Binti wa miaka 12 kutoka Mbeya atua kwa ungo juu ya meli!


Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
48
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 48 145
Katika taarifa ya habari ya saa 10 jioni na Harakati tumepata taarifa kuwa binti wa mika 12 amekutwa juu ya meli katika Bahari ya Hindi huko Dar. Meli hiyo ni ile ya Wataiwan ambayo ilikamatwa kwa uvuvi haramu (samaki wa Magufuli).

Baada ya kuhojiwa amedai kuwa anatokea Mbozi Mbeya na alikuwa akisafiri kwa ungo akiwa na babu yake ajulikanaye kwa jina la Zambi na walikuwa wakielekea China kununua Silaha! Polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha kwa Mbeya.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
katika taarifa ya habari ya saa 10 jioni na harakati tumepata taarifa kuwa binti wa mika 12 amekutwa juu ya meli katika bahari ya hindi huko dar. Meli hiyo ni ile ya wataiwan ambayo ilikamatwa kwa uvuvi haramu (samaki wa magufuli).

Baada ya kuhojiwa amedai kuwa anatokea mbozi mbeya na alikuwa akisafiri kwa ungo akiwa na babu yake ajulikanaye kwa jina la zambi na walikuwa wakielekea china kununua silaha! polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha kwa mbeya.
siraha za aina gani na wanazifanyia nini ?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
hadi China kwa ungo? kazi kweli kweli Afrika
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,524
Likes
33
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,524 33 145
Katika taarifa ya habari ya saa 10 jioni na Harakati tumepata taarifa kuwa binti wa mika 12 amekutwa juu ya meli katika Bahari ya Hindi huko Dar. Meli hiyo ni ile ya Wataiwan ambayo ilikamatwa kwa uvuvi haramu (samaki wa Magufuli).

Baada ya kuhojiwa amedai kuwa anatokea Mbozi Mbeya na alikuwa akisafiri kwa ungo akiwa na babu yake ajulikanaye kwa jina la Zambi na walikuwa wakielekea China kununua Silaha! Polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha kwa Mbeya.
huyu siyo mbunge kweli?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
I think kachakachua story
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
akamatwe aendelee kuhudumiwa na serikali ili awafundishe wengi utaalamu wa usafiri huo
kwa ajili ya soko la kimataifa tehe tehe te h he hehhhhh heeee
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
48
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 48 145
siraha za aina gani na wanazifanyia nini ?
Haijulikani, si wajua tena taarifa ya habari na harakati huwa ni kwa ufupi ufupi tu? Lakini Kamanda wa Kikosi cha Polisi cha Majini wanasema huenda ni utetezi tu wa binti huyo ili kujiepusha na sheria. Polisi wameuliza kwao na wameambiwa kuwa huyo binti ana tabia ya kutoroka nyumbani na leo ni siku ya tatu tangu atoroke Mbeya.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
haijulikani, si wajua tena taarifa ya habari na harakati huwa ni kwa ufupi ufupi tu? Lakini kamanda wa kikosi cha polisi cha majini wanasema huenda ni utetezi tu wa binti huyo ili kujiepusha na sheria. Polisi wameuliza kwao na wameambiwa kuwa huyo binti ana tabia ya kutoroka nyumbani na leo ni siku ya tatu tangu atoroke mbeya.
watakuwa waandishi wetu wamemchakachua ili wauze magazeti yao
 
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
211
Likes
9
Points
35
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
211 9 35
watakuwa waandishi wetu wamemchakachua ili wauze magazeti yao
Kama nimeelewa vizuri, ni taarifa ya habari ya TBC taifa na kipindi cha harakati huwa kwenye TBC, na hawa huwa wanajiita UKWELI NA UHAKIKA! Au sivyo jamani??
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
yaani hata mtu uwe na hasira kiasi gani huwezi kupitisha siku bila kupata kioja cha kukufanya utabasabu huku ukitikisa kichwa kwa masikitiko.
ni juzi tu kila mtu alikua kanunia uchakachuz leo tushaanza kujadili haya.
natamani kujua hizo silaha ni za aina gani.
natamani na mimi nipate ungo wangu unipaishe hadi ktk kisiwa kisicho na mafisadi na wala wezi wa kura.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Kuna Zambi mbunge but sio lazima awe yeye bse ayo majina ni common uko mbozi.
Huwezi endachina ukafka salama kwa ungo as kuna anga zao za wachawi wanakutungua
 
Djunior

Djunior

Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Djunior

Djunior

Member
Joined Sep 28, 2010
45 0 0
Mbeya to chine! Tanzania technology inakuwa, inawezekana huyu binti ni kweli alikuwa anasafiri na babu yake lakini kutokana na maadili wameamua kuficha hapo. Mafisadi sisi wachawi sisi mengine tufiche.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Kuna Zambi mbunge but sio lazima awe yeye bse ayo majina ni common uko mbozi.
Huwezi endachina ukafka salama kwa ungo as kuna anga zao za wachawi wanakutungua
umejuaje? au na wewe ni mmoja wao?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mi haya mambo ndo siamini kabisa..... vitu ambavyo vinaweza ruka na havina engine ni vitu kama gliders, au ndege wa porini....(ongezea vingine kama unavifahamu)..
hayo mambo ya ungo hayo imani potofu tu.....
 
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
337
Likes
2
Points
0
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
337 2 0
Hivi mbona nasikiaga ungo hauvuki bahari!!? Angefikaje China huyu, au kunatechnologia mpya?
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
3,925
Likes
620
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
3,925 620 280
Katika taarifa ya habari ya saa 10 jioni na Harakati tumepata taarifa kuwa binti wa mika 12 amekutwa juu ya meli katika Bahari ya Hindi huko Dar. Meli hiyo ni ile ya Wataiwan ambayo ilikamatwa kwa uvuvi haramu (samaki wa Magufuli).

Baada ya kuhojiwa amedai kuwa anatokea Mbozi Mbeya na alikuwa akisafiri kwa ungo akiwa na babu yake ajulikanaye kwa jina la Zambi na walikuwa wakielekea China kununua Silaha! Polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha kwa Mbeya.
Tupa baharini halafu lenga, kanyaga na meli afie mbali kama Warusi wanavyofanyaga.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,498
Likes
182
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,498 182 160
Katika taarifa ya habari ya saa 10 jioni na Harakati tumepata taarifa kuwa binti wa mika 12 amekutwa juu ya meli katika Bahari ya Hindi huko Dar. Meli hiyo ni ile ya Wataiwan ambayo ilikamatwa kwa uvuvi haramu (samaki wa Magufuli).

Baada ya kuhojiwa amedai kuwa anatokea Mbozi Mbeya na alikuwa akisafiri kwa ungo akiwa na babu yake ajulikanaye kwa jina la Zambi na walikuwa wakielekea China kununua Silaha! Polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha kwa Mbeya.
I don't get mental picha hapa..

lol
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Kuna uwezekano mkubwa ikatuchukua karne nyingine ilikutoka kwenye hili tope la imani za kishirikina. How on earth can one believe such a story? Wakuu mmesahau wale walitua Tabata na wengine kanisani kwa mama Lwakatare ambao baadae ilikuja gundulika ni matapeli?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Polisi wanafanya utaratibu wa kumrudisha?
Si wamwache arudi kwa usafiri uliompeleka pale melini!
 

Forum statistics

Threads 1,205,400
Members 457,887
Posts 28,192,326