Bila Jehanamu hakuna kuiona pepo

Bila Jehanamu hakuna kuiona pepo

wewe jibu swali
Kama mtu anakufa basi lazma atafufuliwa.hakuna kitakachopotea.
Sio suala la mazingaombwe kufufuka.
Kwa hyo kama unaamini Kuna KUFA basi Kuna muda utakuja KUFUFULIWA
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Baba. Mama na madaktari na manesi
Umejuaje kuwa walikuwepo?
Wakati wazazi wako wanakutafuta nani alikuwa shahidi?
Ila tunaamini wazazi wako walikutana ndo ukatoka wewe.
Kuhusu mtume kupewa utume kwenye pango hyo ni historia ya kweli Haina shaka ndo maana Leo unaona uislam.bila tukio lile uenda tusingekuwa na uislam.
 
Umejuaje kuwa walikuwepo?
Wakati wazazi wako wanakutafuta nani alikuwa shahidi?
Ila tunaamini wazazi wako walikutana ndo ukatoka wewe.
Kuhusu mtume kupewa utume kwenye pango hyo ni historia ya kweli Haina shaka ndo maana Leo unaona uislam.bila tukio lile uenda tusingekuwa na uislam.
Mm nimezaliwa hosp..
Sio nyumban kama ww.

Baba na Mama walikuwa shahidi wakati wananitafuta.


Kuhusu mtume kupewa utume kwenye pango hyo ni historia ya kweli Haina shaka ndo maana Leo unaona uislam.bila tukio lile uenda tusingekuwa na uislam

Na ndio hapa nina mashaka.
Hakuna mtu ameona au amewah shuhudia kwa kusikia hata mara moja mtume akishushiwa wahyi katika miaka yote 23.
 
Musa alipokuwa peke yake Midiani, ni nani aliyeshuhudia Mungu alipomtokea katika kichaka? (Kutoka 3:1–6)

Paulo alipokuwa njiani kwenda Damasko, ni nani aliyeshuhudia kila kitu alichokiona na kusikia? (Matendo 9:3–9)

Kwa habar ya Mussa. Tumeona huko mbeleni kuna ishara alizifanya mbele ya watu. Na ni ishara zilizojidhihirisha kuwa ni kweli ametumwa na Mungu.
Kuanzia kwenye ile Fimbo na mapigo yale 7 aliyopigwa Misri.
Kwenye Nyoka wa shaba.
Na ishara nyingine nyingi tu.

Kwa habari ya Paulo.
Wapo mashuhuda walisikia ile sauti.
rudi kasome

Matendo ya Mitume 9 : 7
"Wale watu waliokuwa wanasafiri pamoja na Saulo walisimama pale, wakiwa hawana la kusema; walisikia ile sauti lakini hawakumwona mtu."

Sasa kwa Upande wa Mtume wako.
Nipe ishara hata moja aliyofanya ambayo watu walidhihirisha kweli katumwa na allah.
Utasema ile ya kuugawa mwezi mara 2 sio 😂😂😂.
Utakuwa unachekesha.

Nipe mstar wa Quran unaosema wakat Mohamed anashushiwa wahyi watu waliona/kuhisi au kusikia.
 
Kurwani imetamka wazi waislam wote lazima waende jehanam(hell) kwanza wakapate mateso ndio ama waende peponi au wabaki hapo jehanam kuendelea kula msoto.
Kwa mujibu wa Quran (Surat Maryam) Aya ya 71 hadi 72.

Ndio mana waislamu wanatakiwa wasugue mapaji ya uso ili kutengeneza sigida ili iwasadie kumulika giza la akhera yani sigda ni tochi ukiwa akhera.

Kwani hakuna pepo bila kupita jehanam.
Sunny days wouldn't be special if it wasn't for rain,Joy wouldn't feel so good if it wasn't for pain ,Its like Yin and Yang.
 
Kwa habar ya Mussa. Tumeona huko mbeleni kuna ishara alizifanya mbele ya watu. Na ni ishara zilizojidhihirisha kuwa ni kweli ametumwa na Mungu.
Kuanzia kwenye ile Fimbo na mapigo yale 7 aliyopigwa Misri.
Kwenye Nyoka wa shaba.
Na ishara nyingine nyingi tu.

Kwa habari ya Paulo.
Wapo mashuhuda walisikia ile sauti.
rudi kasome

Matendo ya Mitume 9 : 7
"Wale watu waliokuwa wanasafiri pamoja na Saulo walisimama pale, wakiwa hawana la kusema; walisikia ile sauti lakini hawakumwona mtu."

Sasa kwa Upande wa Mtume wako.
Nipe ishara hata moja aliyofanya ambayo watu walidhihirisha kweli katumwa na allah.
Utasema ile ya kuugawa mwezi mara 2 sio 😂😂😂.
Utakuwa unachekesha.

Nipe mstar wa Quran unaosema wakat Mohamed anashushiwa wahyi watu waliona/kuhisi au kusikia.


Matendo 9:7 inasema waliosafiri na Paulo walisikia sauti lakini hawakumwona mtu. Basi hawakuwa mashahidi wa kila alichokiona Paulo , hilo ndilo nililosema.

Na kuhusu Muhammad, Qur’an 42:51 inaeleza wahyi, na Sahih Bukhari 2 inaeleza Aisha alivyomwona Muhammad akiwa katika hali ya wahyi.

Na Mariamu alipata mimba ya Yesu kwa Roho Mtakatifu (Mathayo 1:18; Luka 1:35) jee, nani alishuhudia tukio hilo lenyewe?

Kwa hiyo hoja yako haijajibu swali langu: kama kutokuwepo shahidi wa moja kwa moja kunafanya tukio likataliwe, basi tumia kipimo hicho hicho kwa Musa, Paulo na Yesu.
 
Kobazi wajiandae na mateso ya jehanamu hakuna namna.
Kwa habar ya Mussa. Tumeona huko mbeleni kuna ishara alizifanya mbele ya watu. Na ni ishara zilizojidhihirisha kuwa ni kweli ametumwa na Mungu.
Kuanzia kwenye ile Fimbo na mapigo yale 7 aliyopigwa Misri.
Kwenye Nyoka wa shaba.
Na ishara nyingine nyingi tu.

Kwa habari ya Paulo.
Wapo mashuhuda walisikia ile sauti.
rudi kasome

Matendo ya Mitume 9 : 7
"Wale watu waliokuwa wanasafiri pamoja na Saulo walisimama pale, wakiwa hawana la kusema; walisikia ile sauti lakini hawakumwona mtu."

Sasa kwa Upande wa Mtume wako.
Nipe ishara hata moja aliyofanya ambayo watu walidhihirisha kweli katumwa na allah.
Utasema ile ya kuugawa mwezi mara 2 sio 😂😂😂.
Utakuwa unachekesha.

Nipe mstar wa Quran unaosema wakat Mohamed anashushiwa wahyi watu waliona/kuhisi au kusikia.

@ jiwe angavu : , Mwaka wa Mbele

Kufufua Wafu — Je, kweli Yesu “alimfufua” mtu yeyote?​

Kati ya miujiza 35 inayodaiwa kufanywa na Yesu, mitatu ilikuwa si kitu kingine bali ni kuwarudisha kwenye uhai watu waliokuwa wamekufa . Wale watatu, kwa maana hiyo, walirudishwa kwenye maisha ya kawaida na wangekufa tena siku nyingine, ingawa hatuambiwi chochote kuhusu maisha yao baada ya kifo. Labda, kama Tom Hanks katika The Green Mile, waliishi hadi umri wa ajabu sana?

Hata hivyo, tunaweza kuwa na uhakika kwa kiasi kwamba hao watatu hawakufufuliwa kwa uzima wa milele katika mwili wa kimiujiza, kama ilivyodaiwa kwa Yesu mwenyewe. Heshima hiyo iliwekwa kwa Yesu pekee.

Lakini je, hao watatu kweli waliwahi kufufuliwa ? Inaendelea
 
@ Mwaka wa Mbele , @ jiwe angavu :

Simulizi la Luka​

Mwana wa Mjane wa Naini

Simulizi la Luka 7:12–15 linasema Yesu alimfufua mwana pekee wa mjane wa Naini. Lakini hoja ya mwandishi ni kwamba simulizi hili linafanana sana na matukio ya Agano la Kale.

Eliya alimrudishia uhai mwana wa mjane (1 Wafalme 17:10–23).
Elisha alimrudishia uhai mtoto aliyekufa (2 Wafalme 4:32–36).
Yesu, katika Luka 7:12–15, naye anamrudishia uhai mwana wa mjane.

Tofauti ni kwamba Yesu aligusa jeneza na kusema: “Kijana, nakuambia, Inuka.”
Hilo ni simulizi la Apollonius wa Tyana, ambaye inadaiwa alimrudishia uhai msichana aliyekuwa amekufa, akifananisha tukio hilo na hekaya ya kale ya Kigiriki ya Alcestis.

Kwa hiyo kama tukio la Naini ni historia halisi au ni simulizi lililoandikwa kwa kufuata mifano ya zamani. Luka ndiye mwandishi pekee wa Injili anayelitaja tukio hilo, na Luka mwenyewe hakuwa shahidi wa moja kwa moja wa maisha ya Yesu.
 
Kobazi wajiandae na mateso ya jehanamu hakuna namna.

1790664366449.png
 
@jiwe angavu , Mwaka wa Mbele

Simulizi la Yohana

Kufufuliwa kwa Lazaro

Simulizi maarufu zaidi la Yesu kumfufua mtu ni la Lazaro, linalopatikana katika Yohana 11. Lakini Injili za Mathayo, Marko na Luka hazitaji tukio hili.

hadithi ya Lazaro inaonekana kuunganisha simulizi kadhaa za Luka: Bethania, Maria na Martha, mafuta ya gharama, Yesu kugusa miguu, na Lazaro.

Katika Luka kuna:

Mwanamke aliyempaka Yesu mafuta na kufuta miguu yake kwa nywele.

Maria aliyeketi miguuni pa Yesu.

Mfano wa tajiri na Lazaro aliyekufa.

Yohana anaunganisha mambo hayo na kumfanya Lazaro kuwa ndugu wa Maria na Martha, kisha anaongeza simulizi kwamba Yesu alimfufua baada ya kuwa kaburini kwa siku nne.

Yesu anasema:

“Lazaro, njoo nje!”
na Lazaro anatoka kaburini.

Kwa nini tukio kubwa kama hili halikutajwa na Mathayo, Marko au Luka, simulizi hilo liliundwa kutokana na hadithi zilizokuwepo kabla yake.

Kwa kifupi: maandishi haya yanadai kwamba kufufuliwa kwa Lazaro si tukio la kihistoria, bali ni hadithi iliyotengenezwa kwa kuunganisha simulizi mbalimbali za zamani.
 

​

@jiwe angavu , Mwaka wa Mbele ​

Binti wa Yairo​


Injili tatu za Mathayo, Marko na Luka zinasimulia kwamba Yesu alimrudishia uhai msichana mwenye miaka 12, binti wa Yairo, kiongozi wa sinagogi. Yesu alimshika mkono na kumwambia ainuke, naye akaamka.


Lakini kuna jambo la kujiuliza: Ni nani aliyeshuhudia tukio hilo? Marko na Luka wanasema Yesu aliingia ndani akiwa na Petro, Yakobo, Yohana na wazazi wa msichana.


Tatizo ni kwamba Yohana, ambaye alikuwa miongoni mwa waliotajwa kama mashahidi, hasemi chochote kuhusu tukio hili.


Zaidi ya hapo, Marko na Luka wanasema Yesu aliwaagiza wasimwambie mtu yeyote, lakini Mathayo anasema habari hiyo ilisambaa katika eneo lote.
 
Jagina umehamia kwenye Miujiza ya Yesu.
Kwasababu nilikuuliza miujiza aliyofanya mtume wako na ukakosa.

Kwani Hoja ndio inajibiwaga namna hii?.

Iulize vizur AI labda inaweza kuokoteza okoteza miujiza ya mtume wako na ukanijibu.
 
Jagina umehamia kwenye Miujiza ya Yesu.
Kwasababu nilikuuliza miujiza aliyofanya mtume wako na ukakosa.

Kwani Hoja ndio inajibiwaga namna hii?.

Iulize vizur AI labda inaweza kuokoteza okoteza miujiza ya mtume wako na ukanijibu.

Miujiza aliyofanya mtume Muhammed saw ni Mingi na muujiza ulio Hai mpaka Leo ni quran .saa nipe muujiza aliyofanya yesu ni upi ulio Hai mpaka leo, ? Nitaichambua biblia na yesu mwenyewe kadiri wakati utavyoniruhusu mpaka uamue uendelee na ukristo ukapakwe machumvi motoni au la

Nani amekuambia natumia AI , Mimi nina vitabu vya kikristo vya kanisa hata huku Afrika Hao mapadri wenu hawana
 
Matendo 9:7 inasema waliosafiri na Paulo walisikia sauti lakini hawakumwona mtu. Basi hawakuwa mashahidi wa kila alichokiona Paulo , hilo ndilo nililosema

Unachekesha sana .
Ila ngoja nisikucheke.
unajua kuwa ushahidi sio lazima kuona. Hata kusikia ni ushahidi.
Hilo najua unalijua. Ila unakaza fuvu kwasababu ushajijengea kubisha.
Ila Ww ni sahihi kubisha. Sio kila binadamu ana akili.

Na kuhusu Muhammad, Qur’an 42:51 inaeleza wahyi, na Sahih Bukhari 2 inaeleza Aisha alivyomwona Muhammad akiwa katika hali ya wahyi.

Huyu ndio yule mke wa tatu wa mtume . Ambae mpaka nguo walivaliana.

Na kuhusu sahih bukhar 2.
Nadhan haujaelewa hoja yangu.
Nimesema Kusikia au kuona huo wahyi.

Sasa mtu kajifunika Dera la mke wake na akatulia. Alaf akanyanyuka na kusema nimeshushiwa wahyi.
Hiyo si ata ww unaweza kufanya.

Hoja yako tetezi ijikite kwenye mashuhuda wa kusikia au kuona huo wahyi.

HAKUNA aliyewahi kushuhudia.

Na Mariamu alipata mimba ya Yesu kwa Roho Mtakatifu (Mathayo 1:18; Luka 1:35) jee, nani alishuhudia tukio hilo lenyewe?
Kuhusu Hili.
Hadi Quran yako. aliyeishusha Jibril imeandika.

Pia Huyu ni mtu alishuhudia na kusadiki hili la Mimba ya bikira Mariam.
Kasome Luka 1 : 35 - 49.
39 Siku zile Maria alifunga safari akaenda kwa haraka hadi mji mmoja ulioko katika milima ya Yuda.40 Akaingia katika nyumba ya Zakaria na kumsalimia Elisabeti.41 Mara Elisabeti aliposikia sauti ya salamu ya Maria, mtoto mchanga alicheza tumboni mwake. Elisabeti akajazwa Roho Mtakatifu,42 akasema kwa sauti kubwa, “Umebarikiwa wewe kuliko wanawake wote, na amebarikiwa mtoto utakayemzaa!43 Mimi ni nani hata mama wa Bwana wangu aje kwangu?44 Tazama! Sauti ya salamu yako ilipoingia masikioni mwangu, mtoto mchanga alicheza kwa furaha tumboni mwangu.45 Heri yako wewe uliyeminiri kwamba yale uliyowambiwa na Bwana yatatimizwa

Huyu Elizabeth ni shahidi.
 
Miujiza aliyofanya mtume Muhammed saw ni Mingi na muujiza ulio Hai mpaka Leo ni quran .saa nipe muujiza aliyofanya yesu ni upi ulio Hai mpaka leo, ?

Una kichwa kigumu sana kuelewa.
Tangu mwanzon tunabishania hoja kuwa wahyi wa Mtume ni janja janja kwa kuwa hakuna shahidi aliyewah kuona au kusikia wakati unashushwa.

Alafu unakuja huku mbeleni unasema ndio muujiza amefanya.
Wakat at first place nishaukataa kwasababu haustahili . Sasa unahisi naweza ku-aknowledge huku mbeleni?. 😂😂😂😂 utakuwa unaota kama unawaza hivyo.

Mm nikajua basi una akili na utaiweka Pembeni Quran alafu utaje miujiza Mingne.

Kwani sio hivyo?.

Najua unajua Yesu kafanya Miujiza Mingi. Hilo haujapinga.
Ila unataka kuona ni upi uko hai.
Sawa.
najua ww ni mbishi.
Sasa ili nikukamate vizuri
Nijibu hili. Na jibu liwe fupi.
Ili nikutajie Muujiza mkubwa ambao uko Hai hadi leo.

Je Yesu alisulubiwa msalabani au alipaishwa na allah?.
 
Back
Top Bottom