BILA CLOUDS HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA

BILA CLOUDS HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Posts
581
Reaction score
520
BILA CLOUDS HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA.
.
@josephkusaga anaeleza kwamba nchi hii iliweka ugumu sana kupokea muziki wa kizazi kipya. Anasema baada ya kuona muziki wa vijana unakataliwa kwenye redio ndio wakaanzisha Clous Fm, Redio iliyotoa nafasi ya muziki kusikika na hapo ndipo 'mastar' walizaliwa.

Kwa msisitizo Joseph alisema " Utake usitake bila Clouds HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA, hata watukane waseme nini... ila bila Clouds wasingekuwa walipokuwa"
.
.
#Clouds19
 
Huyu kusaga atafte supu aondoe hang over zake! "Bila Clouds!" What the fuc wit dz dude mazee!?
 
Mi nilianza kusikia ngoma kali radio one za wakina dully sykes kipindi wanatoka sio clouds aache uongo ila aseme clouds ina mchango wake kwa wasanii
Radio one kulikua na kipindi kinaitwa DJ SHOW chini ya Mike Muhagama

Jamaa alikua anapiga sana ngoma za kibongo na nadhani ndo muasisi wa neno BONGO FLAVOUR

Hapo Clouds hata mimba yake ilikua haijatungwa
 
n
BILA CLOUDS HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA.
.
@josephkusaga anaeleza kwamba nchi hii iliweka ugumu sana kupokea muziki wa kizazi kipya. Anasema baada ya kuona muziki wa vijana unakataliwa kwenye redio ndio wakaanzisha Clous Fm, Redio iliyotoa nafasi ya muziki kusikika na hapo ndipo 'mastar' walizaliwa.

Kwa msisitizo Joseph alisema " Utake usitake bila Clouds HAKUNA STAR YEYOTE ANGETOKA, hata watukane waseme nini... ila bila Clouds wasingekuwa walipokuwa"
.
.
#Clouds19
ni kweli ila nyakati zinabadilika ndio maana hata kule kwenye siasa bila chama fulani hivi basi vingine tusingesikia na huku mpirani ndio sisemi
 
mitoto inaudhi alikuwepo manet ' baraka mwishehe. marijani rajabu hapo wew hujageuka mbegu kwenye shahawa za mzazi wako hawa walikuwa mastaa tanzania hii hakuna
 
Amevuta bange za wap?? Enzi za fitna na huzda zimeisha jombaa ulifikuri kuwadhulumu wasanii haku zao utadhulumu milele? Tumeanza kusikiliza bongo fleva Radio @ne enzi zile ukiwa unatembelea bukta iba tobo nyuma kumbuka DJ show !! Sasa wasanii wanatamba bila hiyo radio ya kichawi!!

Ukweli clouds imechangia sanakudidimiza wasanii kumusic walewaliokua upande wao walidhulimiwa haki zao na wale waliodai haki walifungiwa vioo kabisa! Kumbuka
Mr Blue
Sugu
Ruby
Jay Dee
Prof J
Nk
 
Kiazi wewe,
GK, Sugu,Prof J, Mwana FA, AY, Gangwe Mob, Nature, Jide,Dully,Balozi,Afande Sele, Solo thang,Chindoman,watengwa,Mtoto wa Dandu,Fanani,Q Chief, Zay B n. k walikuapo before ya hao mabwana zako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom