Blaza Ontario popote pale ulipo, Mungu akubariki aisee!

sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
1,173
Points
2,000
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
1,173 2,000
kawaida ya forex inatakiwa umshukuru mtu kama una piga kuanzia dollar mia tano kwa siku sasa hivi vi dollar kumi kumi na ikifika ijuma una porwa vyote ni hatari. siku nikiwa strong na mimi nakuja na FFF Zangu za sec na chuo
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,989
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,989 2,000
achana na hayo makaratasi hapo ju hahaa iyo verse tamu mno chalii angu haina kwere mi nishayalokia kwenye kabati kama ukumbusho
 
Killmonger

Killmonger

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2015
Messages
1,446
Points
2,000
Killmonger

Killmonger

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2015
1,446 2,000
Mkuu? ONTARIO NI NYOKOO EEE? nimependa records zako lakini mkuu... kweli ulienda shule.
 
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
841
Points
500
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
841 500
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura na namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker.

JISAJILI SASA
Usisite kuomba msaada

TemplerFX | Promo
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,264
Points
2,000
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,264 2,000
Muongozo upi boss... Soma kwanza, then tafuta nafasi hudhuria Training.
Ukishindwa kwenda Training basi tafuta hata Mentor tu...
Jichange mtaji, Fanya demo, ukishakua confident enough, ingia rasmi.
Nakushauri uanze na mtaji mdogo kwanza, ili upate experience.
Uhali gani Engineer?
 
Mr Suprize

Mr Suprize

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
946
Points
500
Mr Suprize

Mr Suprize

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
946 500
Hellow wakuu!
Kwa wale wanaoumizwa na makato ya benk pale unapoweka hela na kutoa kutoka kwa broker , nawashauri wamtumie huyu broker Templer FX Trader , yeye anakubali transactions kwa njia ya M-PESA means unadeposit na kuwithdraw kwa M-pesa bila kupitia Bank, hafu no makato ... Ukiwa na $50 kwa broker unahitaji kuzitoa utapokea kwa kila dola 1 thamani ya Tsh 2,230/= so piga hesabu $50 zidisha kwa 2230 utapokea Tsh 111,500/= .. Tofauti na ukipitia bank , ,, mfano bank ya FNB Ukihitaji uweke kwa broker isome $100 inabidi udeposit maxmum $125 , hapo kwa mt4 yako itaonekana $100,,, hyo inayobaki ni makato pamoja na exchange rate yao kwa siku hyo,,

Bank ya equity wanakata km Tsh 18,000/= ($8.1) kwa transaction yoyote utakayoifanya kwenda na kutoka kwa broker,,

Haya makato unaweza kuyakwepa kwa kumtumia huyu broker Templer FX Trader ambapo transactions zote utazifanya kwa njia ya M-pesa bila makato yoyote na kwa muda mfupi.
Pia minimum deposit ni $1 pia minimum withdraw ni $1 kwa M-pesa.
Hasumbui kuverify documents zako inachukua around 24hours utakuwa verified . unachohitaji kuwa nacho ni kitambulisho kimojawapo kati ya hivi (cha kura,uraia,passport, au lessen)
Unaweza kumcheck kupitia website yake hii Templer FX Trader then unaingia open account , .. Huyu ni broker mzur kwa wale wanasumbuka na mitaji , pia hata km huna akaunt bank you can trade forex bila matatizo........
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,526
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,526 2,000
Ontario si ndo kasepa na mshiko
Acha awapige hao mafal .....tu mkuu
Kama kasepa itakuwa safi sana watu washazoea mteremkoooo.....
Ebwana fr....nmeskia serikali soon wanafungua export so tutaanza mishe zetu zile

Ova
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,688
Points
2,000
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,688 2,000
1. Usimwamini mtu bali mpende,

2. Usimuogope mtu bali mheshimu.

Forex sijawahi kuifanya na sitokuja kuifanya nafanya mambo mengine zaidi.
( be different )
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,925
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,925 2,000
jipelekeni mkamalizwe hadi vicent vya mwisho ndo mtajua kuwa nyota ni angani au nchi kavu
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
2,000
Points
2,000
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
2,000 2,000
Hellow wakuu!
Kwa wale wanaoumizwa na makato ya benk pale unapoweka hela na kutoa kutoka kwa broker , nawashauri wamtumie huyu broker Templer FX Trader , yeye anakubali transactions kwa njia ya M-PESA means unadeposit na kuwithdraw kwa M-pesa bila kupitia Bank, hafu no makato ... Ukiwa na $50 kwa broker unahitaji kuzitoa utapokea kwa kila dola 1 thamani ya Tsh 2,230/= so piga hesabu $50 zidisha kwa 2230 utapokea Tsh 111,500/= .. Tofauti na ukipitia bank , ,, mfano bank ya FNB Ukihitaji uweke kwa broker isome $100 inabidi udeposit maxmum $125 , hapo kwa mt4 yako itaonekana $100,,, hyo inayobaki ni makato pamoja na exchange rate yao kwa siku hyo,,

Bank ya equity wanakata km Tsh 18,000/= ($8.1) kwa transaction yoyote utakayoifanya kwenda na kutoka kwa broker,,

Haya makato unaweza kuyakwepa kwa kumtumia huyu broker Templer FX Trader ambapo transactions zote utazifanya kwa njia ya M-pesa bila makato yoyote na kwa muda mfupi.
Pia minimum deposit ni $1 pia minimum withdraw ni $1 kwa M-pesa.
Hasumbui kuverify documents zako inachukua around 24hours utakuwa verified . unachohitaji kuwa nacho ni kitambulisho kimojawapo kati ya hivi (cha kura,uraia,passport, au lessen)
Unaweza kumcheck kupitia website yake hii Templer FX Trader then unaingia open account , .. Huyu ni broker mzur kwa wale wanasumbuka na mitaji , pia hata km huna akaunt bank you can trade forex bila matatizo........
Mkuu mbona unatafuta commission kwa nguvu hivi embu chill kidogo Basi matangazo yamezidi...miluzi mingi humpoteza mbwa wacha watu waamue wenyewe
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
2,000
Points
2,000
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
2,000 2,000
Hellow wakuu!
Kwa wale wanaoumizwa na makato ya benk pale unapoweka hela na kutoa kutoka kwa broker , nawashauri wamtumie huyu broker Templer FX Trader , yeye anakubali transactions kwa njia ya M-PESA means unadeposit na kuwithdraw kwa M-pesa bila kupitia Bank, hafu no makato ... Ukiwa na $50 kwa broker unahitaji kuzitoa utapokea kwa kila dola 1 thamani ya Tsh 2,230/= so piga hesabu $50 zidisha kwa 2230 utapokea Tsh 111,500/= .. Tofauti na ukipitia bank , ,, mfano bank ya FNB Ukihitaji uweke kwa broker isome $100 inabidi udeposit maxmum $125 , hapo kwa mt4 yako itaonekana $100,,, hyo inayobaki ni makato pamoja na exchange rate yao kwa siku hyo,,

Bank ya equity wanakata km Tsh 18,000/= ($8.1) kwa transaction yoyote utakayoifanya kwenda na kutoka kwa broker,,

Haya makato unaweza kuyakwepa kwa kumtumia huyu broker Templer FX Trader ambapo transactions zote utazifanya kwa njia ya M-pesa bila makato yoyote na kwa muda mfupi.
Pia minimum deposit ni $1 pia minimum withdraw ni $1 kwa M-pesa.
Hasumbui kuverify documents zako inachukua around 24hours utakuwa verified . unachohitaji kuwa nacho ni kitambulisho kimojawapo kati ya hivi (cha kura,uraia,passport, au lessen)
Unaweza kumcheck kupitia website yake hii Templer FX Trader then unaingia open account , .. Huyu ni broker mzur kwa wale wanasumbuka na mitaji , pia hata km huna akaunt bank you can trade forex bila matatizo........
Nyie ndo mnachafua forex badala mtafute pesa kwa kutrade mnasambaza malink hovyo mpate pesa
 
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
841
Points
500
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
841 500
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura, namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker pamoja na E-mail.

Ndani ya saa 72 au chini ya hapo unakuwa na akaunti yako tiyari na kuanza kuitumia.

JISAJILI SASA
Wasiliana na mimi PM kwa msaada zaidi BURE.

TemplerFX | Promo
 
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
841
Points
500
Nrangoo

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
841 500
Kwa wale Trader ambao wangependa kumtumia broker Templerfx.

Broker huyu anakuwezesha kuweka PESA na kutoa kwa njia ya M-PESA.

Kujisajili ni rahisi sana kwa kutumia kitambulisho chako cha kupigia kura, namba yako ya simu utakayotumia kuweka na kutoa pesa kwa broker pamoja na E-mail.

Ni broker pekee ambae anayekuwezesha kuweka kiasi kidogo kuanzia dollar ($) 1 kwenye akaunti yako ,pia vilevile ana huduma ya haraka sana wakati wa kutoa pesa yako, dakika 15-30 tiyari pesa inakuwa imeshatumwa kwenye account yako.

BAADA YA KUJISAJILI

Ndani ya saa 72 au chini ya hapo unakuwa na akaunti yako tiyari na kuanza kuitumia.

JISAJILI SASA
Wasiliana na mimi PM kwa msaada zaidi BURE.

TemplerFX | Promo
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,758
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,758 2,000
naona mnajitekenya wenyewe na mnacheka wenyewe
 
B

bkas

Member
Joined
May 20, 2018
Messages
33
Points
95
B

bkas

Member
Joined May 20, 2018
33 95
Kwa wale wenzangu n mm tuckuwa n mitaji ya kuanza kutrade plz pm me kuna bonus free kabisa hauhitaj kudeposit ili utoe faida yako...ukipata faida ww unatoa tu n kuanza kutumia kwa mambo yako...bonus hii itakusaidia kuicheck strategy yako kma ipo poa huku unatengeneza pesa na pia itakusaidia kutengeneza confidence kwenye soko...ukipata mtonyo unasonga nao mbele zaid
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,010
Top