Binafsi porn kwangu ni darasa la ngono

Binafsi porn kwangu ni darasa la ngono

yuzazifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2018
Posts
5,108
Reaction score
9,469
binafsi porn kwangu ni darasa la ngono....
imenifanya niwe mtundu zaidi wakati nikichakata papuchi, na nimejizolea sifa nyingi sana kwa niliowachakata...
pongezi za dhati ziwaendee waandaj wa porn coz wamesaidia wengi kuufurahia zaidi mgegedo....
karibuni kwa comment fupi fupi za faida ya kuwatch porn.
 
Hamna jambo lolote duniani hata liwe baya vipi likakosa fundisho/somo

niamini nakwambia shetani ni m'baya japo hatumfahamu ila amini kwamba

yapo mambo mazuri ya kujifunza kupitia yeye,hata pombe,madawa ya kulevya

utoaji mimba,mauaji,nk nk kila jambo lina elimu flani ndani yake.
 
Ukiangalia Porn kwa lengo la kujifunza na ukaachana na yale mabaya wanayofanya nakubaliana na wewe.
 
me ninachojua porn zinaleta matatizo yake macho......wacheck porn wqje watuthibitishie kuwa uoni unapungua au vipi
 
binafsi porn kwangu ni darasa la ngono....
imenifanya niwe mtundu zaidi wakati nikichakata papuchi, na nimejizolea sifa nyingi sana kwa niliowachakata...
pongezi za dhati ziwaendee waandaj wa porn coz wamesaidia wengi kuufurahia zaidi mgegedo....
karibuni kwa comment fupi fupi za faida ya kuwatch porn.
nyeto haziwezi kuwa mbali na weww

uenyekiti wa chaputa upewe tu
 
Ukizitumia kwa faida zitakupa faida na zikitumika kwa hasara zitakupa hasara pia.
 
Hamna jambo lolote duniani hata liwe baya vipi likakosa fundisho/somo

niamini nakwambia shetani ni m'baya japo hatumfahamu ila amini kwamba

yapo mambo mazuri ya kujifunza kupitia yeye,hata pombe,madawa ya kulevya

utoaji mimba,mauaji,nk nk kila jambo lina elimu flani ndani yake.
Shetani tena!

Ivi aliwakosea nini huyo baba?
 
Chakata.
7811783_7764561shock999jpg7e57d8ede6196d36f40b828953142094_jpga1a228dc8a61444555e43b90e8b3e3d1.jpeg
 
Back
Top Bottom