Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti atolewa fungu la kumi kwa mchungaji

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipira, Oct 2, 2011.

  1. k

    kipira Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Katika vichwa vya habari ktk magazeti leo, binti mmoja ametolewa na familia yake kama fungu la kumi kwa mchungaji. Source: gazeti la msemakweli
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Toa habari kamili
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    weka habari yote bro wadau wengine hawapo tz
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Wachungaji bana
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,962
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Hili jukwaa la siasa. Peleka hii habari kwenye mseto mkuu!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 2,572
    Trophy Points: 280
    Toa habari kamili. Jitahidi pia kupeleka habari ktk jukwaa sahihi.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unless the said cleric is the one who is in charge of Iringa urban representation, this story has nothing to do with political affairs.
     
  8. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,482
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145


    jukwaa la siasa... Kweli
    ?!!!? Au.. Embu post kwenye jukwaa la umbea, utapata wenyewe huko.. Usichanganye inshu.. Uwe makini yakhe..
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,449
    Likes Received: 5,363
    Trophy Points: 280
    weka picha
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mbona Elly naye alitolewa sadaka hekaluni? Nothing bad
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,211
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Jamani sio lazima kupost thread JF ndio upate umaarufu,sasa hapa umeleta nini mkuu? Kama ingekuwa ni ishu za vichwa vya habari hapa JF si pangejaa thread mpaka server i-collapse? Tuwe makini na vitu tunavyoleta hapa JF ama sivyo imani kwa hii forum utapotezwa na watu wachache...naomba na mods,wakati mwingine kama thead haijajitosheleza basi ipigwe kapuni kabisa kabla ya kufika kwetu....
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 37,619
    Likes Received: 16,723
    Trophy Points: 280
    weka video clip
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,978
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Mods naona kuna haja ya kuanzisha jukwaa la dini hapa, naona kuna majukwaa mengi lakini la dini limekosekana hii inasababisha watu wanatuchanganyia habari
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,084
    Trophy Points: 280
    mnh kuna uwalakini hapa mana naona kalala mbele
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,492
    Likes Received: 5,343
    Trophy Points: 280
    inawezekana, lakini ni lazima familia ipeleke pesa pale kanisani ili wakamkomboe pale, kwa wakristo wengi wanafanya hizo kwa ajili ya uzao wao wakwanza.
     
Loading...