Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Hauna shaka ,na haiondoi kuwa ligi ya England ni Bora, nafikiri ulidakia mazungumzo yetu juu juu tu bila kujua chanzo
Twende taratibu, nulikutolea mfano wa Sergio Ramos, Puyol ukasema Hawa ubora wao ulionekana sababu ya kukutana na timu za England, hapo ndio nilipokataa Hadi tukafika hapa na ndio hapo nimekuja na mfano wa hao kina zidane, maradona, Ronaldinho
 
Wewe ndio hauelewi mzizi wa reply yangu , mimi ndio chanzo cha hizi reply, wewe umekuja kudakia post tu hivyo naendesha majadiliano kwa kiini cha mazungumzo toka mwanzo
Umesema EPL ni ligi ngumu ndio maana kina falcao walishindwa, hiko nilikikataa nikakutolea mfano kuwa wapo waliokua Bora EPL lakini nao walishindwa kuwika ligi zingine. Hapo ugumu wa kuelewa tunachojadiliana upo wapi?
 
Twende taratibu, nulikutolea mfano wa Sergio Ramos, Puyol ukasema Hawa ubora wao ulionekana sababu ya kukutana na timu za England, hapo ndio nilipokataa Hadi tukafika hapa na ndio hapo nimekuja na mfano wa hao kina zidane, maradona, Ronaldinho
Upo sawa kabisa , wao ni bora kwa uwezo na takwimu ,ila jibu langu liliegemea mazungumzo yetu ya siku tatu nyuma kama kiini cha hizi reply
 
Umesema EPL ni ligi ngumu ndio maana kina falcao walishindwa, hiko nilikikataa nikakutolea mfano kuwa wapo waliokua Bora EPL lakini nao walishindwa kuwika ligi zingine. Hapo ugumu wa kuelewa tunachojadiliana upo wapi?
Epl ni ngumu ndio nikupandishie mahojiano ya live ya wachambuzi wa wachezaji walio tokea Spain?
 
Upo sawa kabisa , wao ni bora kwa uwezo na takwimu ,ila jibu langu liliegemea mazungumzo yetu ya siku tatu nyuma kama kiini cha hizi reply
Nimesoma vizuri hoja zenu, mnaamini wanaocheza EPL ni ngangari kitu ambacho si kweli, mnaamini wachezaji waliokua Bora kutoka ligi zingine walifanya vibaya EPL kitu ambacho pia si kweli

Hoja yangu iliegemea kuwa mchezaji kufanya vizuri inategemea na mfumo wa timu anayohamia na Wala sio ligi, sababu wachezaji wengi Bora EPL waliotoka kwenye ligi za kawaida na timu za kawaida TU lakini waligeuka kuwa wachezaji jora wakubwa EPL
 
Epl ni ngumu ndio nikupandishie mahojiano ya live ya wachambuzi wa wachezaji walio tokea Spain?
Sijui kama unaelewa nilichokataa kwako. Sijasema EPL sio ngumu, nilichosema mchezaji kufanya vizuri EPL au ligi yoyote hutegemea na mfumo wa timu anayoenda. Ligi iwe ngumu au iwe rahisi, kama mchezaji hatafit kwenye mfumo wa timu hatafanya vizuri. Nimebold hapo labda utaelewa
 
Sijui kama unaelewa nilichokataa kwako. Sijasema EPL sio ngumu, nilichosema mchezaji kufanya vizuri EPL au ligi yoyote hutegemea na mfumo wa timu anayoenda. Ligi iwe ngumu au iwe rahisi, kama mchezaji hatafit kwenye mfumo wa timu hatafanya vizuri. Nimebold hapo labda utaelewa
Kwa hilo upo sawa bwashee, ila mimi kwa reply zako na tulipo toka kwenye mazungumzo nipo sawa pia
 
Nimesoma vizuri hoja zenu, mnaamini wanaocheza EPL ni ngangari kitu ambacho si kweli, mnaamini wachezaji waliokua Bora kutoka ligi zingine walifanya vibaya EPL kitu ambacho pia si kweli

Hoja yangu iliegemea kuwa mchezaji kufanya vizuri inategemea na mfumo wa timu anayohamia na Wala sio ligi, sababu wachezaji wengi Bora EPL waliotoka kwenye ligi za kawaida na timu za kawaida TU lakini waligeuka kuwa wachezaji jora wakubwa EPL
Bwashee hii mada ina mzizi tokea uzi mwingine , ila upo sahihi kabisa ila kwa Henry tu umefeli
 
Kwa hilo upo sawa bwashee, ila mimi kwa reply zako na tulipo toka kwenye mazungumzo nipo sawa pia
Haikua sawa, umewataja kina falcao walishindwa EPL sababu ya ugumu wa ligi kitu ambacho sio kabisa. Falcao hakufeli EPL sababu ya ugumu wa ligi, Bali alishindwa kuingia kwenye mfumo wa man utd, nitakutolea mfano. Mo Salah alishindwa kicheza chelsea lakini alipoenda Liverpool akawa mchezaji kabisa EPL. Happy utasema sababu ni ugumu wa ligi?

De Bruynr alishindwa Chelsea lakini akawa Bora man city.
 
Bwashee hii mada ina mzizi tokea uzi mwingine , ila upo sahihi kabisa ila kwa Henry tu umefeli
Henry ambae alikua top scorer na best player EPL ilifikia akaja kumaliza ligi kwa goli 2 unasema hapo hajafeli? Henry angefanya vizuri Barca wale Kina Pedro wasingeweza jurithi nafasi kirahisi vile
 
Haikua sawa, umewataja kina falcao walishindwa EPL sababu ya ugumu wa ligi kitu ambacho sio kabisa. Falcao hakufeli EPL sababu ya ugumu wa ligi, Bali alishindwa kuingia kwenye lmfumo wa man utd, nitakutolea mfano. Mo Salah alishindwa kicheza chelsea lakini alipoenda Liverpool akawa mchezaji kabisa EPL. Happy utasema sababu ni ugumu wa ligi?

De Bruynr alishindwa Chelsea lakini akawa Bora man city.
Chanzo cha hiyo mada kilitaja wachezaji walishindwa la liga , nikaja humu nikamkuta huyo mwamba nikatoa wa epl pia
 
Henry ambae alikua top scorer na best player EPL ilifikia akaja kumaliza ligi kwa goli 2 unasema hapo hajafeli? Henry angefanya vizuri Barca wale Kina Pedro wasingeweza jurithi nafasi kirahisi vile
Hapa ndio utamu ,utaka kapo anzia , ngoja kwanza niongeze bia
 
Hapa ndio utamu ,utaka kapo anzia , ngoja kwanza niongeze bia
Henry aliondoka EPL akiwa Bora sana na kiwango cha juu, lakini hakuweza kufanya vizuri na kuwa na huko kiwango Tena alipoenda Barca. Kama hili nalo unakataa basi kazi ipo.
 
Henry aliondoka EPL akiwa Bora sana na kiwango cha juu, lakini hakuweza kufanya vizuri na kuwa na huko kiwango Tena alipoenda Barca. Kama hili nalo unakataa basi kazi ipo.
Alikua bora na akaenda la liga na changamoto , akafunga goli 19 , akamaliza nafasi ya tano nyuma ya Messi, na msimu uliofuata akafunga goli 26 akabeba uefa na makombe yote muhimu kwa Barcelona
 
Hapa ndio utamu ,utaka kapo anzia , ngoja kwanza niongeze bia
Uingereza ni ligi ngumu sana ila sio bora.

Ili lipo wazi takwimu zinaongea.

Ugumu wa ligi ya uingereza upo sehemu moja tu timu nyingi zinakaribiana viwango hali inayofanya ushindani uwe juu.

Pia kusema EPL sio ligi ya timu mbili pia uongo.

Ndani ya miaka 6 Pep kachukua EPL mara 5 tana kuna mda kachukua mara nne mfululizo utasemaje sio ligi ya timu mbili wakati kuna mmoja anachukua mara 4 mfululizo?

Wachambuzi wakaenda mbali mpaka kusema pep kaigeuza epl kuwa farmers league.

Kwangu La Liga ndio ligi bora zaidi.
 
Alikua bora na akaenda la liga na changamoto , akafunga goli 19 , akamaliza nafasi ya tano nyuma ya Messi, na msimu uliofuata akafunga goli 26 akabeba uefa na makombe yote muhimu kwa Barcelona
Unazungumzia kumfunga goli 26 kwenye michuano yote kwa mchezaji kama Henry? Kwa namna ulivyoizungumzia EPL ilipaswa awe na numbers hata nusu ya Messi

Henry Amekua top scorer EPL kwa misimu minne, unafikiri kwa Nini hakuweza kuwa top scorer huko la Liga hata kwa msimu mmoja?
 
Unazungumzia kumfunga goli 26 kwenye michuano yote kwa mchezaji kama Henry? Kwa namna ulivyoizungumzia EPL ilipaswa awe na numbers hata nusu ya Messi

Henry Amekua top scorer EPL kwa misimu minne, unafikiri kwa Nini hakuweza kuwa top scorer huko la Liga hata kwa msimu mmoja?
Tukubaliane kwanza , umeacha topic za juu kwa sababu haujui chanzo🤔
 
Tukubaliane kwanza , umeacha topic za juu kwa sababu haujui chanzo🤔
Chanzo tilishajadili uliweka list ya wachezaji walilofanya vibaya EPL kwa sababu ya ugumu a ligi, hapo ndio tulianza kubishana. Labda kama una chanzo kingine
 
Chanzo tilishajadili uliweka list ya wachezaji walilofanya vibaya EPL kwa sababu ya ugumu a ligi, hapo ndio tulianza kubishana. Labda kama una chanzo kingine
Chanzo cha mada hii ni mada nyin
Uingereza ni ligi ngumu sana ila sio bora.

Ili lipo wazi takwimu zinaongea.

Ugumu wa ligi ya uingereza upo sehemu moja tu timu nyingi zinakaribiana viwango hali inayofanya ushindani uwe juu.

Pia kusema EPL sio ligi ya timu mbili pia uongo.

Ndani ya miaka 6 Pep kachukua EPL mara 5 tana kuna mda kachukua mara nne mfululizo utasemaje sio ligi ya timu mbili wakati kuna mmoja anachukua mara 4 mfululizo?

Wachambuzi wakaenda mbali mpaka kusema pep kaigeuza epl kuwa farmers league.

Kwangu La Liga ndio ligi bora zaidi.
Sikatai , ila unajua kiini cha mada bwashee?
 
Back
Top Bottom