Bodaboda na mama ntilie Mwanza wajitoa kuiunga mkono UKAWA

Bodaboda na mama ntilie Mwanza wajitoa kuiunga mkono UKAWA

Nnawashangaa sana watu wanaemuunga mkono Lowassa ambae chadema ilituaminisha kuwa ni fisadi hatari sana.

Nnashangaa sana watu wanaemuunga mkono mtu ambae ametemwa na CCM mara tatu.

Nnashangaa sana watu wanaemuunga mkono mtu asiyeonesha hisia zozote aonekanapo.

Lowassa ni kama robot.

nawashangaa sana baadhi ya watanzania wanaomuunga mkono maghufuli wakati aliwahi kusema kwamba asiyeweza kulipa nauli ya kivuko kwenda kigamboni apige mbizi. lowasa hakutemwa na ccm bali alitemwa na jk kwa ugomvi wao binafsi na ndo maana wanaccm watampigia kura 25 oktoba mwaka huu.
 
Star TV haiaminiki hata kidogo katka tarifa zao hasa za Ukawa, hii tarifa ni kazi ya magamba ya kujifariji, lkn ccm tambueni kuwa wtz wameamua na hawarudi nyuma na hatuhitaji sera zaidi ya kuitoa ccm
 
Vikundi vya vijana wa bodaboda na mama ntilie wajitoa rasmi kumuunga mkono mgombea urais ukawa baada ya kuahidiwa mapesa kwa zaidi ya miaka 2 na kuzunguka nchi nzima kushawishi vijana na akina mama wamuunge mkono ktk harakati zake. Wameona ni utapeli mtupu.

Chanzo star TV SAA 2 usiku huu.

..subirini siku ifike ya kumaliza kampeni ndio mtajua vizuri; nyie si mtakua na makufuli, upande wa pili watakuwepo wenje na sumaye..then ndio mtaona vizuuri hao bodaboda wamejitoa wapi..
in the mean time, endeleeni kujitekenya.!!
 
Inaoneka Tanznaia tunachagua chama na hatuchagui kiongozi. Viongozi wote ni mafisadi lakini inabidi tuangalie fisadi zaidi ni nani.. Chamuhimu kuwepo viti vingi vya upinzani bungeni angalau 55%/45% hapo ndio patakua patamu, lakini upande mmoja ukizidi sana basi hapo tujue hata kama tutamchagua nani ufisadi utaendelea kama kwaida,
Funguneni macho na mtizame hapa Afrika je kuna nchi gani isiokua na mafisadi hadi leo??
Na vita na vurugu havileti maendeleo, ingawa nishawahi kusikia badhi ya watu wakishabikia vita au kumwaga damu, Vita ikitokea basi mjue hata kama tutafanyeje hatutakuja kupata maendeleo. Kila mtu atake kufa kwenye vita ujue italeta kisasi zaidi na zaidi na zaidi na chuki. Watanzania tulinde kwa hali na mali usalama wetu na amani yetu, ndio heshima pekee tuliokua nayo kwa sasa
 
Inaoneka Tanznaia tunachagua chama na hatuchagui kiongozi. Viongozi wote ni mafisadi lakini inabidi tuangalie fisadi zaidi ni nani.. Chamuhimu kuwepo viti vingi vya upinzani bungeni angalau 55%/45% hapo ndio patakua patamu, lakini upande mmoja ukizidi sana basi hapo tujue hata kama tutamchagua nani ufisadi utaendelea kama kwaida,
Funguneni macho na mtizame hapa Afrika je kuna nchi gani isiokua na mafisadi hadi leo??
Na vita na vurugu havileti maendeleo, ingawa nishawahi kusikia badhi ya watu wakishabikia vita au kumwaga damu, Vita ikitokea basi mjue hata kama tutafanyeje hatutakuja kupata maendeleo. Kila mtu atake kufa kwenye vita ujue italeta kisasi zaidi na zaidi na zaidi na chuki. Watanzania tulinde kwa hali na mali usalama wetu na amani yetu, ndio heshima pekee tuliokua nayo kwa sasa



Mtu anayepiga pushapu jukwaani amejiandaa kwenda kuvunja na kuiba pesa za hazina yetu.

Lowasa mnasema ni mgonjwa na kweli afya yake sio imara sana japo kama baba au kiongozi wa taifa tunamtaka aendelelee mbele ili atimize ndoto yake ya kututoa hapa tulipo.
Naamini kua kwa umri wake na jinsi wanavyomwita mgonjwa hawezi kuiba.
Hakuna mgonjwa anayeweza kuwa jambazi .

Majambazi ni haya masisiem yanayonyanyua vyuma na kupiga pushapu na kupitia madirishani kwa msemo wa kijambazi wa hapa kazi tu ya kuvunja na kupora.
Haya ni maneno mara nyingi ya majambazi na wezi wawapo kazini.

Mgonjwa kamwe hawezi kuwa mwizi.
Ugomvi wa kifamilia usifanywe kuwa ni ugomvi wa kitaifa.
Kuna kakundi kadogo ndani ya CCM ambako hakamtaki Lowasa na kamefanikiwa kuuhadaa ulimwengu kuwa Lowasa ni adui yao wakati sote tunajua kuwa Lowasa ni kipenzi cha watanzania.
Na wote wako tayari kwa lolote endapo kura zao zitauzwa au kuchakachuliwa na mtu yoyote .
Magufuli hapendwa na watu toka moyoni anapendwa kwa woga na mapesa yanayotolewa na sisiem na serikali yake.
Tuliwaona watangaza nia wa ubunge ndani ya CCM walivyokua wanakamatani kwa rushwa na rafu na hata kupigana marungu.CCM hata ukimuuliza shetani atakuambia ndio wanaotoa rushwa ya uchaguzi kila kona ya nchi. Wanawahadaa watu wa vijijini kwa rushwa za TASAF bila kujua kua baada ya uchaguzi wataingia mitini.
Bila rushwa na rafu CCM kamwe hiwezi kushinda na mwaka huu ni man to man. Hakuna kulala na ukiiba kura ni bora ungekua kibaka kwani utakipata cha mtema kuni.
 
Vikundi vya vijana wa bodaboda na mama ntilie wajitoa rasmi kumuunga mkono mgombea urais ukawa baada ya kuahidiwa mapesa kwa zaidi ya miaka 2 na kuzunguka nchi nzima kushawishi vijana na akina mama wamuunge mkono ktk harakati zake. Wameona ni utapeli mtupu.

Chanzo star TV SAA 2 usiku huu.

"Star TV (Sahara Media) siku hizi fungu la ccm linewasaidia kulipa mishahara ya wafanyakazi eeh, lakini naamini mmepoteza credibility yenu na hamtakaa muirudushe milele, .....ujumbe wangu tukutane tar 25 Oct 2015 ....mtatoa mapovu saana magamba mwaka huu
 
Vikundi vya vijana wa bodaboda na mama ntilie wajitoa rasmi kumuunga mkono mgombea urais ukawa baada ya kuahidiwa mapesa kwa zaidi ya miaka 2 na kuzunguka nchi nzima kushawishi vijana na akina mama wamuunge mkono ktk harakati zake. Wameona ni utapeli mtupu.

Chanzo star TV SAA 2 usiku huu.

Star tv ahhahahaha wazee wa kujitekenya na kucheka wenyewe
 
nawashangaa sana baadhi ya watanzania wanaomuunga mkono maghufuli wakati aliwahi kusema kwamba asiyeweza kulipa nauli ya kivuko kwenda kigamboni apige mbizi. lowasa hakutemwa na ccm bali alitemwa na jk kwa ugomvi wao binafsi na ndo maana wanaccm watampigia kura 25 oktoba mwaka huu.

Mie na Kikwete hakujuana mitaani - Lowassa
 
Mwanza ipi mkuuu...zunguka hapa mwanza vijiwe vyote vya machinga kuanzia makotoboi standi ya zamani...mlango mmoja na bodaboda wote....pita umevaa kijani uone unavyozomewa...shame on...
 
Vikundi vya vijana wa bodaboda na mama ntilie wajitoa rasmi kumuunga mkono mgombea urais ukawa baada ya kuahidiwa mapesa kwa zaidi ya miaka 2 na kuzunguka nchi nzima kushawishi vijana na akina mama wamuunge mkono ktk harakati zake. Wameona ni utapeli mtupu.

Chanzo star TV SAA 2 usiku huu.


Mwanza Imeshtuka! UKAWA HOI! leo niliweza kutembelea JIMBO la ILEMELA.... Kuanzia Sangabuye, Kayonza, Kabusungu, sabasaba, Kiseke, Nsumba, Busweru mjini na Kahama..... Pia nilipita masoko ya Iloganzila na Saba Saba..... WANAZENGO Wamedhamiria Kuirudisha CCM Madarakani..... Hongereni sana wote walioifanya kazi hii..... Kesho nitawajuza Habari ya Nyamagana.....
 
Vikundi vya vijana wa bodaboda na mama ntilie wajitoa rasmi kumuunga mkono mgombea urais ukawa baada ya kuahidiwa mapesa kwa zaidi ya miaka 2 na kuzunguka nchi nzima kushawishi vijana na akina mama wamuunge mkono katika harakati zake. Wameona ni utapeli mtupu.

Chanzo star TV SAA 2 usiku huu.

Star ccm, hata kipibdi Salim Kikeke bbc nimeiacha.
 
Nimeangalia ile taarifa kwa ufupi nikama wametwngenezwa maana wanachodai hayo maamuzi yako chini ya halmashauri..unalamikia vyoo sasa unataka hadi rais aje akujengee hizo serikali za halmashauri zinafanya kazi gani?na mambo ya miaka 2 iliyopita harakati za uchaguzi zilikuwa bado..na pia ukitazama wale jamaa si wanachadema.
 
Watanzania walio wengi na maskini wana msupport sana Lowassa na UKAWA. Na Inshallah mungu ata kwenda kutenda haki.
 
Back
Top Bottom