Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 3,283
- 7,703
- Thread starter
- #61
Toa location wewe, kila mtu na bahati yakeutafikiri kweli unaweza kuja.
Toa location wewe, kila mtu na bahati yakeutafikiri kweli unaweza kuja.
Dhambi hizi, tumepewa uitunze alafu iliwe na mtu sahihi, wakati sahihi, sehemu sahihi
Hapana sijawahi jibu vibaya humu jamani, NAOMBA nisaidie plizMngekuwa na lugha za staha kwa dada zenu humu chap ungeenda kuitegua!!!!!
Lakini kwa kuwa nyie ni wajuaji we jichukulie zako bikira lako la kichina kalisasambue
Kubana sio shida dawa zipo nyingi mtoto kuzifanya bikra, sio poa zile za kubana tu unajuaDawa za kihaya izo papuchi inakua inabana
hata kama ashakwambia wewe peke yakn,ila huyo mwanamke siyo bikra, bikra huwa hasemh bali hali ya wasiwasi,aibu,uoga na kukuzungusha sana huashiria ubikra, ila eti kuambiwa eti bado nina usichana wangu nawe ukaamini, kwanza hizo nguvu za kutamka neno zito hilo kazitoa wapi?Hapana haja jitangaza ila aliniambia hawezi nipa mana bado ana usichana wake
Vizuri sana kaka una kitu utafika mbaliBikra halisi yenyewe ukipitisha hata kidole chako cha mwisho hakipiti ni sealed kabisa sasa wewe kakutabe na mfuniko wa jaba huko useme umekutana na bikra, lazima uitatue na lazima damu zimwagike hio ndio bikra
Mengine wataongeza wakiowahi kutolewa bikra wakina She nani sijui
Dunia bhana huyu demu kimfatilia insta ana umbo tata, shida ni sura japo si haba ila si kivile, ila umbo 🔥🔥Eti huyu ameniambia anayo original...😋View attachment 3601696
pia mim cjasema kwa ubaya. Nachomanisha ni kuwa jf huwez pata jibu la kukusaidia hata ukipitia coments nying watu wanaongelea kitu tofauti na ulichouliza wewe. Afu kwanza ndugu yangu una miaka mingapi hadi unatafuta bikra au na wewe n bikra pia coz kwa sasa kupata ni nadra sana.Asante kaka, ila kuhusu sister wangu ye hajasema Kwa ubaya hata yeye hana hakika, alicho dai siku nilienda kula niwe na elimu ya kuitambua og na feki nikamwambia nikwambie akadai kusanua elimu kwanza mbinu ni nyingi cku hiz
😆😆😆looo makubwaOnja kwa ulimi, original inakua na ladha ya kachumvi kwa mbaliii; ila fake ina ladha ya ukakasi sana pamoja na uchachu kama magadi hivi🥴
😀😀🤣jf imevamiwa mkuu"nika mwambia sijui kuitambua akadai Kuna dawa ya asili inaitwa inarudisha bikra, waulize watu mbinu ni nyingi.
sawa wa kusomaa!Oh, please. "Don't judge a book by its cover" is the ultimate excuse for lazy design and terrible first impressions.
Huwa nakerwa na watu wanao jifanya kutumia kingereza kingi ukimwambia kabuni Nini mpaka sasa kwenye taifa hili, hana, holllaaaah, Bure kabisasawa wa kusomaa!
Hahaaa mi si mshirikina hayo mambo ninewachia nyie kakaEnda kwa mganga akupigie ramli.
Bingereza kila kona😄Huwa nakerwa na watu wanao jifanya kutumia kingereza kingi ukimwambia kabuni Nini mpaka sasa kwenye taifa hili, hana, holllaaaah, Bure kabisa
😂😂 huyu alipie tu tangazo amekaa kimkakati sana😀😀🤣jf imevamiwa mkuu
Unatoa location, unashangaa anakuja kidume mwenzako. Utafanyaje ?Toa location wewe, kila mtu na bahati yake
Sio ushirikina ni sayansi iliyo nje ya uwezo wako.Hahaaa mi si mshirikina hayo mambo ninewachia nyie kaka
Kweli kabisa😂😂 huyu alipie tu tangazo amekaa kimkakati sana
Mabwakuuu, 😂😂😂Onja kwa ulimi, original inakua na ladha ya kachumvi kwa mbaliii; ila fake ina ladha ya ukakasi sana pamoja na uchachu kama magadi hivi🥴