Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Hakuna kitu kama hicho, hizo ni hisia zako. Ukiwa na timu mbovu unagongwa unasepa, rudia Tena huo mstari "ukiwa na timu mbovu unagongwa unasepa"

Nimekuambia kama issue ni kibiashara basi wangekutanishwa Ronaldo na Messi. Au hata Neymar na Messi au Neymar na Ronaldo au Ronaldo na mbappe
Kwa Ronaldo ilishindikana
Messi kuna faulo alicheza angekuwa mchezaji mwingine angekula red
 
Kwa Ronaldo ilishindikana
Messi kuna faulo alicheza angekuwa mchezaji mwingine angekula red
Hizo ndio naziita hisia, kwa nini ishindikane ikiwa wao wapo kibiashara na pengine Wanaweza kupanga matokeo kama unavyosema? Kwa nini ishindikane?
 
FIFA RANKING
Screenshot_20260712_122746_Chrome.jpg
 
England ni Tanzania ya ulaya. Mpira upo mdomoni kuliko uwanjani.
Kifupi kabisa, faiaal inachezwa tarehe 14 julay. France vs Espana. Mshindi ndio bingwa.
 
Back
Top Bottom