Bill Gates mapumzikoni Pemba!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
86
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 86 0
kisiwa cha mnemba kimekodishwa kwa miaka 99 kwa wataliano ( so the local ppl says)
kisiwa hiko hakiko pemba...kiko nje ya unguja ( labda bill gates kapata kisiwa chengine cha kwenda) ....ila kina uwanja wa ndege wake wenyewe, na watalii wa kawaida hawaruhusiwi kwenda ila walioteuliwa maalum kwa kupitia italia.

watu wa local walikipigia kelele sana hicho .......lakini ccm ikaamua kaa kawaida yake kupuuza maneno ya raia
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Ndugu bill gates amekuwa anakuja visiwani mara nyingi hata mwaka jana alikuwa kule ni kweli kuna kisiwa fulani chenye hoteli haijulikani ni hoteli ya nani kwa sababu hata tra wanapojaribu kufuatilia huwa wanashindwa kisiwa hicho ndio kilichangia kwa kiasi kikubwa kumfukuzisha hata raisi mstaafu wa afkrika ya kusini kuna picha alipiga kule hata zuma aliwahi kutembelea kabla ya mbeki kujiuzuru wiki moja kabla
Umeanza eeh....
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Mnemba Island Lodge

Hicho ndio kisiwa alichofikia Bill Gates na kinamilikiwa na Waitaliano tena nasikia wamekinunua kabisa na mkubwa mmoja. Room kurent ni around $1500 per night. Na huko washaenda macelebrity kibao kama Will Smith, Denzel Washington, Angelina Jolie na Brad Pitt na wengineo wengi.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Mtu unaenda kwa ndege huko
 
C

Cozcoz

Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
29
Likes
0
Points
0
C

Cozcoz

Member
Joined Aug 25, 2008
29 0 0
Huyo bwana anamambo megi kweli Fedha inamambo kafanya yote sasa ka amua kupunzika pemba
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
51
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 51 145

Ratio of guests to staff: 1 to 3
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Nashauri ifutwe for obvious reasons

hii si mara ya kwanza Bill kwenda Pemba na hayuko peke yake

hawa jamaa huwa wanaenda Pemba for obvious reasons ...exclsive na hakuna mambo ya ublicity sasa mindhali mshailikisha na kama mnavyojua tuna LAZY MEDIA ambao kazi yao kushinda JF kunusa nusa news then kesho watatuma watu kwenda Pemba

sasa namna ya kudeal nao ni kama jamaa walivyofanya Namibia wakati Angelina Jolie alipoenda kujifungua

Kuwa shawishi locals kuwa hostile kwa hawa paparazi na kuripoti watu wanaojifisha kwenye vichaka na cameras

Pili of course uongozi kule Pemba kuwa more strict kulinda hadhi ya Pemba kama kisiwa cha ma tourists ambao wanataka Privacy na wasiotaka kusumbuliwa

Mbona Prince Harry alipokuwenda kule hakuna aliyetia neno?

Kuna umuhimu wa MEDIA BLACKOUT na yote kulinda high value tourists kama hawa na kuwaachia VISHUKA wanaotembea na chupa za maji bila kukunua kitu kwa Wakenya ambao wanataka watalii wengi lakini ukiangalia wanachokipata kujazana kwa hao wazungu ni kidogo

Hebu iondoeni kabla akina Kubenea na wenzie hawajaanza kufanya vurugu kele Pemba
Ndio lakini hili lina National Interest

the last thing we want ni kuinvite flies yaani kwenye hili inabidi tuwe na unspoken code
Naona hadi national interest inaongelewa kwenye hii topic. Jamani, tufafanulieni, national interest na Gates vinaendaje? Inaonekana ni phrase inayopenda kutupwa tupwa.

Ivi mbona sijapata kijarida changu wiki hii? namna gani tena, au ni fortnightly?
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135


Ndio huku wakuu?
Kweli na mimi wacha nitijahidi nifike...honeymoooooon 2012 hiyo!
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,377
Likes
1,526
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,377 1,526 280
Ile historia inayosema yule mtemi wa msovero hatumtendei haki kuendelea kuwepo kwa hiyo historia eti alilaghaiwa na kuingia mikataba ya kilaghai.

Hiyo historia inapaswa kufutwa kabisa .
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Tz ni kama bustani ya Edeni kila mtu anaizimia
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
894
Likes
507
Points
180
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
894 507 180
zoezi la ufukuaji makaburi linaendelea tunaomba ushirikiano
wenu wakuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467