Binti yako akipata ujauzito nyumbani utafanyaje?

Binti yako akipata ujauzito nyumbani utafanyaje?

Two options

1: mchukueni mkambwage kwa huyo jamaa alozaa naye. No discussion
2. Subirini tu akue then mpeni mtaji ili arudi kwenye house yake ya urithi
 
Kila nkivuta picha ni kama nakaona kajamaa kalikompa mimba binti yenu kamerilax kwenye sofa huku kamekunja nne, nafikiri..! Kanavuta subira kaje kampe mimba nyingine. Halafu kalivyokua hakana adabu kamejiwekea na limit kabisa eti katamzalisha watoto watatu akiwa hapo hapo kwenu.

Yani mlifanya makosa kutomuuliza baba mwenye mtoto ni nani, haiwezekani akimbie majukumu yake. Chakufanya jamaa atafutwe then aulizwe ana mpango gani na binti yenu, mengine yatafuata.
 
Kumkalia kimya haisaidii, awaambie kuhusu huyo mwanaume, aje achukue familia yake...
 
Two options

1: mchukueni mkambwage kwa huyo jamaa alozaa naye. No discussion
2. Subirini tu akue then mpeni mtaji ili arudi kwenye house yake ya urithi
hiyo namba 2 wakati wanasubiri akue anaweza kuongezwa nyingine hapo hapo nyumbani....
 
Yatima hata umelee vipi atasema unamnyanyasa.
 
Tofaut yangu na wewe ipo wazi... wewe n mkali wa speling na uandishi and as for me mkali wa pointi and fact... iko ndo kinatutofautisha kwa yeyote ataesoma iz comment anaona

nenda kapange foleni ya msosi.!
 
Mumbane awaambie baba wa mtoto.La sivyo atafanya kamchezo na muangalie jinsi ya kumtoa hapo home.Mpe mtaji akajitegemee, la sivyo ataongeza mwingine.

Kuna binti namfahamu ameshafikisha watoto watatu hapohapo nyumbani kwao, and the worse part of the story kila mmoja na babake.
 
Bado mna muda wa kumwita kumkalisha chini na kumuhoji kama wazazi
Pia kumpatia mwongozo wa maisha baada ya hapo
Kosa kashafanya kwa sasa anahitaji muongozo kutoka kwenu kama wazazi
 
Bado mna muda wa kumwita kumkalisha chini na kumuhoji kama wazazi
Pia kumpatia mwongozo wa maisha baada ya hapo
Kosa kashafanya kwa sasa anahitaji muongozo kutoka kwenu kama wazazi

kosa ni mpaka pale mfanyaji a feel guilty tofauti huyu binti ana aman zote hivyo itaonekana tunamlazimisha aonekane kakosea option nzuri ni kumuondoa home sababu wazazi wake wana nyumba akaishi huko.
 
Mumbane awaambie baba wa mtoto.La sivyo atafanya kamchezo na muangalie jinsi ya kumtoa hapo home.Mpe mtaji akajitegemee, la sivyo ataongeza mwingine.

Kuna binti namfahamu ameshafikisha watoto watatu hapohapo nyumbani kwao, and the worse part of the story kila mmoja na babake.
baba wa mtoto tunamfahamu kwa jina aliloandika kwenye kadi ya kliniki zaidi nilimtrace facebook so tuna detail zake shida hataki kumleta rasmi ili aambiwe majukumu yake kama baba.
 
Nafasi bado ipo,
Kaa na timu ya watu wazima kama wawili au watatu,
Mwambieni "tulikuwa tunangojea ili upate nguvu,
na huu ndio wakati mzuri wa wewe kusema baba wa mtoto ni nani"

Tena mfanyieni surprise, atakapomtaja tu hata kama ni mbabu kuliko Asprin moja kwa moja mbebeni na mtoto wake mmpelekee
na akabidhiwe mbele za watu pia.

Ukikaa kimya sana sana mkeo atasema ni mtoto umezaa naye wewe.

Na ukimlegezee atapata mimba ingine.
 
Last edited by a moderator:
shalet

Ndoa ya mkeka!

Usikute hako ni katoto ka mmoja wenu hapo hapo nyumbani, chekini na "father house"!

jina la baba wa mtoto tumeliona aliloandika kwenye kadi ya kliniki zaidi nimemfuatilia facebook na wanawasiliana bado, wanatumiana na picha za mtoto kwa hiyo baba wa mtoto namfahamu tatizo hamleti nyumbani kumtambullisha
 
jina la baba wa mtoto tumeliona aliloandika kwenye kadi ya kliniki zaidi nimemfuatilia facebook na wanawasiliana bado, wanatumiana na picha za mtoto kwa hiyo baba wa mtoto namfahamu tatizo hamleti nyumbani kumtambullisha

Huyo kaanzishwa hapo hapo nyumbani, usibishe. Ndiyo maana hana wasi wasi anajuwa wachezaji wako wengi, na hamuwezi kumfanya lolote mnaijuwa siri iliyopo.

Na wewe labda ni mdau na wivu ndio ukakufanya uje hapa kumwaga radhi, jiulize wewe, ulimpataje wenzako washindwe?

Dada zako wangapi ndani ya hiyo nyumba wameshachukuwa uja uzito nje ya ndoa?

Kwi kwi kwi teh teh teh !
 
kosa ni mpaka pale mfanyaji a feel guilty tofauti huyu binti ana aman zote hivyo itaonekana tunamlazimisha aonekane kakosea option nzuri ni kumuondoa home sababu wazazi wake wana nyumba akaishi huko.

Ana amani kwasababu mlimpa zawadi na wala hamkumuuliza chochote kwahiyo kwa akili yake anaona yupo sahihi.

Hata kama hana wazazi mnapaswa kumueleza makosa yake yote na kumueleza namna gani abadirike.
 
kama mko dar ukimuuliza baba wa mtoto anaweza kuwaambia yuko maswa au songea anatafuta maisha. hapo sijui mtafanyaje.
 
Back
Top Bottom