha
4. Brand nzuri zaidi
5. Zinakuaga na uhakika wa kudumu
(6. Na zina kile king'amuzi cha ndani (built in decoder) Japo hiki kigezo sio cha lazima sana wakuu)
Je, kati ya hizi ni ipi brand nzuri kwa hiyo bajeti yangu ya kati ya 270k hadi 330k?[emoji1313]
1. Star x
2. Samsung
3. LG
4. TCL
5. Hisense
6. Solarmax
7. Aborder
8. Boss
9. Kodtec
10. Skywoth
11. Evvoli
12. Goodvision
13. Soyi
14. Maisha
15. Sony
16. Blackstone
17. Hometech
18. Homebase
19. Pinetech
20. Digital
Na kwa hapa Dsm ni wapi wanauza walau tv original na garantee nikanunue hapo maana sehem ni nyingi kinoma
Nawasilisha.
Kaulize vizuri mkuu...Hazina tofauti kihivyo tena ya China ndio naona kama bora zaidi
Laki 5 sitamudu mkuuSamsung 32inch ilikuwa laki tano 5 series
Hata mm nauliziaHivi Tv za Zec siku hizi hazipo?
Me ninazo ya China [emoji630] na ya South Africa [emoji1221] nilinunua kwa ajili ya biashara fulani hivi inahitaji TV kadhaa. Hiyo ya China boksi lake ni jeupe naona ndio iko vizuri kwenye display. Ya South nilinunua kwa agent wa Hisense Bongo ila hiyo ya China niliagizia jamaa anaishi huko akanitumia through Silent OceanKaulize vizuri mkuu...
Used sawaHapati yeyote kwa bei hio!
Same na kwangu, ninazo mbili ya china na ya south zote inch 50, ya china iko chini ya uvungu iliyobaki nzima ni ya south...! Ni suala ya muda na tukio tu! Kuhusu uzuri wa display au uang'avu wa picha ni sula la setting tu mkuu! Ukiweka dynamic mbona zote ziko sawaMe ninazo ya China [emoji630] na ya South Africa [emoji1221] nilinunua kwa ajili ya biashara fulani hivi inahitaji TV kadhaa. Hiyo ya China boksi lake ni jeupe naona ndio iko vizuri kwenye display. Ya South nilinunua kwa agent wa Hisense Bongo ila hiyo ya China niliagizia jamaa anaishi huko akanitumia through Silent Ocean
Labda mchina huyo ulinunulia bongo me niliagiza na yule jamaa aliyeninunulia anasomea Bsc. Electronic Engineering yuko vizuri sana kwenye hizo mambo. Settings zilifanyika sawa kabisa na mtaalam pale saloon wakati wa kuzifunga.Same na kwangu, ninazo mbili ya china na ya south zote inch 50, ya china iko chini ya uvungu iliyobaki nzima ni ya south...! Ni suala ya muda na tukio tu! Kuhusu uzuri wa display au uang'avu wa picha ni sula la setting tu mkuu! Ukiweka dynamic mbona zote ziko sawa
Basi hiyo ni kwa ajili ya soko la china... Ndivyo ilivyo hizi bidhaa wanajitengenezea zao kisha na sisi wanatuletea za size yetu... Hizi china za bongo hovyo kabisa!Labda mchina huyo ulinunulia bongo me niliagiza na yule jamaa aliyeninunulia anasomea Bsc. Electronic Engineering yuko vizuri sana kwenye hizo mambo. Settings zilifanyika sawa kabisa na mtaalam pale saloon wakati wa kuzifunga.
Ile ya China ina display nzuri sana na pia ina mdundo mkubwa ingawa zote ni inch 55 na ni ile model ya kioo kinajaa bila frame (frame less)
Labda hizi wanazoleta wafanyabiashara za China zinaweza kuwa famba. Ile yangu ni ya China haswa mpaka kubadili lugha ilibidi tumtafute mchina
hai-make sense, kampuni ni ileile iliyowekeza South Africa,Hazina tofauti kihivyo tena ya China ndio naona kama bora zaidi