Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Bishop Piusi Erasto Ikongo alikosoa vikali jukwaa la wakristo

Hili jamaa TISS linajulikana, amejivika uaskofu feki ili kupingana na Maaskofu kila wanapokuwa kinyume na Serikali. Jamaa huyu ana wake wawili na mjini Moshi tunaujua uhuni wake, askofu gani mwenye wake wawili????
 
Askofu piusi erasto amefanya press conference leo habari maelezo akitoa msimamo wake kutofautiana na maaskofu kuhusu katiba Katiba ni nzuri anatoa uhuru wa kuabudu maaskofu katiba hii inaruhusu sisi kuhubiri injiri

Kwa mjiby wa Ibarra ya 41(1) katiba hii inaturusu maaskofu kuhubiri injiri bila kikwazo
Nasikitika wanaingilia waumini mambo ya ukomo wa ubunge madaraka ya uraisi hayatuhusu sisi. ....

Unakuta askofu mzima anaipinga katiba eti ni mbaya kisa haina ukomo wa wabunge ukimuuliza wewe askofu ukomo wako wa madaraka ya uaskofu ni lini atakuambia yeye ni askofu wa kudumu. ...kwa nini anaingilia ukomo wa nafasi za wengine wakati nafasi yake haina ukomo. ... maandiko yanesema usitoe kibanzi kwenye jicho la mwenzio wakati jicho lako lina borit....

Kuhusu madaraka ya raisi,mambo ya wakulima muundo wa muungano Askofu ikongo anasema waachiwe waumini ambao ni ukawa ni ccm na wasio na chama
Sisi maaskofu tubebe neno la MUNGU katiba hii ni nzuri saana kwa sababu imeBEBA uhuru wa kutangaza dini jambo ambalo maaskofu tulipasa tulipongeze na kuinadi katiba. ...
attachment.php

Tamko la askofu La Piusi Ikongo

View attachment 239683

Picha ya askofu ikongo wa PENTEKOSTE PASTARS FELLOWSHIP
Mwenyekiti wa PPFT

Hawa ni wachumia TUMBO TU
 
Huyu jamaa ni wa kudharau:

Katika hali ya kushangaza leo asubuhui katika kipindi cha mahojiano channel ten,mgeni alikuwa ni Asofu Erasto wa Kanisa fulani la kiroho.Yeye alikuwa anawakosoa maaskofu waliotoa tamko kuhusu waumini kutopigia kura katiba pendekezwa.

Kwa maoni yake viongozi wa dini hawakutakiwa kabisa kujihusisha na siasa,na katika maongezi yake ilionekana wazi kuwa ana chuki binafsi na Kanisa Katoliki.Hata hivyo kitu kilichovutia katika maongezi hayo ni pale wasikilizaji walipoanza kuchangia kwa njia ya simu.

Humphrey polepole pamoja na kumfafanulia kuwa haikuwa hoja ya kanisa Katoliki peke yao,yeye aliendelea kulishambulia kanisa ilo,pia juu ya hoja ya Humphrey kuwa kuna viongozi wa dini wanapewa bahasha yeye alikanusha na kudai kuwa hata yeye anasingiziwa kuwa kapewa milioni 200 wakati sio kweli.

Mchangiaji aliyejitanabaisha kwa jina la Mchunga alimpa kavukavu kuwa kama kweli ana dhamira safi anaposema viongozi wa dini wasijihusishe na siasa basi akanushe kama uchaguzi uliopita hakugombea ubunge kwa tiketi ya CCM,hapo mate yalimkauka na akawa nakigugumizi cha ghafla,na alipobanwa sana akakiri kuwa kweli aligombea ubunge.

Nilipigwa na butwaa kwani hapo mwanzo nilidhani ni kweli yeye ni kiongozi wa dini anayechukia viongozi wa dini kujihusiha na siasa.Wito kwa wnegine: If you live in a glass house never throw stones to your neighbour.

Pia katika maelezo yake alitoa takwimu chonganishi juu ya idadi ya watanzania wa dini na madhehebu mbalimbali,ameulizwa hiyo sensa ya kidini aliifanya lini na wapi, akapata kigugumizi:wito,huu sio mwaka 47 unapokuja kuongea mbele ya vyombo vya habari inabidi ujipange sawasawa.
Endelea: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...u-pius-erasto-ikongo-kumbe-ni-mwanasiasa.html
 
Hili jamaa TISS linajulikana, amejivika uaskofu feki ili kupingana na Maaskofu kila wanapokuwa kinyume na Serikali. Jamaa huyu ana wake wawili na mjini Moshi tunaujua uhuni wake, askofu gani mwenye wake wawili????

Jibu hoja
 
Anatia kichefu chefu akachambe na kuchezea kinyesi Kama wenzie....
 
Kwanza msameheni. Pili mwenye contact yake yoyote anipe nimsaidie. Ninaona hata hajui binadam in totality ni kitu gani. Anafikiri atakuwa anahubiri roho tu zimejikusanya mahali nje ya miili!.
 
Ccm itanuua watu wengi kadiri inavyojisikia, mwishowe itadondokea kwa vichaa.!! Ila jambo moja wasilolijua ni kwamba, Kamwe Maaskfu hawawezi kuwa na Kauli mbili tofauti.

Imesapigwa chapa hiyo kamwe haiwezi kubadirika wala kufutika labda kuichoma moto, Naam tutapiga kura ya HAPANA kweye Katiba ya wachache. Hapa hakuna wa kutubadirisha watatuletea kila aina ya Maaskofu kuonyesha ati kunampasuko kulingana na Tamk liilotolewa, ila ukweli unabaki palepale Tumeshakunjika,tumekakamaa kamwe hatuwezi kugeuza shingo hata wakija Maaskofu walewale waliotutagazia tupige kura ya Hapana, hatirudi nyuma.

BACK TANGANYIKA
 
Gwajima pona haraka kuna tapeli mwingine kaibuka anaungana na mr kubogoyo!
 
Huyu si askofu wala hajawahi kuwa askofu huyu ni mhuni wa kariakoo.
 
Huyu si ndiye aliyepewa kavukavu na msikilizaji kutoka kusini mwa Tanzania katika kipindi cha tuongee asubuhi. Msikilizaji wa Chanel 10 alimuuliza maswali kama mwanasheria. Moja ya swali aliloulizwa ni wewe ulishawahi kugombea ubunge?. Akataka kukwepa swali, jamaa akamuuliza jibu swali ndiyo au hapana. Akakubali, jamaa kamwongezea lingine uligombea kupitia chama gani? Hapa hakujibu, jamaa akampa kavu kavu kuwa ninakufahamu vizuri uligombea kwa tiketi ya CCM. Akamwambia usiseme wewe ni Askofu bali sema wewe ni mwanasiasa wa chama cha mapinduzi.
 
Hata mimi ni askofu kesho naenda Press conference kutoa Tamko la kumpinga askofu Pius
 
Huyo Mzaire mbona anafahamika kuwa ni kibaraka wa ccm siku nyingi sana.

Hebu msome hapa chini uone alikotokea kuishabikia katiba ya ccm.


Mipango ovu mipya ya CCM kuvuruga mchakato wa Katiba mpya!



Yericko Nyerere 09:57 8th August 2014


Wazalendo wenzangu popote mlipo,

Tunaendelea kupambana usiku na mchana dhidi ya uovu wa ccm na matawi yake wanaofinyanga matakwa ya umma juu ya Katiba Mpya.

Ccm imeandaa kongamano la walimu nchini litakalofanyika chuo kikuu Dar Ukumbi wa Yombo juu ya katiba mpya jumamosi hii yani kesho 09/08/2014 ili kuwahadaa Watz kuwa hata walimu wanazitaka serikali 2 za ccm,

Kongamano hilo linaratibiwa kwa ukamilifu na Lukuvi, Mwigulu na viongozi wa Chama cha Walimu Tanzania, Walimu waliowengi hasa wa Dar wamelazimishwa kuwa asiyehudhuria atashughulikiwa na Chama cha Walimu.

CCM pia imebuni mbinu mpya ambapo tangu mwaka jana imekuwa ikiwekeza kwenye uovu huu,

Baada ya kuona jumuiya na taasisi nyingi za kidini haziwaungi mkono dhidi ya matakwa yao (serikali 2), wameamua kuunda chama kipya cha kidini (kikristu) kiitwacho PPFT ambacho kimeshaenea mikoa mingi hapa nchini lakini kikiratibiwa na kuongozwa na kundi la wahuni walionyuma ya syteam,
Mda wowote kuanzia sasa kikundi hicho kitaanza kutoa matamko na makongamano ya kulaani UKAWA na kuunga mkono ccm na serikali mbili.

Mwenyekiti wa kikundi hiki ni Pius Erasto Ikongo ambae ni mtu wa JK mwenyekiti wa ccm, Makamu Mwenyekiti ni Wilson Mwawoga, Katibu Mkuu wa kikundi hiki kiitwacho PPFT anaitwa D.Gamba, Mwenyekiti wa Mkoa wa Dar Es Salaam binti aitwae Rachel.

Kikundi hicho kinaundwa na makundi yaliyoasi kwenye jumuiya mbalimbali za kikristu,


UPDATES 09/08/2014

Wakuu kile nilichowaambia jale, sasa leo hapa chuo kikuu mlimani mdahalo/kongamano la walimu walilolipa jina la youth transformation in the world cultural diversity,
Licha ya makada wa ccm kuinjinia uwepo wa kongamano hili, pia
wizara ya habari utamaduni na michezo imehusika.

Kamishna anasema vijana wa kitanzania wamekosa vitu muhimu vinne

1. Mind trasformation
2. Poor infrastracture
3. Socio education

Lakini tunawezaje kuwaleta pamoja vijana ambao background yao ni tofauti sana?

Mfano mtoto aliyezaliwa mpitimbi amesomea huko,elementary school,huko vijijini,sekondari ya kata isiyo na vitabu,maabara,na walimu wazuri Dhidi ya mtoto wa rais,waziri na makatibu wakuu ambao watoto wao wanazaliwa tz na kusomea korea, india ,usa,japan,israel ambako kuna vitabu,maabara,na walimu wanaolipwa vizuri?

Tunawezaje kuwafanya woote hawa kuwa na maadili,uzalendo na utashi?

Taarifa zinasema watu wa siasa watakuja kufunika wakati wakumaliza mdahalo ambapo inaelezwa Lukuvi, Mwigulu, Kawambwa watakuja kufunga kongamano hili.

Hili ndio kongamano linaloendelea hapa mlimani,


https://www.jamiiforums.com/katiba-...a-mchakato-wa-katiba-mpya-2.html#post10287643.
 
maaskofu ukifikaga uchaguzi utadhani wamevuta ndumu.
 
Back
Top Bottom