Bila Jehanamu hakuna kuiona pepo

Bila Jehanamu hakuna kuiona pepo

Wewe Popcorn ulishakubali YESU NDIYE KWELI


Hata hujui unasimamia wapi, kazi ku AI na kurukaruka kama popocorn
 
Wewe Popcorn ulishakubali YESU NDIYE KWELI


Hata hujui unasimamia wapi, kazi ku AI na kurukaruka kama popocorn

Mbona unanilisha hayo maneno ? Hivyo ndivyo yesu wako alivyokufundisha, ? Kuwajaza maneno watu ambayo hawajayasema ? Au ndio woga wa AI wote Huo?
 
Mbona unanilisha hayo maneno ? Hivyo ndivyo yesu wako alivyokufundisha, ? Kuwajaza maneno watu ambayo hawajayasema ? Au ndio woga wa AI wote Huo?
Sugua sigida izidi kuwa kubwa ikusaidie kumulika giza la jehanamu mana lazima ukae humo ukisubiri bahata ya ala akuchague kuingia kwenye brothel yake.

Usi qoute vifungu vya kitabu ambacho kila siku mnaaminishwa ni kitabu feki,leteni hiyo biblia og mlichonacho ili hii biblia feki tuipige chini.
 
Mtu unawezaje kuwa Muislam bila kusema shahada?.
Mitume yote kabla ya mohamed haikuwah kufuata hata nguzo moja katika zile 5 za kiislamu.
Imekuwaje wawe waislamu.

Kobaz mnapenda kujiamulia tu mambo. Na kujinasibu na mitume isiyowahusu.
Shahasa ni MOJA TU.kumuamini MWENYEZI MUNGU.alafu kumuamini MTUME WA ZAMA ZAKO.
Kama kipindi Cha Musa walitakiwa wamuamini MUNGU MMOJA ,na Musa ni mtume wake na mjumbe wake.Mungu anayemtaja mtume Muhammad ndo aliyekuwa anamtaja Adam,Idris,nuhu, Ibrahim,Ismail ,isihaka yakobo na watoto wake mpaka huyo mnayemuita yesu
 
Dogma.
Nani mwingne alikuwepo pangoni wakat mtume anakabwa?.

Quran imeandikwa na kukusanywa baada ya miaka 20 mtume kufariki.
Haikushushwa.

Mtume aliwezaje kuwasomea majini quran wakat yeye hakuwa anajua kusoma wala kuandika?.
Aliwakusanya hao majini na mashetani wap?.
Quran haikuja Kwa mfumo wa kitabu kabla.watu walikuwa wanahifadhi moyoni.aya zote na sura zote kapokea mtume mwenyewe
 
Niambie kabla ya Muhammad,
Mtume yupi kabla yake alisema,
Ashhadu allah illah, ashadu Muhammad Rasul illaah?
Kama hakuna hujue Uislamu haukuanzia kabla ya Muhammad.
Tuache uongo
Kila umma ulikuwa na mtume wake.hawakulazimika.kumtaja Muhammad sababu HAKUWEPO ila mungu alikuwepo.
Ndo maana yesu alisema" na uzma wa milele ndo huu WAKUJUE WEWE MUNGU MMOJA NA WA KWELI NA YESU KRISTO ULIYEMTUMA".
Ni sawa na kusema nashuhudia kwamba hapana mola apasae kuabudiwa ila wewe na Muhammad ni mtume wako.
Umeeelewq?
 
Sawa Sasa hicho KIFO unachoona watu Wana kufa ,na mifugo inakufa.MUNGU ANASEMA YEYE NDO KAKIUMBA KIFO.yaani hauwezi kumkwepa
mimi sina tatizo na maelezo hayo.

sehemu niliyoshangaa ni hii

Sasa mtu anakufaje?Mimi siamini kama Kuna KUFA.
Ila naamini KUFUFULIWA.
Nakushangaa wewe unaamini kufa kwani ulishawahi KUFA?
mpaka uamini kufa?
Nithibitishie kuwa Kuna KUFA
kufa na kufufuliwa kipi chepesi kuthibitisha?
 
Sugua sigida izidi kuwa kubwa ikusaidie kumulika giza la jehanamu mana lazima ukae humo ukisubiri bahata ya ala akuchague kuingia kwenye brothel yake.

Usi qoute vifungu vya kitabu ambacho kila siku mnaaminishwa ni kitabu feki,leteni hiyo biblia og mlichonacho ili hii biblia feki tuipige chini.
Sawa wewe subiri ufanywe ndafu pamoja na huyo yesu wako .mark9.49


1790540437903.png
 
mimi sina tatizo na maelezo hayo.

sehemu niliyoshangaa ni hii


kufa na kufufuliwa kipi chepesi kuthibitisha?
Hauwezi kusema hauamini kuna PEPO au Kuna moto wakati UNAAMINI WATU WANA KUFA.wanaenda wapi?
Hicho KIFO unachokiamini mungu ndo KAKIUMBA na amesema pia atakuja kutufufua ili kila mtu alipwe kutokana na matendo yake.wema watakwenda peponi na wabaya watakwenda motoni.
Kama mungu aliweza kutuumba katika matumbo ya mama zetu atshindwa vipi kutufufua?
 
Hauwezi kusema hauamini kuna PEPO au Kuna moto wakati UNAAMINI WATU WANA KUFA.wanaenda wapi?
Hicho KIFO unachokiamini mungu ndo KAKIUMBA na amesema pia atakuja kutufufua ili kila mtu alipwe kutokana na matendo yake.wema watakwenda peponi na wabaya watakwenda motoni.
Kama mungu aliweza kutuumba katika matumbo ya mama zetu atshindwa vipi kutufufua?
swali la msingi hulijibu,
kati ya
1. kuthibitisha kifo
2. kuthibitisha kufufuka

lipi jambo jepesi yani hata tuseme challenge inatoka leo hii jambo lipi kati ya hayo mawili yanathibitishika?
 
Shahasa ni MOJA TU.kumuamini MWENYEZI MUNGU.alafu kumuamini MTUME WA ZAMA ZAKO.
Kama kipindi Cha Musa walitakiwa wamuamini MUNGU MMOJA ,na Musa ni mtume wake na mjumbe wake.Mungu anayemtaja mtume Muhammad ndo aliyekuwa anamtaja Adam,Idris,nuhu, Ibrahim,Ismail ,isihaka yakobo na watoto wake mpaka huyo mnayemuita yesu

Nitajie mstar wa Quran unaosema kuwa Shahada ya watu kabla ya mtume ni kuwaamini hao mitume.

Achilia mbali mitume, majini na Hadi shetani ni muislamu..
hadi wadudu na wanyama, funza ni waislamu.
 
Kila umma ulikuwa na mtume wake.hawakulazimika.kumtaja Muhammad sababu HAKUWEPO ila mungu alikuwepo.
Ndo maana yesu alisema" na uzma wa milele ndo huu WAKUJUE WEWE MUNGU MMOJA NA WA KWELI NA YESU KRISTO ULIYEMTUMA".
Ni sawa na kusema nashuhudia kwamba hapana mola apasae kuabudiwa ila wewe na Muhammad ni mtume wako.
Umeeelewq?

Sasa kama ni hivyo. Watu wakiendelea kuwaamini hao mitume wa zamani nyinyi mnakereka na lipi?.

ni waislamu ila tumeishia kwa Yesu.
Mohamed hatutakaa kumtambua.
tuishi humo
 
Quran haikuja Kwa mfumo wa kitabu kabla.watu walikuwa wanahifadhi moyoni.aya zote na sura zote kapokea mtume mwenyewe
Nani aliwah kushuhudia, kwa kuona au kusikia wakati mtume anapewa Quran?.

Nan alikuwepo pangon wakat mtume anakabwa?.
Mtume mwenyewe alikiri kuwa amepandwa na majini.
Jini aliyempanda mtume hata hakujitambulisha kuwa yeye ni nani.

Aliyemuambia huyo sio jini ni mtu mwingne kabisa.

yaan hadi mtu avae nguo za kike ndio ashushiwe Wahyi. Tena hakuna mtu anasikia au kuhisi na kuona.
Alafu nyiny mnamuamini?.

Hakuwah kufika jerusalemu.. ila kwa miaka 21 mnabongoa kuelekea jerusalemu.
 
Nani aliwah kushuhudia, kwa kuona au kusikia wakati mtume anapewa Quran?.

Nan alikuwepo pangon wakat mtume anakabwa?.
Mtume mwenyewe alikiri kuwa amepandwa na majini.
Jini aliyempanda mtume hata hakujitambulisha kuwa yeye ni nani.

Aliyemuambia huyo sio jini ni mtu mwingne kabisa.

yaan hadi mtu avae nguo za kike ndio ashushiwe Wahyi. Tena hakuna mtu anasikia au kuhisi na kuona.
Alafu nyiny mnamuamini?.

Hakuwah kufika jerusalemu.. ila kwa miaka 21 mnabongoa kuelekea jerusalemu.

Unataka ushahidi wa mtu aliyekuwa pangoni? Basi tumia kipimo hicho hicho kwa Biblia yako.

Musa alipokuwa peke yake Midiani, ni nani aliyeshuhudia Mungu alipomtokea katika kichaka? (Kutoka 3:1–6)

Paulo alipokuwa njiani kwenda Damasko, ni nani aliyeshuhudia kila kitu alichokiona na kusikia? (Matendo 9:3–9)

Na kuhusu Yesu, wanafunzi wake wenyewe hawakuwa mashahidi wa kila tukio la maisha yake.

Kwa hiyo kusema “hakuna mtu aliyekuwepo” hakuthibitishi kwamba tukio halikutokea. Kipimo hicho ukikitumia kwa Muhammad, lazima ukitumie pia kwa manabii na matukio ya Biblia.
 
Sasa kama ni hivyo. Watu wakiendelea kuwaamini hao mitume wa zamani nyinyi mnakereka na lipi?.

ni waislamu ila tumeishia kwa Yesu.
Mohamed hatutakaa kumtambua.
tuishi humo


“Mashahidi” ambao hawakuona wala kusikia chochote​

Kwa kweli, tunaye shahidi bora sana kuhusu matukio yaliyotokea Yudea na miongoni mwa Wayahudi waliokuwa wametawanyika katika nusu ya kwanza ya karne ya kwanza BK: Philo wa Alexandria (takriban 25 KK–47 BK).

Philo alikuwa mzee alipowaongoza wajumbe kutoka kwa Wayahudi kwenda katika makao ya Mfalme Gaius Caligula. Ilikuwa mwaka 39–40 BK. Kwa hiyo, Philo aliishi wakati uleule ambao “Yesu wa Nazareti” anadaiwa kuzaliwa huku malaika wakiimba, kuwashangaza watu kwa kufanya miujiza, na hatimaye kusulubiwa.

Philo pia alikuwa katika eneo sahihi la kutoa ushahidi kuhusu mtu aliyedaiwa kuwa Masihi. Alikuwa mtu wa tabaka la juu la Kiyahudi na kiongozi wa jumuiya kubwa ya Wayahudi huko Alexandria. Tunajua kwamba Philo alitumia muda huko Yerusalemu (On Providence), ambako alikuwa na uhusiano wa karibu na familia ya kifalme ya Yudea.

Kaka yake, Alexander aliyekuwa “alabarki” (afisa mkuu wa kodi), alikuwa mmoja wa watu matajiri zaidi Mashariki, akisimamia ukusanyaji wa kodi za bidhaa zilizoingizwa katika Misri ya Kirumi. Utajiri mkubwa wa Alexander uligharamia mabamba ya fedha na dhahabu yaliyopamba milango ya Hekalu (Josephus, War 5.205). Alexander pia alimkopesha Herode Agripa I kiasi kikubwa cha fedha (Antiquities 18).

Mmoja wa wana wa Alexander, ambaye pia alikuwa mpwa wa Philo, Marcus, alimuoa Berenike, binti wa Herode Agripa, mtawala wa Galilaya na Perea mwaka 39–40 BK. Baada ya Herode Antipa — aliyekuwa mhusika mbaya katika simulizi la Yesu — kupelekwa uhamishoni, Herode Agripa alitawala kama Mfalme wa Wayahudi kuanzia mwaka 41–44 BK.

Mpwa mwingine alikuwa Julius Alexander Tiberius, aliyekuwa “mwasi” na Prefect wa Misri, na pia Procurator wa Yudea yenyewe kuanzia mwaka 46–48 BK.

Kama Josephus alivyofanya nusu karne baadaye, Philo aliandika kwa upana kuhusu dini ya Kiyahudi na kutoa maelezo kuhusu siasa za wakati wake. Takribani maandishi 30 na angalau maneno 850,000 ya kazi zake bado yapo. Philo anatoa maelezo kuhusu wahusika wote wakuu wa Pentateuki, na kama tunavyoweza kutarajia, anamtaja Musa zaidi ya mara elfu moja.

Hata hivyo, Philo hasemi neno lolote kuhusu Yesu, Ukristo, wala matukio yoyote yanayoelezwa katika Agano Jipya. Katika kazi zake zote, Philo hafanyi hata rejea moja kwa yule anayedaiwa kuwa mwanasiasa wa wakati wake, “Yesu Kristo” — mtu ambaye anadaiwa kutembea huku na huko katika eneo la Levant, kuwafukuza mapepo, kuwafufua wafu, na kusababisha tetemeko la ardhi pamoja na giza wakati wa kifo chake.

Kwa kuzingatia uhusiano wa karibu wa Philo na familia ya Herode, mtu angeweza kutarajia kwamba kutoroka kwa kimiujiza kwa kundi la mitume kutoka gerezani la kifalme (Matendo 5:18,40), au kutoroka kwa Petro kwa msaada wa malaika, akiwa amefungwa minyororo kati ya askari na akilindwa na vikosi vinne vya wanajeshi (Matendo 12:2,7), kungeweza hata kutajwa kwa ufupi. Lakini hakuna chochote. Hakuna hata neno kuhusu Agripa “kuwatesa baadhi ya watu wa kanisa” au kumuua “Yakobo, ndugu yake Yohana” kwa upanga (Matendo 12:1–2).

Ajabu, lakini ni ajabu tu ikiwa tunaamini kwamba Yesu na wafuasi wake waliishi na kwamba walianzisha kanisa. Ikiwa tunatambua kwamba simulizi la Kikristo lilikuwa bado katika hatua za mwanzo za kuendelezwa wakati Philo alikuwa akitafakari uhusiano kati ya Mungu na mwanadamu, basi hakuna jambo la kushangaza hapa.

Hata hivyo, jambo muhimu ni kwamba mawazo ya kitheolojia ya Philo yaliwasaidia Wakristo kuunda mawazo yao wenyewe kuhusu Mungu-mwanadamu.
 
Nani aliwah kushuhudia, kwa kuona au kusikia wakati mtume anapewa Quran?.

Nan alikuwepo pangon wakat mtume anakabwa?.
Mtume mwenyewe alikiri kuwa amepandwa na majini.
Jini aliyempanda mtume hata hakujitambulisha kuwa yeye ni nani.

Aliyemuambia huyo sio jini ni mtu mwingne kabisa.

yaan hadi mtu avae nguo za kike ndio ashushiwe Wahyi. Tena hakuna mtu anasikia au kuhisi na kuona.
Alafu nyiny mnamuamini?.

Hakuwah kufika jerusalemu.. ila kwa miaka 21 mnabongoa kuelekea jerusalemu.
Kwani wewe wakati unazaliwa nani alikuwepo?
 
swali la msingi hulijibu,
kati ya
1. kuthibitisha kifo
2. kuthibitisha kufufuka

lipi jambo jepesi yani hata tuseme challenge inatoka leo hii jambo lipi kati ya hayo mawili yanathibitishika?
Kama KUTHIBITISHA KUZALIWA NI RAHISI NIAMBIE ADAM ALIZALIWA NA NANI?
 
Back
Top Bottom