bila simu yangu...


UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
siwezi kujua:
1. saa hizi ni saa ngapi..
2. leo ni tarehe ngapi..
3. namba hata moja ya simu
4. njia iko wapi umeme unapokatika ghafla
5. majibu ya haraka haraka kwenye quiz na assignments,

kiufupi simu yangu ni kama mkono wangu wa ziada...

ongezea hapo vitu gani bila simu yako ingekuwa ni miujiza kufanyika
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
688
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 688 280
Siwezi kuingia JF
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
siwezi kujua:
1. saa hizi ni saa ngapi..
2. leo ni tarehe ngapi..
3. namba hata moja ya simu
4. njia iko wapi umeme unapokatika ghafla
5. majibu ya haraka haraka kwenye quiz na assignments,

kiufupi simu yangu ni kama mkono wangu wa ziada...

ongezea hapo vitu gani bila simu yako ingekuwa ni miujiza kufanyika
kuamka na kukumbuka appointments..... maana ina-save pia kama alarm
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
siwezi kuamka kabisa!
wala siwezi kukumbuka wanaonidai maana wananipigia nakosa raha!!!!!!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Bila simu siwezi ongea na baba kidawa.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135
Kujua weather..
kucheki porn
kuhonga madem via tigo or mpesa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
siwezi fanya appointment na wangu,
siwezi wasiliana na watoto wangu,
siwezi msalimia mama yangu,
siwezi wasiliana na vijana wangu wa shamba,
siwezi weka oda ya vifaranga,
siwezi hata kutumiwa hesabu za bodaboda, daaah
 
tony22

tony22

Senior Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
117
Likes
0
Points
33
tony22

tony22

Senior Member
Joined Jun 29, 2012
117 0 33
siwezi kukokotoa hesabu

soli zingeisha nikimtafuta mtu...
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
bila simu yangu maisha ni magumu economically....
via mpesa and tigo pesa!!!!
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,925
Likes
50
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,925 50 145
siwezi kujua:
1. saa hizi ni saa ngapi..
2. leo ni tarehe ngapi..
3. namba hata moja ya simu
4. njia iko wapi umeme unapokatika ghafla
5. majibu ya haraka haraka kwenye quiz na assignments,

kiufupi simu yangu ni kama mkono wangu wa ziada...

ongezea hapo vitu gani bila simu yako ingekuwa ni miujiza kufanyika

1 . siwez Kuingia Facebook! fb Ya Kwenye Pc Naona Ipo Compicated Mno!

2. ntachelewa Vpnd... maana Ni Alarm Yangu

3. ntasahau Ivents Muhimu.. Maana its My Reminder

4. Whatsaap na Viber Ntakosekana

5. ntafulia maana Pesa Natumiwa Ku2mia Huduma Za Kifedha Za Carier tofaut tofaut
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
my phone is bridge towards my prosperity.
 
leh

leh

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
848
Likes
28
Points
45
leh

leh

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
848 28 45
siwezi kumbuka b.day za warembo
siwezi onyesha ujanja (google/ wiki)
sitaweza kucheza angry birds
sina mziki
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
siwezi kujua:
1. saa hizi ni saa ngapi..
2. leo ni tarehe ngapi..
3. namba hata moja ya simu
4. njia iko wapi umeme unapokatika ghafla
5. majibu ya haraka haraka kwenye quiz na assignments,

kiufupi simu yangu ni kama mkono wangu wa ziada...

ongezea hapo vitu gani bila simu yako ingekuwa ni miujiza kufanyika
Dah, mie na simu sijui nisemeje make simu ni kila kitu kwangu. Hata sikumbuki ni lini simu yangu ilionesha "battery low" sitaki kabisa kuwa nje ya mtandao hata kwa dakika moja. Kama hakuna mtandao huwa nasikia kufa, zikibaki bar 2 tu nacharge tena.

I love my simu......... hata kuliko ninavyomlavu my hezbend lolest :heh:
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
yani mimi nilivyo mzembe ningekuwa namiss test, presenteshen, na madili ya town
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212