Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Chichiem mmeshikwa pabaya!,Mnatapatapa kutengeneza matapeli kwa sababu uovu na udhalimu wenu umefika kikomo!
Jiandaeni anguko lenu limefika!
Matapeli ya Kongo nayo mnayaita maaskofu khaaaa!
 
Huyu si ndiye aliyepewa kavukavu na msikilizaji kutoka kusini mwa Tanzania katika kipindi cha tuongee asubuhi. Limuuliza maswali kama mwanasheria. Moja ya swali aliloulizwa ni wewe ulishawahi kugombea ubunge. Anataka kukwepa swali, jamaa akamuuliza jibu swali ndiyo au hapana. Akakubali, jamaa kamwongezea lingine uligombea kupitia chama gan? Hapa hakujibu, jamaa akampa kavu kavu kuwa ninakufahamu vizuri uligombea kwa tiketi ya CCM. Akamwambia usiseme wewe ni asikofu bali sema wewe ni mwanasiasa wa chama cha mapinduzi.

.
hahaaa hiki kibwengo kinachojiita askofu kimedakwa vilivyo kwa jina la Yesu.
ka-kada ka chichiem kanajifanya kasisi tena kana wake wawili.
.
 
njaa ni kitu kibaya sana, hasa inapopanda upstairs ....... mtu anajitoa akili ili aongee upumbavu, kama hakuna amani ya nchi atahubiri wapi hiyo Injili, ??
 
Askofu kanjanja,tapeli wa mjini huyu,na laghai kupitia dini!nani kampa uaskofu kwanza??njaa tupu
Huyu? Mbona huwa anashinda pale Lumumba, na kaoa mjukuu wa JK the 1st. Sijui uaskofu aliupata wapi. ila ana haiba ya utapeli, namfahamu. kule maeneo ya Ubungo alifukuzwa kwa sababu ya kodi ya nyumba. Huwa anaombaonba hele pale Lumumba.
 
njaa ni kitu kibaya sana, hasa inapopanda upstairs ....... mtu anajitoa akili ili aongee upumbavu, kama hakuna amani ya nchi atahubiri wapi hiyo Injili, ??
Huyu siyo askofu ni mwana CCM na alishawah ikugombea ubunge kwa tiketi ya CCM. Angalia posts#35 na #38
 
  • Thanks
Reactions: MC
Huyu si ndiye aliyepewa kavukavu na msikilizaji kutoka kusini mwa Tanzania katika kipindi cha tuongee asubuhi. Limuuliza maswali kama mwanasheria. Moja ya swali aliloulizwa ni wewe ulishawahi kugombea ubunge. Anataka kukwepa swali, jamaa akamuuliza jibu swali ndiyo au hapana. Akakubali, jamaa kamwongezea lingine uligombea kupitia chama gan? Hapa hakujibu, jamaa akampa kavu kavu kuwa ninakufahamu vizuri uligombea kwa tiketi ya CCM. Akamwambia usiseme wewe ni asikofu bali sema wewe ni mwanasiasa wa chama cha mapinduzi.

.
hahaaa hiki kibwengo kinachojiita askofu kimedakwa vilivyo kwa jina la Yesu.
ka-kada ka chichiem kanajifanya kasisi tena kana wake wawili.
.
 
Kama suala ni kuheshimu maoni ya mwenzio, basi Mimi nayahemu maoni take.
 
Huyu si aliwahi kugombea ubunge ccm akashindwa kwenye kura ya maoni kwa hiyo ni mwanasiasa
 
Gwajima pona haraka kuna tapeli mwingine kaibuka anaungana na mr kubogoyo!

Jibu hoja mkuu mbna povu jingi sana,Gwajuma yule aliyemnyang'anya Mbasha mke au Gwajima yupi apone,huyo tyr ana dhambi ya kuzin na anaendelea
 
Askofu piusi erasto amefanya press conference leo habari maelezo akitoa msimamo wake kutofautiana na maaskofu kuhusu katiba Katiba ni nzuri anatoa uhuru wa kuabudu maaskofu katiba hii inaruhusu sisi kuhubiri injiri

Kwa mjiby wa Ibarra ya 41(1) katiba hii inaturusu maaskofu kuhubiri injiri bila kikwazo
Nasikitika wanaingilia waumini mambo ya ukomo wa ubunge madaraka ya uraisi hayatuhusu sisi. ....

Unakuta askofu mzima anaipinga katiba eti ni mbaya kisa haina ukomo wa wabunge ukimuuliza wewe askofu ukomo wako wa madaraka ya uaskofu ni lini atakuambia yeye ni askofu wa kudumu. ...kwa nini anaingilia ukomo wa nafasi za wengine wakati nafasi yake haina ukomo. ... maandiko yanesema usitoe kibanzi kwenye jicho la mwenzio wakati jicho lako lina borit....

Kuhusu madaraka ya raisi,mambo ya wakulima muundo wa muungano Askofu ikongo anasema waachiwe waumini ambao ni ukawa ni ccm na wasio na chama
Sisi maaskofu tubebe neno la MUNGU katiba hii ni nzuri saana kwa sababu imeBEBA uhuru wa kutangaza dini jambo ambalo maaskofu tulipasa tulipongeze na kuinadi katiba. ...
attachment.php

Tamko la askofu La Piusi Ikongo

View attachment 239683

Picha ya askofu ikongo wa PENTEKOSTE PASTARS FELLOWSHIP
Mwenyekiti wa PPFT

kwanza kabisa huyu hajitambui,kwani uaskofu ni kazi kama zilivyo kazi nyingine kama udaktari,ualimu n.k hivyo basi viongozi wa dini wanabakia kuwa raia wa tanzania na kuwa na haki zote kisiasa.ukiachilia mbali uaskofu(ikiwa kama kazi) bado pengo,gwajima,kilaini ect wanabakia kuwa raia wa tanzania.
 
Hongera baba askofu kwa kuuona ukweli maaskofu wenzio wana wamejifucha nyuma ya ukawa wanataka sote tuwe ukawa. Wamebugi men
 
Huyo Mzaire mbona anafahamika kuwa ni kibaraka wa ccm siku nyingi sana.

Hebu msome hapa chini uone alikotokea kuishabikia katiba ya ccm.

Duh!!!!! Kweli kabla ya October 2015 tutashuhudia vioja vingi
 
huyu Padre kichwa sana,hawa Maasikofu mwishowe watatuambie tumpigie kura za uraisi ngani!!

Kweli kiongoz maana cjui hayo mamlaka wametoa wapi aisee,watasema ata cku za kaz tusiende kazin tuende kanisan tukatoe sadaka maana sasa wametuona ni wakuburuzwa tu tunafanya
 
Back
Top Bottom