Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Bingwa wa World Cup 2026 ni Uingereza. Three Lions

Uingereza ni ligi ngumu sana ila sio bora.

Ili lipo wazi takwimu zinaongea.

Ugumu wa ligi ya uingereza upo sehemu moja tu timu nyingi zinakaribiana viwango hali inayofanya ushindani uwe juu.

Pia kusema EPL sio ligi ya timu mbili pia uongo.

Ndani ya miaka 6 Pep kachukua EPL mara 5 tana kuna mda kachukua mara nne mfululizo utasemaje sio ligi ya timu mbili wakati kuna mmoja anachukua mara 4 mfululizo?

Wachambuzi wakaenda mbali mpaka kusema pep kaigeuza epl kuwa farmers league.

Kwangu La Liga ndio ligi bora zaidi.
Screenshot_20260718_065303_Google.jpg


😁😁😁

secretarybird
 
TATIZO HAMNAGA SUBRA.
MPIRA NI DAKIKA 90.
MPIRA SIO.
UTABIRI
UGANGA
USHIRIKINA NK
 
It's the end of the road for the three lions, the dream of ever ending the 60 year old jinx has sadly evaporated.
 
watu wengi wamejaribu kutoa tabiri zao kuhusu timu gani itabeba ubingwa wa dunia na wengi kuishia kugonga mwamba kwakuwa timu walizotabiri zimeshaondolewa kwenye michuano ya world cup

Kabla mashindano haya makubwa duniani hayajaanza mm nilikuwa nasapoti timu ya taifa ya uingereza na niliwaambia watu kadhaa kuwa uingereza mwaka huu wanatwaa taji la dunia na leo nimeamua kuweka uzi huu hapa jukwaani ili watu wote waone na wao kutoa maoni yao maana hili ni jukwaa huru. game is on

Mthenge wewe
 
Back
Top Bottom