Boxer Mwana Fa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boxer Mwana Fa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Dec 10, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Rapper mahili na ex-member wa kundi la East Coast Team Hamis mwinjuma a.k.a Mwana Fa sasa amegeukia upande wa pili wa burudani yan Masumbwi(boxing).
    Star huyo wa 'Yalaiti' amepanga kuzichapa na Khalid Chokoraa siku ya jumapili tar 18 pale Mzalendo pub,pambano hilo limeibuka baada ya mwana fa kuhama gym aliyokuwa akifanyia mazoezi na khalid chokoraa ambayo inamilikiwa na Kaseba,pambano hilo litakuwa linaamua kuwa gym ipi ni kali kati ya kaseba na gym mpya ya Fa na kuondoa ubishi wa siku nyingi kati ya mshika suruali (Fa) na mkata viuno (Chokoraa).
    Pia kutakuwa na pambano la awali kati ya Hussein Machozi na meneja wa mapacha wa tatu (Dakota) ambao wana bifu la kiukweli baada ya Husein machozi kuzingua kupga show nchini Kenya ambayo iliandaliwa na Dakota,na kuna taarifa zinasema kuwa walishawah kuznguana kchini chini na kukunjana kitaani yoo...
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,643
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    yeh!.. wanaume lazima wa sattle issue ulingoni sio kutupiana vijembe .. hayo mambo waachiwe watoto wa kike ... nimeipenda hii... mtu akishindwa anaweka heshima...


    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani mwana FA huo ni mwili wa kupanda ulingoni huo? Dunia imekwisha.
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hamis dacota king'asti wa sada wa jise kashinde kapata wapi pesa ya kuandaa pambano nairobi na machozi asije pelekeni njaa zenu
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahha halafu ana yule dadake mwenye vijisenti anamchambaga kama kikojozi...ukome kutumia jina letu bla bla bla nikasema kazi ipo!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hilo pambano lipo. lakini nachojua mwana falsafa aanaumwa. sijapata kusikia kapona. Je una uhakika atapanda ulingoni au ni promo tu?. Mia
     
  7. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    dacota alikuwa kama Promoter tu yoo
     
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Still anaumwa lakini si haba anaendelea vizuri yoo...
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    ok! alright!..................
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    mnh andaeni machela.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    tukutane PR CAMP au kina MWANAHARUSI?we utakuwa wa kitaa!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Son, you don't have to fight to be a man..!
     
  13. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Mwana FA nae ni mwanaume?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Duu! Mambo ya bongo freva!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Vinega watakuwepo?.
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh!!! kazi ipo, watazipiga kweli au promo tu???
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahahhahahahahah we mkare aisee!!!
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hivi mwana fa anaumwaga nini??
    Nasikia tu anaumwaaaaaaaaa
    ila sijui anaumwaga nini
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nasikia ana matatizo ya kupumua,kifua.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    HATARI!! lakini salama.
     
Loading...