Bitoz: Namaliza mwaka vizuri !!!

Bitoz: Namaliza mwaka vizuri !!!

Nawakaribisha Uswahilini kwetusherehekee x mas tumeandaa togwa za kutosha
 
Pamoja sana sana, kwan nakumbuka mara ya kwanza kuchangia kwenye uzi pendwa a.k.a la wababe (makapuku) ulinikarbisha, then ukaniambia nichangamke ili niwe kwenye ordha ya makapuku na kwel nikawa mojawapo ........ivi huwez badilisha hilo jina "makapuku" kwenda jina jingine?


note: nawaza tuu na si muhimu
 
Pamoja sana sana, kwan nakumbuka mara ya kwanza kuchangia kwenye uzi pendwa a.k.a la wababe (makapuku) ulinikarbisha, then ukaniambia nichangamke ili niwe kwenye ordha ya makapuku na kwel nikawa mojawapo ........ivi huwez badilisha hilo jina "makapuku" kwenda jina jingine?


note: nawaza tuu na si muhimu
Kubadili heading ni Mod pekee anayeweza ila sioni sababu ya msingi maana kapuku ndo neno lililotutoa na lina historia na sababu zake

Sasa kulibadilisha ni sawa na Chakupewa atoke kijijini aje Dar kutafuta maisha halafu akishafanikiwa ajiitePrince

 
Back
Top Bottom