Bonge la live show: Usikose Dar Live leo jioni

Bonge la live show: Usikose Dar Live leo jioni

muite THE KING KIBA. mbongo pekee aliyeimba na KING OF R&B R.KELLY pia ataimba na CRIS BROWN

Hata Amani wa Kenya na Navio wa Uganda waliimba na Kelly but still ni wasanii wa kawaida mno, they are not the best even in their countries!
 
We unasema atawafundisha madogo kama DOMO live band una uhakika!??
DOMO alipokua na show za burundi na na rwanda alipiga LIVE tena in stadium na show zilifana..
So nani aliemfundisha mwenzie hapo!?😕

waambie waingie You Tube then watype "DIAMOND PLATNUMZ IN RWANDA" kama hawawezi wasaidie
 
Unanikataza kumtaja mtu aliyekufa? Mbona kila siku tunawataja kina tupac bob marley, nyerere; mangwea nk. Na wote hao wanatajwa kwa maZuri na mabaya!..sasa wewe kinachokufanya ulie lie kitu gani? Gurumo ni marehemu wa kwanza kutajwa humu? Hebu potea na hoja zako mfu! Unaacha hoja ya msingi unaanza kulia lia hapa!

Gurumo hakuwahi kuomba wachilia mbali kumpigia magoti Diamond kuhusu kununuliwa gari. Hebu aha ushabiki maandazi. Hata Diamond ukimuuliza sasa atakuambia alitoa kwa mapenzi yake. Mnakera sana.
 
Naweza kusema haya ni mapinduzi ya kweli katika bongo fleva big up KIBA. kwa hili la kupi show pale DAR LIVE kwa LIVE BAND kweli umetisha kaka huu ni mfuniko kwa wasanii wote tunaowajua akiwemo DIAMOND. endelea kuwafundisha hawa madogo zako mpaka. tuelewane tu.


Fuata maelekezo yafuatayo;-

Ingia You Tube then type "DIAMOND PLATNUMZ IN RWANDA or DIAMOND PLATNUMZ IN BURUNDI"

Ukifanikiwa kufata maelekezo urudi hapa
 
Fuata maelekezo yafuatayo;-

Ingia You Tube then type "DIAMOND PLATNUMZ IN RWANDA or DIAMOND PLATNUMZ IN BURUNDI"

Ukifanikiwa kufata maelekezo urudi hapa

mkuu nimeangalia nimeona chenga tupu poor concert mkuu,mond bado bado sana kaka
 
Aisee kweli king mkali embu shuhudia live show yake hii ni habari nyingine

youtube

kweli jamaa ndo mwalimu wao hata yule anayejiita king haingii
 
mkuu nimeangalia nimeona chenga tupu poor concert mkuu,mond bado bado sana kaka

haha kuwa hater ni kazi ngumu sana, najua umekubali kiaina na ukweli unao moyoni mwako ila uhater ndo unakusumbua
 
Back
Top Bottom