Boss amenipenda ameomba tuishi wote, nikubali?

Boss amenipenda ameomba tuishi wote, nikubali?

Habari wadau

Kuna boss wangu ambae amekua kama mshauri wangu pia hapa kazini kwetu, yeye ananizidi kama miaka 4 hivi, tumekua karibu sana kwa Muda mrefu tukiheshimiana kama kaka na dada, si bosi wangu moja kwa moja bali mmoja wa line managers hapa kwetu

Wakati mama yangu aliponiletea mke kutoka kijjjini kwetu, mshauri wangu mkubwa kwenye sakata hilo alikua ni huyu dada, ambapo alinisihi sana nisimkatae huyo binti, nami nimeendelea kukaa na huyu msichana hadi sasa,

Kwa zaidi ya wiki mbili sasa ktk mazingira ambayo ni accidental tumejikuta tumeanzisha uhusiano wa kirafiki na huyu dada wa kazini, ameniita kwake mara kadhaa, amenipikia chakula kizuri, na tukapumzikia hapo hapo kwake mara kadhaa, sasa ameniomba nihamie kwake tufanye maisha pamoja, kwa kweli yupo vizuri sana kiuchumi, aliachiwa nyumba kubwa wakati wa kugawana mali na mumewe na alipata mali nyingi,
Juzi tu aliniomba nipitie hesabu kwenye moja ya biashara zake, karibu 3 million

Ana watoto wawili, na ni mzuri kwa kweli, ningekua nimeshahamia kwa huyu boss wangu Lakin shida huyu mwanamke wangu ambae mama alimleta amegoma kuondoka kwangu na kudai haendi kokote eti mm ni mumewe, sijui majirani wamemshika masikio au, sielewi, juzi nilimdanganya aende nyumbani kwa ajili ya pasaka akashtuka akagoma

Sasa wadau mlikua mnanishaurije katika suala hili?

Au nihamie tu kule kwingine nimuache tu yule pale nyumbani kodi ya nyumba ikiisha ataondoka mwenyewe, maana mama yangu hataki kusikia namrudisha, nikianzisha mada hiyo tunakua hatuelewani kabisa

Yule bosi wangu ana mavumba, naweza kutokea hapo, na ananipenda kwa dhati

Help pls

Katika timbili zangu za maisha yote sehemu mbili ninazoogopa kuharibu ni 1. Sehemu ninayofanya kazi, 2. Nyumba ninayoishi.
Sehemu unayofanya kazi ndiyo inaleta rizki mkononi, sasa itokee mmegombana na huyu mwanamke asubuhi hutaki kwenda kazini kwasababu mtaonana waka huko ndiyo rizki inakotoka.7

Nyumbani ni sehemu unayorudi baada ya uchovu wa kazi, kama nyumbani hakuna amani maisha utayaona machungu.
 
Sidhani kama unahitaji msaada wakati unalo jibu lako tayari
hamia kwake usijali, nakuomba nakuomba sana, huyu mke aliyekuletea mama usimrudishe kijijini , mlete nikuwekee, siku ukirudi nyumbani utakuja mchukua kwangu. pleeeease
 
Mkuu, kwani Wewe Uwezi Kujipanga Kimaisha Mpaka Umtegemee Mwanamke? Au uwezo wako kichwani umefikia kikomo?

Vijana Msipende kulelewa na Mijimama Mjini, Mungu Amekupa Akili na Uwezo wa Kufanya Kazi Halali na Ukawa Mtu Mkuu sana.

Achana na Mawazo Mgando ina maana huyo dada akifilisika naye utamwacha? Maana kabla ujafanya jambo ushirikishe kwanza Ubongo wako Rafiki yangu.

Kaa na Mke wako uliyeletewa na Mama yako huyo,huyo mkijipanga vizuri Mafanikio yatakuja2.
 
Wanaume sikuhizi wanaongoza kwakupenda mteremko kuliko wadada.

Mwanaume fanya kazi, tafuta Mali zako kwa jasho lako uheshimiwe.
Mama aliesema sifanyi kazi ni nani? Kazi tunafanya sana shida ni kuwa hatutoki kimaisha, sasa angalia mm nipo kazini miaka nenda miaka Rudi, sifanikiwi, sasa utafanikiwa ukiwa karani?

Kwa mshahara huu wa six digits ambao unasubiriwa na kijiji kizima hivi nitatoka lini kimaisha?

Sasa amekuja mtu ana mapenzi na mm na anataka kunisaidia tusaidiane maisha, Kuna ubaya?
 
aisee wanaume tupo wachache sana hapa mjini....nachokushauri uyo mama wewe piga pumbu tu kistaili na pumbu la maana akolee akuachie hesabu zote upige vzuri na kumfisadi.....ila suala la kuhamia kwake ni big nooo!!!\

unaonekana huna msimamo wa maisha na ni type ya wale wanaume sarawili hasara tupu mnaopenda slope aka kitongaa...

hata uyo mwanamke wa kijijini umeletewa baada ya kupitiliza sana kuoa na humpendi kwasababu hana kisu...what a mess!!!
yani mwanaume kama wewe una mwisho m'baya sana hapa duniani..you are totally a failure na utakufa huna hata kijiko..

na unakaa kabisa like unaomba ushauri what to do!! jesus mwenzio am 31 na nyumba mbili mjini kwa kuvuja jasho hadi la mkunduni...na mke ananipa shikamoo kila asubuh,,,, ivi mmekuaje nyie??

hamia uone majuto yake....eti asubiri kodi iishe arudi kijijini..jingaaaa!! hata kiwanja huna mjini...unalo babu!!! hata mtoto huna!!! miaka 40 iyo apo....ukimwi ndio zawadi yako ukahangaike nayo!! maana akili huna

Personally, kuna statements naziona za kidwanzi sana;
"...wanaume tupo wachache sana"
"...we ni mwanaume wa darisalama" nk
 
Fanya vile unavyoona ww unaweza ukawa nao wote tu mbona boss wako anajua km unamtu om it means ameaccept mpe anachohitaj boss ila uwe focus tu na kutoka kilife
 
Achana Na mawazo ya kuhamia kwa mwanamke huyo.
 
Mama aliesema sifanyi kazi ni nani? Kazi tunafanya sana shida ni kuwa hatutoki kimaisha, sasa angalia mm nipo kazini miaka nenda miaka Rudi, sifanikiwi, sasa utafanikiwa ukiwa karani?

Kwa mshahara huu wa six digits ambao unasubiriwa na kijiji kizima hivi nitatoka lini kimaisha?

Sasa amekuja mtu ana mapenzi na mm na anataka kunisaidia tusaidiane maisha, Kuna ubaya?
Kwaiyo suluhisho pekee uliloona ni kutumia mwili wako kutoka?
 
Hahaha dadeek nenda ukaolewe...mali alichuma na mumewe we unazitolea macho c zake ni za watoto wake...
Tafuta vyako then muite aje kwako akae
By the way she wants to use u as a sex machine...
Tunaoana, na si vinginevyo, kinachotuunganisha ni mapendo, kaniita tusaidiane kuendeleza hizo mali ziweze ku multiply ili ziweze kutunufaisha wote pamoja na watoto wake, hakuna ubaya, zaidi ya yote namsitiri
 
Tunaoana, na si vinginevyo, kinachotuunganisha ni mapendo, kaniita tusaidiane kuendeleza hizo mali ziweze ku multiply ili ziweze kutunufaisha wote pamoja na watoto wake, hakuna ubaya, zaidi ya yote namsitiri
Then Close this thread at earliest..
 
Tunaoana, na si vinginevyo, kinachotuunganisha ni mapendo, kaniita tusaidiane kuendeleza hizo mali ziweze ku multiply ili ziweze kutunufaisha wote pamoja na watoto wake, hakuna ubaya, zaidi ya yote namsitiri
huna lolote mpenda slope....mwanaume mzima jinga!!
 
Back
Top Bottom