Blaza Ontario popote pale ulipo, Mungu akubariki aisee!

TBOSS

TBOSS

Senior Member
Joined
Feb 13, 2017
Messages
139
Points
250
TBOSS

TBOSS

Senior Member
Joined Feb 13, 2017
139 250
Chalii yangu sikia nikuchane....

We dogo nilisikia ulisema we ni mtu wa kutoka Musoma??
We ni mkurya, mjita? Achana na ukabila... Twende kwenye pointi...

Boy unajua mimi ni katika wale vijana tuliobahatika kumaliza ma vyuo tena kwa ma GPA makali tukiwa na theory kuwa kama hakuna wa kukushika mkono kwenye industry basi "
only GPA will back up you kwenye ajira"

Huu hapa ushahidi, hatuongei Fyoko Fyoko chalii yangu:


View attachment 600365

View attachment 600367

Achana na hayo ma karatasi hapo juu... Elimu pesa, GPA mbwembwe tu.
Boy, unajua mie ni Engineer?? Achana na hawa ma Graduate Engineer, mie ni Proffesional Engineer kabisa nimesajiliwa na ERB na Reg No yangu ni PE17X2 (hapo kwenye X nimeficha kwa usalama wangu).

Sasa Chalii yangu nadhani mpaka hapa hujaelewa lengo langu nini au sio??
Haina kwere... Ngoja nimalizie verse yangu ya mwisho then Chorus utamalizia mwenyewe:


Boy, pamoja na Uinjinia wangu huu, ma GPA makali, kusoma ma spesho school, kutoka na ma Division One ya Point tatu secondary (ngoja nikuoneshe na hii nilikua nimesahau Boy)

View attachment 600370

Umesikia chalii pamoja na hizo mbwembwe zote hapo juu, mshahara naopokea ulinifanya niwe moja kati ya Machaliii waliohisi kukata tamaa ya maisha duniani, kuichukia elimu, kuona kama kwenda shule nilipoteza muda wangu bure....
Mshahara unapata unawaza nitajenga lini, gari, sijui nioe mwaka huu sijui mwakani...

Chalii ulipokuja na idea yako ya [HASHTAG]#ForNoReason[/HASHTAG] ulitufungua mimacho yetu wengi sana...
Achana na kina Complex, Bavaria na Al-Watan waliokua tayari wanajua "Samthingi abauti Nathingi". Mie nilkua mweupe peeee....


Unajua hakuna siku nilochukia kama siku unamjibu boya Mberoya kuwa:
"Mshahara wako wa Mwezi mzima mie naupata ndani ya saa moja"

Achana na hiyo, kuna siku ukasema:
"Nikaingiza mshahara wa manager wa Bank, nikazima Laptop nikalala"

*****.... Chaliii namalizia verse yangu (usisahau kuimba Chorus):
Baada ya kutinga pale Mjengoni Jangid Plaza (session ya kwanza Group 2 nilikua napenda kukaa kiti cha mbele kabisa) last week nimeingiza mshahara wangu wa mwezi mzima ndani ya Week...
Ndio naanza chalii yangu, napambana nifikie point ya Kuingiza Salary yangu ndani ya siku tatu.
Japo Sina mpango wa kuacha kazi yangu sababu ndio Profession yangu (nimeisomea miaka 17 *****)
Ngoja nisave save ki salary changu niongeze kwenye Capital yangu boss...

View attachment 600380

Halafu yule Secretary wako yuko poa sana... Anapiga kazi fresh kabisa...
Nikifikia lengo langu la kuingiza Salary ndani ya siku tatu, nitakua nakurushia 10% umpe kila mwezi...

ONTARIO eeeeeh... Machalii wa Kijenge Juu wanakwambia we ni Nyoooko...

Mungu akubariki, Mungu ibariki TMT.
[HASHTAG]#ForNoReason[/HASHTAG]
Nimekupenda una maakili sio ya nchi hii. Be blessed
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,372
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,372 2,000
Kwa wale wenzangu n mm tuckuwa n mitaji ya kuanza kutrade plz pm me kuna bonus free kabisa hauhitaj kudeposit ili utoe faida yako...ukipata faida ww unatoa tu n kuanza kutumia kwa mambo yako...bonus hii itakusaidia kuicheck strategy yako kma ipo poa huku unatengeneza pesa na pia itakusaidia kutengeneza confidence kwenye soko...ukipata mtonyo unasonga nao mbele zaid
Hizi bonus ni kupiteza mda tu
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
11,185
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
11,185 2,000
Ahahahahaha

Daah haya maisha haya nyie

Uwiii

Hahahahahahahaahahahah
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,494
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,494 2,000
Acha awapige hao mafal .....tu mkuu
Kama kasepa itakuwa safi sana watu washazoea mteremkoooo.....
Ebwana fr....nmeskia serikali soon wanafungua export so tutaanza mishe zetu zile

Ova
asee tunahamia ccm skuhiyo mawe hayaozi ..Kama nawaona wathailand
 
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
635
Points
1,000
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
635 1,000
Mkaka alikua hana muda na wadada kabisa huyu.
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,940
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,940 2,000
aisee, bado hii mada ina trend tu?
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,954
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,954 2,000
Jamaa kapotea kabisa
 
thisisdenix

thisisdenix

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
115
Points
225
thisisdenix

thisisdenix

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
115 225
Nini hasa kilichopelekea huko kote, Kweli ndonga inahitajika sana kwa kiasi chake. Kusoma ni bonge moja la deal sana sana sana, Lakini sasa tatizo linakuja kama hutumii (Ndonga, Busara, Heshima na mawazo chanya mbele ya jamii )

It nothing .
It Nothing.

Note:
+Kijana anaweza kukimbia sana, lakini usisahau mzee hapotei njia.


Hongera
@CCNPEngeneer
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
1,234
Points
2,000
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
1,234 2,000
Chalii yangu sikia nikuchane....

We dogo nilisikia ulisema we ni mtu wa kutoka Musoma??
We ni mkurya, mjita? Achana na ukabila... Twende kwenye pointi...

Boy unajua mimi ni katika wale vijana tuliobahatika kumaliza ma vyuo tena kwa ma GPA makali tukiwa na theory kuwa kama hakuna wa kukushika mkono kwenye industry basi "
only GPA will back up you kwenye ajira"

Huu hapa ushahidi, hatuongei Fyoko Fyoko chalii yangu:


View attachment 600365

View attachment 600367

Achana na hayo ma karatasi hapo juu... Elimu pesa, GPA mbwembwe tu.
Boy, unajua mie ni Engineer?? Achana na hawa ma Graduate Engineer, mie ni Proffesional Engineer kabisa nimesajiliwa na ERB na Reg No yangu ni PE17X2 (hapo kwenye X nimeficha kwa usalama wangu).

Sasa Chalii yangu nadhani mpaka hapa hujaelewa lengo langu nini au sio??
Haina kwere... Ngoja nimalizie verse yangu ya mwisho then Chorus utamalizia mwenyewe:


Boy, pamoja na Uinjinia wangu huu, ma GPA makali, kusoma ma spesho school, kutoka na ma Division One ya Point tatu secondary (ngoja nikuoneshe na hii nilikua nimesahau Boy)

View attachment 600370

Umesikia chalii pamoja na hizo mbwembwe zote hapo juu, mshahara naopokea ulinifanya niwe moja kati ya Machaliii waliohisi kukata tamaa ya maisha duniani, kuichukia elimu, kuona kama kwenda shule nilipoteza muda wangu bure....
Mshahara unapata unawaza nitajenga lini, gari, sijui nioe mwaka huu sijui mwakani...

Chalii ulipokuja na idea yako ya [HASHTAG]#ForNoReason[/HASHTAG] ulitufungua mimacho yetu wengi sana...
Achana na kina Complex, Bavaria na Al-Watan waliokua tayari wanajua "Samthingi abauti Nathingi". Mie nilkua mweupe peeee....


Unajua hakuna siku nilochukia kama siku unamjibu boya Mberoya kuwa:
"Mshahara wako wa Mwezi mzima mie naupata ndani ya saa moja"

Achana na hiyo, kuna siku ukasema:
"Nikaingiza mshahara wa manager wa Bank, nikazima Laptop nikalala"

*****.... Chaliii namalizia verse yangu (usisahau kuimba Chorus):
Baada ya kutinga pale Mjengoni Jangid Plaza (session ya kwanza Group 2 nilikua napenda kukaa kiti cha mbele kabisa) last week nimeingiza mshahara wangu wa mwezi mzima ndani ya Week...
Ndio naanza chalii yangu, napambana nifikie point ya Kuingiza Salary yangu ndani ya siku tatu.
Japo Sina mpango wa kuacha kazi yangu sababu ndio Profession yangu (nimeisomea miaka 17 *****)
Ngoja nisave save ki salary changu niongeze kwenye Capital yangu boss...

View attachment 600380

Halafu yule Secretary wako yuko poa sana... Anapiga kazi fresh kabisa...
Nikifikia lengo langu la kuingiza Salary ndani ya siku tatu, nitakua nakurushia 10% umpe kila mwezi...

ONTARIO eeeeeh... Machalii wa Kijenge Juu wanakwambia we ni Nyoooko...

Mungu akubariki, Mungu ibariki TMT.
[HASHTAG]#ForNoReason[/HASHTAG]
Chuganian boy,wape gwara machalii ya ngareroo
 
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,691
Points
2,000
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,691 2,000
Mkuu kama hayo matokeo ya advance ya pcm ni kweli ya kwako, bhasi heshima yako mkuu, ila nahis kwenu utakuwa na matatizo huwezi ukapata physics A chemia A na math A, especially physics ya advance, daah jamaa ww noma CCNP Engineer
 

Forum statistics

Threads 1,316,438
Members 505,597
Posts 31,890,451
Top