Bikra ya kutengeneza na bikra original nitaitambua vipi?

Bikra ya kutengeneza na bikra original nitaitambua vipi?

Eti huyu ameniambia anayo original...😋
20260605_163436.jpg
 
Kungekua na option ya VN ningeshare mkasa. Ni mrefu si kipolepole
 
Taja matajiri wa tano wakubwa duniani ambao ni wafupi


1. Jack Ma (Tsh Trilioni ~ $25-30 Bilioni)
Urefu: Sentimita 152 ($1.52\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 0)
Yeye ni nani: Huyu ndiye mwanzilishi wa kampuni kubwa ya mtandao ya Alibaba kutoka nchini China. Licha ya kuwa na kimo kifupi sana na kukataliwa kazi nyingi alipokuwa kijana, alikuja kuwa mmoja wa watu matajiri na wenye ushawishi mkubwa zaidi duniani.

### 2. Sergey Brin (Tsh Trilioni ~ $140+ Bilioni)
Urefu: Sentimita 165 ($1.65\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 5)
Yeye ni nani: Ni mmoja wa waanzilishi wenza wa mtandao wa *Google (Alphabet Inc.). Licha ya kwamba ana kimo cha chini ya wastani, utajiri wake unamfanya kuwa miongoni mwa watu 15 matajiri zaidi duniani kwa sasa.

### 3. Mark Zuckerberg (Tsh Trilioni ~ $170+ Bilioni)
Urefu: Sentimita 170 ($1.70\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
* Yeye ni nani:** Mwanzilishi na mkurugenzi mkuu wa kampuni ya Meta (inayomiliki Facebook, Instagram, na WhatsApp). Ingawa picha zake nyingi za mtandaoni huchezwa ili aonekane mrefu, Zuckerberg yuko chini kidogo ya wastani wa urefu wa wanaume wa Kimarekani.

### 4. Michael Bloomberg (Tsh Trilioni ~ $100+ Bilioni)
  • Urefu: Sentimita 170 ($1.70\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
  • Yeye ni nani: Ni mfanyabiashara mkubwa wa vyombo vya habari vya kifedha nchini Marekani (Bloomberg LP) na aliyewahi kuwa Meya wa Jiji la New York. Kimo chake kimekuwa kikizungumziwa mara nyingi kwenye siasa za Marekani, lakini utajiri wake ni mkubwa mno.

### 5. Charles Koch (Tsh Trilioni ~ $50-60 Bilioni)
  • Urefu: Sentimita 171 ($1.71\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
  • Yeye ni nani: Ni mfanyabiashara mkubwa wa Kimarekani na mmiliki mwenza wa Koch Industries, moja ya makampuni makubwa binafsi duniani yanayojishughulisha na mafuta, kemikali, na madini.

---

### Somo la Kujifunza:
Hawa watu wanathibitisha kile tulichokuwa tunakizungumzia mwanzo kuhusu akili na mtazamo: urefu wa mwili hauzuii urefu wa mawazo au ukubwa wa mafanikio yako.
 
1. Jack Ma (Tsh Trilioni ~ $25-30 Bilioni)
Urefu: Sentimita 152 ($1.52\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 0)
Yeye ni nani: Huyu ndiye mwanzilishi wa kampuni kubwa ya mtandao ya Alibaba kutoka nchini China. Licha ya kuwa na kimo kifupi sana na kukataliwa kazi nyingi alipokuwa kijana, alikuja kuwa mmoja wa watu matajiri na wenye ushawishi mkubwa zaidi duniani.

### 2. Sergey Brin (Tsh Trilioni ~ $140+ Bilioni)
Urefu: Sentimita 165 ($1.65\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 5)
Yeye ni nani: Ni mmoja wa waanzilishi wenza wa mtandao wa *Google (Alphabet Inc.). Licha ya kwamba ana kimo cha chini ya wastani, utajiri wake unamfanya kuwa miongoni mwa watu 15 matajiri zaidi duniani kwa sasa.

### 3. Mark Zuckerberg (Tsh Trilioni ~ $170+ Bilioni)
Urefu: Sentimita 170 ($1.70\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
* Yeye ni nani:** Mwanzilishi na mkurugenzi mkuu wa kampuni ya Meta (inayomiliki Facebook, Instagram, na WhatsApp). Ingawa picha zake nyingi za mtandaoni huchezwa ili aonekane mrefu, Zuckerberg yuko chini kidogo ya wastani wa urefu wa wanaume wa Kimarekani.

### 4. Michael Bloomberg (Tsh Trilioni ~ $100+ Bilioni)
  • Urefu: Sentimita 170 ($1.70\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
  • Yeye ni nani: Ni mfanyabiashara mkubwa wa vyombo vya habari vya kifedha nchini Marekani (Bloomberg LP) na aliyewahi kuwa Meya wa Jiji la New York. Kimo chake kimekuwa kikizungumziwa mara nyingi kwenye siasa za Marekani, lakini utajiri wake ni mkubwa mno.

### 5. Charles Koch (Tsh Trilioni ~ $50-60 Bilioni)
  • Urefu: Sentimita 171 ($1.71\text{ m}$ / Futi 5 na inchi 7)
  • Yeye ni nani: Ni mfanyabiashara mkubwa wa Kimarekani na mmiliki mwenza wa Koch Industries, moja ya makampuni makubwa binafsi duniani yanayojishughulisha na mafuta, kemikali, na madini.

---

### Somo la Kujifunza:
Hawa watu wanathibitisha kile tulichokuwa tunakizungumzia mwanzo kuhusu akili na mtazamo: urefu wa mwili hauzuii urefu wa mawazo au ukubwa wa mafanikio yako.
Futi 5 sio wafupi ni kimo cha wastani , taja watu watano matajiri wafupi
 
Bro u are asking a right question to wrong people. The onlx person wa kujua hiyo story ni huyo sistako coz kama hadi anajua those madawas kumaanisha anaweza kuwa kauelewa flan so mbane tu atakwambia bt mim najua bikra og ukiipata mtoto atableed hata next day wengi wanakataa kukupa mzigo juu ya maumivu aloyahisi
Asante kaka, ila kuhusu sister wangu ye hajasema Kwa ubaya hata yeye hana hakika, alicho dai siku nilienda kula niwe na elimu ya kuitambua og na feki nikamwambia nikwambie akadai kusanua elimu kwanza mbinu ni nyingi cku hiz
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom