Bonge moja la dili...

Bonge moja la dili...

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,356
Kwa mwana-JF aliye tayari, kuna deal moja matata, ya ukweli kwa sana.
Aliye tayari tukutane hapo Leaders Club k mida ya saa 1 kwa ajili ya reconciliation afu twende Pande tukaucheki mzigo wenyewe, usalama upo wa kumwaga.
Nasubiri PM zenu wakuu.
 
Unaitwa nani? kama ni Abeid siji...

Acha uoga mtoto wa kiume, njoo tupige pesa ya serikali. Watu wa haki za binadamu usiwe na shaka, nimekuja nao kabisa.
 
nipo na hemedi msangi mwenyewe originaly! twaja! lol!
 
vp kwa kesho? make nategemea kuwako huko kesho mchana. . .

bado nakushangaa!ofa ya kuja dar nikupe mie alafu unapanga maratiba kibao bila ridhaa yangu we mwanamke unataka nini?pamoja na kukukatia tiketi ya ndege bado unantafuta!
 
bado nakushangaa!ofa ya kuja dar nikupe mie alafu unapanga maratiba kibao bila ridhaa yangu we mwanamke unataka nini?pamoja na kukukatia tiketi ya ndege bado unantafuta!

Mtalaka hatongozwi, umesahau kama huu ulikuwa mzigo wangu, nimejiponea sana.
 
nipo na hemedi msangi mwenyewe originaly! twaja! lol!

Ile simu na wallet ameviacha kwangu remember, nasikia mwenyewe anavitaka, no wonder anawezaje kuongea na domo limemvimba.
 
Nakuja nikitoka kwa Malima.

Ukishachukua hiyo SMG usisahau kupita hardware uchukue plaizi ya kutolea meno, size 3.5 tafadhali.
Dili lazima ikamilike leo...
 
mmmh sio kualikana I.C.U huko jamani kwani nanihi alichezea vitasa wapi??????????????????:spy:
 
bado nakushangaa!ofa ya kuja dar nikupe mie alafu unapanga maratiba kibao bila ridhaa yangu we mwanamke unataka nini?pamoja na kukukatia tiketi ya ndege bado unantafuta!


mweeeeeeeeeee hapo ndo umechemka hasa me naondoka na Zuberi alfajiri ya kesho lol... hata ndege sijawahi kupanda!
 
mabwepande sasa tutaita "suicide blood square"

Naomba uheshimu nyara ya serikali tafadhali, lile ni pori la akiba, nimesikia linaingizia taifa fedha za kigeni.
 
Back
Top Bottom