Blaza Ontario popote pale ulipo, Mungu akubariki aisee!

Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
713
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
713 1,000
sipo kupinga au kukubali knowledge aliyopata huyo bwana engineer but kukubali uhalisia si kutumwagia mavyeti ama hakika inatia uwalakini i have never seen upumbavu wa kiwango cha fly over ka huo

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
sure, mi mwenyewe nina gpa ya 4.9 na nilikuwa TO mwaka wetu ila siwezi post vyeti, labda salary slip.....nagonga USD 15,000 per month, na sichezi biko wala forex, nacheza na mitambo tu. Mkibisha narusha salary slip 🥺
 
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
581
Points
1,000
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined Feb 11, 2017
581 1,000
sure, mi mwenyewe nina gpa ya 4.9 na nilikuwa TO mwaka wetu ila siwezi post vyeti, labda salary slip.....nagonga USD 15,000 per month, na sichezi biko wala forex, nacheza na mitambo tu. Mkibisha narusha salary slip 🥺
Watu: rusha!! ,Rusha!!
 
taekwondo

taekwondo

Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
53
Points
125
taekwondo

taekwondo

Member
Joined Oct 6, 2016
53 125
sema nini,jamaa una miakili aisee..naheshimu sana mtu anaepiga mabanda
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,043
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,043 2,000
1. Usimwamini mtu bali mpende,

2. Usimuogope mtu bali mheshimu.

Forex sijawahi kuifanya na sitokuja kuifanya nafanya mambo mengine zaidi.
( be different )
jipelekeni mkamalizwe hadi vicent vya mwisho ndo mtajua kuwa nyota ni angani au nchi kavu
Hatari sana, mbwembwe zote na mabanda feki kumbe mlikuwa mnawachora tu wanavyoingizwa mkenge, hakuna kazi ngumu sa hv kama kumwamini mtu, mda huwa ni mwamuzi mzur sana......
 

Forum statistics

Threads 1,315,389
Members 505,241
Posts 31,855,765
Top