Bill Gates mapumzikoni Pemba!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
135
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 135 0
Nashauri ifutwe for obvious reasons

hii si mara ya kwanza Bill kwenda Pemba na hayuko peke yake

hawa jamaa huwa wanaenda Pemba for obvious reasons ...exclsive na hakuna mambo ya ublicity sasa mindhali mshailikisha na kama mnavyojua tuna LAZY MEDIA ambao kazi yao kushinda JF kunusa nusa news then kesho watatuma watu kwenda Pemba

sasa namna ya kudeal nao ni kama jamaa walivyofanya Namibia wakati Angelina Jolie alipoenda kujifungua

Kuwa shawishi locals kuwa hostile kwa hawa paparazi na kuripoti watu wanaojifisha kwenye vichaka na cameras

Pili of course uongozi kule Pemba kuwa more strict kulinda hadhi ya Pemba kama kisiwa cha ma tourists ambao wanataka Privacy na wasiotaka kusumbuliwa

Mbona Prince Harry alipokuwenda kule hakuna aliyetia neno?

Kuna umuhimu wa MEDIA BLACKOUT na yote kulinda high value tourists kama hawa na kuwaachia VISHUKA wanaotembea na chupa za maji bila kukunua kitu kwa Wakenya ambao wanataka watalii wengi lakini ukiangalia wanachokipata kujazana kwa hao wazungu ni kidogo

Hebu iondoeni kabla akina Kubenea na wenzie hawajaanza kufanya vurugu kele Pemba
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Nashauri ifutwe for obvious reasons

hii si mara ya kwanza Bill kwenda Pemba na hayuko peke yake

hawa jamaa huwa wanaenda Pemba for obvious reasons ...exclsive na hakuna mambo ya ublicity sasa mindhali mshailikisha na kama mnavyojua tuna LAZY MEDIA ambao kazi yao kushinda JF kunusa nusa news then kesho watatuma watu kwenda Pemba

sasa namna ya kudeal nao ni kama jamaa walivyofanya Namibia wakati Angelina Jolie alipoenda kujifungua

Kuwa shawishi locals kuwa hostile kwa hawa paparazi na kuripoti watu wanaojifisha kwenye vichaka na cameras

Pili of course uongozi kule Pemba kuwa more strict kulinda hadhi ya Pemba kama kisiwa cha ma tourists ambao wanataka Privacy na wasiotaka kusumbuliwa

Mbona Prince Harry alipokuwenda kule hakuna aliyetia neno?

Kuna umuhimu wa MEDIA BLACKOUT na yote kulinda high value tourists kama hawa na kuwaachia VISHUKA wanaotembea na chupa za maji bila kukunua kitu kwa Wakenya ambao wanataka watalii wengi lakini ukiangalia wanachokipata kujazana kwa hao wazungu ni kidogo

Hebu iondoeni kabla akina Kubenea na wenzie hawajaanza kufanya vurugu kele Pemba
nilidhania JF is where we dare to talk openly.. ama?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
135
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 135 0
nilidhania JF is where we dare to talk openly.. ama?

Ndio lakini hili lina National Interest

the last thing we want ni kuinvite flies yaani kwenye hili inabidi tuwe na unspoken code
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,092
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,092 280
Hizi 'national interests' nahisi kuna siku hata wanandoa watanyimana unyumba kwa sababu ya 'national interets'..........
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Ndio lakini hili lina National Interest

the last thing we want ni kuinvite flies yaani kwenye hili inabidi tuwe na unspoken code
hiyo national interest ni juu ya national interest to know?
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,451
Likes
37
Points
145
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,451 37 145
GT,

Unajua nimekuwa nikiiangalia hii naona haieleweki eleweki.

Mwanakijiji anapenda kuleta habari kwa vifumbo fumbo (halafu hapo hapo anasema "we dare talk openly"). Hii ilivyokaa kama si sawa, kama wapemba hawanufaiki na utalii kumuweka Bill Gates at the center of the saga si sawa kabisa, kwa sababu yeye hatakiwi kuwa na interests za wapemba (ingawa Bill and Melinda Gates Foundation inatoa misaada Mafia na Pemba).Tuna serikali, viongozi, wabunge raia wenzetu, wako wapi? Wanafanya nini? wanahakikishaje safari hizi zinanufaisha wananchi wa kawaida? Halafu hizi mentality za kutegeshea kwenye natural resources ni noma, inabidi tusome tuweze kuwa na mental capital, siku wanyama, dhahabu na natural resources za hivi nyingine zikiisha tutakuwa wageni wa nani?

Mimi ninachoshuhudia sasa nii hii culture ya kuwa jumpy, which is not entirely a bad thing given our history and the entire history of the encounters of civilizations.

Concern yangu ni kwamba, inabidi tufikirie more originally, hizi habari za kusimama doria bandarini Zanzibar na kuangalia nani kaingia nani katoka na kuanza kupiga kelele bila ya kuwa na data, mwishowe tutampigia kelele Bill Gates anayeenda kutoa misaada ya "Bill and Melinda Gates Foundation" na kuwaacha masultani na wtaliani wanaokwiba kwa kalamu.Tunataka data, no data no right to accuse, no research no right to speak.

Na kuhusu wapemba wanafaidikaje ni swala relevant, lakini tuongelee utalii kiujumla, kumuweka Gates pale kunatoa picha kama vile Gates kaja kununua kisiwa Pemba halafu wapemba wamebanana, unless una scandal ya kumhusu Gates, kumchoresha hivi si sawa.

Reputation ni kitu muhimu sana katika mahusiano, na kama huna solid data kumpaka mtu matope, au kumuandika katika jinsi inayoweza kutafsirika kirahisi kama ni kumpaka matope, ni kitu kibaya sana.

Halafu tusitake shida zetu zote tuzimalize kwa sababu tu Bill Gates kaja Zanzibar, hizi zitakuwa fikra mgando. Ingawa mimi si mfuasi wa wanafalsafa wahafidhina, Ayn Rand alinifanya nifikiri aliposhambulia dhana nzima ya "ku transfer wealth" (if you are poor tax the rich) as opposed to the concepr of genuine wealth generation, tusije kuwa kama yule msafiri ambaye akiona kichaka tu haja inambana.Tutataka tupandishe bei za huduma kiholela kwa sababu yeye ni Bill Gates? Vipi mtu akisema Wapemba wanatakiwa wafaidike na kodi na fees anazolipa Bill Gates na kama hawafaidiki ni tatizo la serikali ya Zanzibar (huku ndiko ulikokuwa unaelekea mkuu? If so, spell it out usiache mambo hewani watu wakamwona Gates mitaa ya kati wakamshambulia bure, kumbe mtu kaja kutoa misaada)
 
Last edited:
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
....dayyyym! my blueray disc is scratched.... won't play!!
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,451
Likes
37
Points
145
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,451 37 145
....dayyyym! my blueray disc has been scratched.... won't play!!
Acha uzushi, Bluray zina protective cover, you are either hopelessly sloppy or must have mixed me with those pathetic DVDs.

I'm about to send you the 1000th disc, stay tuned !
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Acha uzushi, Bluray zina protective cover, you must have mixed me with those pathetic DVDs.

I'm about to send you the 1000th disc, stay tuned !
...okaaay son, will get my top shelves cleared to pave way for the début!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Acha uzushi, Bluray zina protective cover, you are either hopelessly sloppy or must have mixed me with those pathetic DVDs.

I'm about to send you the 1000th disc, stay tuned !
...okaaay son, will get my top shelves cleared to pave way for the début!!
... i guarantee my perceived sloppiness wont flop you either!!
 
C

COMRADE44

Senior Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
108
Likes
1
Points
0
C

COMRADE44

Senior Member
Joined Jul 18, 2007
108 1 0
Bluray bring it on.Hope its more than a one liner.Given your talent,cant wait for the treat,for both my eyes and brain.No dictionarys allowed.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Bluray bring it on.Hope its more than a one liner.Given your talent,cant wait for the treat,for both my eyes and brain.No dictionarys allowed.
...trust me, he definitely gonna go scot free as his nemesis is in absentia!!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
645
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 645 280
Niliposoma headline nilishangaa na kujiuliza Bilionea Bill Gate na Pemba wapi na wapi. Kwa hoteli gani ya hadhi yake!?. Baada ya kuisoma, nimekubali. This country every thing is possible na Wapembe hawafaidiki chochote zaidi ya cesspit ni ndani ya bahari yao.
Niliwahi kutaka japo kupata kinyaji Dongwe Club Vicanze ya Taliano. Safari yangu iliishia getini. Baada ya kuonyesha ID yangu ya wakati huo, ndipi nikaruhusiwa kufika reception na kuambiwa masharti
1,On line booking.
2. Payment in US $
3. Deposit in Italy
4 only Credit card
Nikajichokea na kujiondokea zangu. Hiyo ni hotel bussiness Zanzibar gets nothing, itakuwa kisiwa?.
Pole Mkuu, ila lakini mbona ni utaratibu wa kawaida siku hizi kwa transnational hotels, travel ,etc. businesses? ... karibu kote.. (ukuacha haya mahoteli ya mitaani). Sisi Tz tukubali na kujifunza kuwa sehemu ya dunia.
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,451
Likes
37
Points
145
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,451 37 145
Bluray bring it on.Hope its more than a one liner.Given your talent,cant wait for the treat,for both my eyes and brain.No dictionarys allowed.
Not to derail this thread, but to direct you to the answer to your question I send you here
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,652
Likes
32,395
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,652 32,395 280
Pole Mkuu, ila lakini mbona ni utaratibu wa kawaida siku hizi kwa transnational hotels, travel ,etc. businesses? ... karibu kote.. (ukuacha haya mahoteli ya mitaani). Sisi Tz tukubali na kujifunza kuwa sehemu ya dunia.
Kweli ni kawaida ila wenzetu are genuine, Wanzanzibari wanaingiza watalii wengi sana ila mapato yote yanabakia kwao ulaya, wao wanaambulia peanut, na serikali haiwezi kutract income, wanaonyeshwa vitabu vya local gain wakitoa cost inaonekana wanakula hasara, hawalipi kodi miaka na miaka na bado wapo tuu wakiendelea kugenerate loss.
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,507
Likes
561
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,507 561 280
Nashauri ifutwe for obvious reasons

hii si mara ya kwanza Bill kwenda Pemba na hayuko peke yake

hawa jamaa huwa wanaenda Pemba for obvious reasons ...exclsive na hakuna mambo ya ublicity sasa mindhali mshailikisha na kama mnavyojua tuna LAZY MEDIA ambao kazi yao kushinda JF kunusa nusa news then kesho watatuma watu kwenda Pemba

sasa namna ya kudeal nao ni kama jamaa walivyofanya Namibia wakati Angelina Jolie alipoenda kujifungua

Kuwa shawishi locals kuwa hostile kwa hawa paparazi na kuripoti watu wanaojifisha kwenye vichaka na cameras

Pili of course uongozi kule Pemba kuwa more strict kulinda hadhi ya Pemba kama kisiwa cha ma tourists ambao wanataka Privacy na wasiotaka kusumbuliwa

Mbona Prince Harry alipokuwenda kule hakuna aliyetia neno?

Kuna umuhimu wa MEDIA BLACKOUT na yote kulinda high value tourists kama hawa na kuwaachia VISHUKA wanaotembea na chupa za maji bila kukunua kitu kwa Wakenya ambao wanataka watalii wengi lakini ukiangalia wanachokipata kujazana kwa hao wazungu ni kidogo

Hebu iondoeni kabla akina Kubenea na wenzie hawajaanza kufanya vurugu kele Pemba
pathetic/cheap/lie
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Hii kali ngoja niendelee kusubili naona GT kama kawa anataka hii kitu iondolewe naona kuna kitu nyuma ya pazia.
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
766
Likes
504
Points
180
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
766 504 180
Hadi 2010 tutasikia mengi sana lakini kumbukeni mkuu wa kaya aliwambia waje wawekeze huku..... tujiandaeee
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
-bwa ha ha ha Abdulhalim mshauzwa.....
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467