Bongo bhanaaaa

Prof Ndunguru

Member
May 14, 2017
86
125
Screenshot_2017-06-25-18-33-34.png
 

Wissman

JF-Expert Member
Dec 12, 2014
994
1,000
Wazawa kibao wanafanya mambo makubwa kwa wananchi wanaowazunguka wananyimwa hiyo. Roho mbaya na chuki. Watu wanajenga barabara, wanajenga shule, wanasaidia jamii, barabara za maeneo yao kuitwa majina yao hai mkuu wa mkoa atajua
 

Sumu

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
6,898
2,000
Kama unampenda mno huyo mkenya kampe shamba lenu kijijini kwenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom