Bomoa bomoa yafanyika Mbezi, wananchi walalamika kutopewa taarifa

Bomoa bomoa yafanyika Mbezi, wananchi walalamika kutopewa taarifa

Lile jengo liliachwa mwezi wa nne walivyobomoa majengo mengine, walipewa grace period(mwenye jengo alihurumiwa), akaambiwa ajiandae kulivunja mwenyewe ili kuokoa samani zake.

Hakufanya hivyo, pale kuna bank ya crdb, kulikuwa na bar kubwa wao walivunja wenyewe mwezi wa nne na kuokoa vitu vya. Huyu mama mwenye jengo lile akazidi kukaidi, leo amepata dawa yake.

Pale ni road reserve, kuna project ya barabara toka kinyerezi itapita pale, itakuwa ni makutano ya kinyerezi, goba na morogoro road.
 
Lile jengo liliachwa mwezi wa nne walivyobomoa majengo mengine, walipewa grace period(mwenye jengo alihurumiwa), akaambiwa ajiandae kulivunja mwenyewe ili kuokoa samani zake.

Hakufanya hivyo, pale kuna bank ya crdb, kulikuwa na bar kubwa wao walivunja wenyewe mwezi wa nne na kuokoa vitu vya. Huyu mama mwenye jengo lile akazidi kukaidi, leo amepata dawa yake.

Pale ni road reserve, kuna project ya barabara toka kinyerezi itapita pale, itakuwa ni makutano ya kinyerezi, goba na morogoro road.
aisee huruma
 
Serikali nyonga kabisa hao mafisadi chadema
Bahati nzuri mheshimiwa wezi jua kuwa wrote wale in chadema. Mwanachi mwenzako anapopatwa na shida usifurahi. Mungu anakuona
 
weka taarifa kamili, mbezi ipi, maeneo gani na picha kadhaa
 
Lile jengo liliachwa mwezi wa nne walivyobomoa majengo mengine, walipewa grace period(mwenye jengo alihurumiwa), akaambiwa ajiandae kulivunja mwenyewe ili kuokoa samani zake.

Hakufanya hivyo, pale kuna bank ya crdb, kulikuwa na bar kubwa wao walivunja wenyewe mwezi wa nne na kuokoa vitu vya. Huyu mama mwenye jengo lile akazidi kukaidi, leo amepata dawa yake.

Pale ni road reserve, kuna project ya barabara toka kinyerezi itapita pale, itakuwa ni makutano ya kinyerezi, goba na morogoro road.
Hatupingi hill ndg ila baada ya kufika na vifaa vya ubomoaji, walitakiwa watoe ilani ya masaa hata 3 . Nabaada ya hapo waanze kazi. Walioathirika na wanyonge si yule mama!?
 
Hatupingi hill ndg ila baada ya kufika na vifaa vya ubomoaji, walitakiwa watoe ilani ya masaa hata 3 . Nabaada ya hapo waanze kazi. Walioathirika na wanyonge si yule mama!?
Tatizo watu wakipewaga taarifa wanajisahau...

OVA
 
Back
Top Bottom