Bomoa bomoa Dar iliyotangazwa na manispaa ya Temeke ni sahihi?

Bomoa bomoa Dar iliyotangazwa na manispaa ya Temeke ni sahihi?

FLYAIR

Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
23
Reaction score
9
Jana kupitia taatifa ya habari ITV nimesikia na kuona serekali ya manispaa temeke wakitangaza kubomoa nyumba zote ambazo wamiliki wake hawakuomba vibali vya ujenzi kutoka mamlaka.
Watalaam tusaidieni Dar es salaam karibu yote nyumba zinajengwa katika makazi ambayo kwanza mamlaka haikumbuki hata kuyapima ili tuwe na mpangilio mzuri, sasa je hili agizo Lao ni la waziri mwenye dhamana au ni wao tu wameamua ?
Watalaam msaada kufafanua!
 
Jana kupitia taatifa ya habari ITV nimesikia na kuona serekali ya manispaa temeke wakitangaza kubomoa nyumba zote ambazo wamiliki wake hawakuomba vibali vya ujenzi kutoka mamlaka.
Watalaam tusaidieni Dar es salaam karibu yote nyumba zinajengwa katika makazi ambayo kwanza mamlaka haikumbuki hata kuyapima ili tuwe na mpangilio mzuri, sasa je hili agizo Lao ni la waziri mwenye dhamana au ni wao tu wameamua ?
Watalaam msaada kufafanua!
Sidhani kama wana mamlaka hayo, ni ushenzi tu wanafanya! Nchi ya uonevu na ukatili kwa wananchi
 
Jana kupitia taatifa ya habari ITV nimesikia na kuona serekali ya manispaa temeke wakitangaza kubomoa nyumba zote ambazo wamiliki wake hawakuomba vibali vya ujenzi kutoka mamlaka.
Watalaam tusaidieni Dar es salaam karibu yote nyumba zinajengwa katika makazi ambayo kwanza mamlaka haikumbuki hata kuyapima ili tuwe na mpangilio mzuri, sasa je hili agizo Lao ni la waziri mwenye dhamana au ni wao tu wameamua ?
Watalaam msaada kufafanua!
Mkuu siamini kama hiyo kitu inawezekana. Ina maana unasema kwamba watavunia nyumba zote zilizojengwa bila wajenzi kupata Bulding Permit? Watavunja Temeke yote kama ni hivyo.
 
Mkuu siamini kama hiyo kitu inawezekana. Ina maana unasema kwamba watavunia nyumba zote zilizojengwa bila wajenzi kupata Bulding Permit? Watavunja Temeke yote kama ni hivyo.
 
Hilo zoezi halitekelezeki maana watavunja 90% ya temeke yote
Sasa hawa jamaa siwanatabia ya kuigana na manispaa nyingine nao wakisema waige aaaah watatupa umaskini maishani mwetu.
 

haya mambo yanayo endelea leo ubaya au uzuri wake utakuja kuonekana baadaye saana. zamani wakati tuna kuwa kule kwetu, mtoto ulikuwa ukikojoa kitandani una chomwa moto ukila mboga kwa sabubu pengine hukushiba ugali unaambiwa umekomba mboga unachomwa moto mikononi. yote hayo pengine wazazi wakikuwa wana Fanya kwakuwa hawakujuwa moto una madhara gani au ama kwa kujua lakini wanapuuzia kwa sababu wanajuwa ukiwa mdogo huna uwezo wakujitetea. ngoja tuendelee kuangalia haya maigizo lakini nakumba zamani kidogo mwana muziki JASTIN KALIKAWE amewahi kashauri katika moja kati ya vibao vyake ikisema PANAFUKA MOSHI UKITAKA KUUNGUZA ZIMA MOTO CHINI.
 
Back
Top Bottom