Bonge la live show: Usikose Dar Live leo jioni

Bonge la live show: Usikose Dar Live leo jioni

Mkuu umekosa kabisa mfano mpaka umtaje marehemu mzee Gurumo?una uhakika mzee wa watu alimuomba gari Nasseb?sio lazima kuonyesha mihemko kwenye kila jambo kumbuka kuna watu wanaguswa moja kwa moja na yanayoongelewa umu ndani.

Unanikataza kumtaja mtu aliyekufa? Mbona kila siku tunawataja kina tupac bob marley, nyerere; mangwea nk. Na wote hao wanatajwa kwa maZuri na mabaya!..sasa wewe kinachokufanya ulie lie kitu gani? Gurumo ni marehemu wa kwanza kutajwa humu? Hebu potea na hoja zako mfu! Unaacha hoja ya msingi unaanza kulia lia hapa!
 
Kamuulize mkeo.Kama huna basi kimada/mchepuko atakua anajua.

Arusha, alipiga Bonge la show tena live band hapo ndipo nilipogundua kiba kuna kitu anatafuta, na ukisikiza unaweza sema ni play back ila kiasi Fulani inakua tamu zaidi kushinda play back unapata saut ya gitaa, ya drams, microphone, unapata sauti yake mwenyew, na unapata sauti ya waitikiajii huku wakinenguaa looooh nifah embu jaribu kwenda halafu uje utujuze angalau
 
Last edited by a moderator:
muite THE KING KIBA. mbongo pekee aliyeimba na KING OF R&B R.KELLY pia ataimba na CRIS BROWN
 
wakuu leo ndio leo mtoto hatumwi dukani hatari. DAR LIVE italipuka leo jioni pale kipenzi cha watu ZE KING KIBA atakapopiga LIVE SHOW with LIVE BAND kwa mara ya kwanza tangu bongofleva ianzishwe bongo. haijawahi tokea. karibuni woote
 
Najiuliza ukisema humpendi kiba wanasema ww ni wa dai ukisema dain hana kitu wansema ww ni wa kiba kuna wasanii ww wanapiga kazi co hawa promo kubwaaaaaaaa kazi robo
 
wakuu leo ndio leo mtoto hatumwi dukani hatari. DAR LIVE italipuka leo jioni pale kipenzi cha watu ZE KING KIBA atakapopiga LIVE SHOW with LIVE BAND kwa mara ya kwanza tangu bongofleva ianzishwe bongo. haijawahi tokea. karibuni woote

alaf we jamaa nimekushtukia ww ni mnafki wala haupo team kiba
 
Arusha, alipiga Bonge la show tena live band hapo ndipo nilipogundua kiba kuna kitu anatafuta, na ukisikiza unaweza sema ni play back ila kiasi Fulani inakua tamu zaidi kushinda play back unapata saut ya gitaa, ya drams, microphone, unapata sauti yake mwenyew, na unapata sauti ya waitikiajii huku wakinenguaa looooh nifah embu jaribu kwenda halafu uje utujuze angalau

I wish kama ningeweza kujionea raha za King Kiba basi tu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom