bila simu yangu...


Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,619
Points
1,225
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,619 1,225
Ngoja nikanywe chai kwanza!
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,623
Points
1,225
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,623 1,225
huwa nagombezwa mara kwa mara na bosi kila nikutapo missed call yake na hata mpenzi akinikosa kwenye simu hufikiria nimefanya kusudi au nilikuwa na yangu nikambania.

Bila simu ni matatizo siwezi kuwasiliana na ndugu zangu hasa wakati wa dharura.

Bila simu nakua kama niko kwenye kichuguu chenye giza totoro nisijue yanayoendelea ulimwenguni,
Bila simu kila nitembeapo nashitukashituka nikihisi nimepoteza kitu.
Kuwa na simu kunafanya maisha kuwa rahisi wakati mwingine na kinyume chake ni magumu hasa pale unapohitaji kusaidiwa kwa haraka i.e umefiwa, umepata dharura yoyote, unagonjwa n.k.

Simu imerahisha mengi hasa zile zenye kitochi, internate na radio we acha kabisa.
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,243
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,243 1,500
siwezi kujua:
1. saa hizi ni saa ngapi..
2. leo ni tarehe ngapi..
3. namba hata moja ya simu
4. njia iko wapi umeme unapokatika ghafla
5. majibu ya haraka haraka kwenye quiz na assignments,

kiufupi simu yangu ni kama mkono wangu wa ziada...

ongezea hapo vitu gani bila simu yako ingekuwa ni miujiza kufanyika

ilinipa kazi utumishi.......

ile simu yangu ipo kwenye kabati la kumbu kumbu ni nokia E71..

nilikabidhi moja moja nikabaki nayo full kugoogle
 
Akhy D

Akhy D

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
366
Points
500
Akhy D

Akhy D

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2013
366 500
Nisingekua na kuadi, sisi wengine ni domo zege.
 

Forum statistics

Threads 1,285,438
Members 494,621
Posts 30,862,181
Top