Big Up Hygeia & Erotica

Big Up Hygeia & Erotica

Practical inafanyikia wapi?


ni wewe tu papito, hata hapo hapo kwa majaribio kabla hatujaonana. una webcam?
uzuri ndio natoka kuoga na nimejipumzisha kwa bed, kubeba mapacha sio chezo...:flypig: hadi kazini nimetoroka.
 
Kila mahali ni wizi mtupu!!

attachment.php

Haaahaaa Asprin...no comment
 
Last edited by a moderator:
ni wewe tu papito, hata hapo hapo kwa majaribio kabla hatujaonana. una webcam?
uzuri ndio natoka kuoga na nimejipumzisha kwa bed, kubeba mapacha sio chezo...:flypig: hadi kazini nimetoroka.

Unaoga saa sita mchana? kazi zako ni kazi za usiku kwa usiku nini?
 
mamito 3some itakuwa kama tunampongeza ina mana kutakuwa na mambo

ya ma BJ, machumvini na mautamu yote. huyo labda tu tumbake, tena kote kote.

Mphamvu ana akili sana anajua huyu nuksi kama u smaku na nuksi, haifai!
huyo dawa yake nenda na dildo tu inamtosha, kwanza kaenda wapi? mbona simsomi tena humu ndani?? anataka kuleta mambo ya disco dancer mkoleni???
 
Halafu foleni itakuwa ya watu wangapi? Mpaka zamu yako ifike sijui itakuwa lini


papito kurusha roho Ndahani, foleni ni kwa wale wenye miundo mbinu mibovu!

wewe unahsi kweli kitu kiko kama hivo kilivo wakilishwa na babu Asprin kinakuwa na foleni za kijinga? no way!
 
Last edited by a moderator:
Unaoga saa sita mchana? kazi zako ni kazi za usiku kwa usiku nini?


mbona unamanipulate hivi? kwani nimesema nafanya kazi usiku? nilikuwa nimeoga,

nilipokuona hapa jamvini i felt hot, i jst had to take a bath and cumm to bed.
 
huyo dawa yake nenda na dildo tu inamtosha, kwanza kaenda wapi? mbona simsomi tena humu ndani?? anataka kuleta mambo ya disco dancer mkoleni???


hapo chacha! chezeiya Ero weye?! mwenyewe kakimbia. teh teh teh.

hiyo dildo tununue mpya, ile ninayotumiaga nikiwa peke yangu na mihemuko sitaki kuitupa kwa ajili yake.
 
hapana system at work ni zomba, hilo siwez mwibia. teh teh teh.

Mimi ni system in escalating process, hapa ukifika, hufiki wala huchoki wala huondoki.

Waswahili tuna msemo "Kizuri chajiuza, kibaya?" halafu fikiria wewe unafanya nini katika hayo.
 
hapo chacha! chezeiya Ero weye?! mwenyewe kakimbia. teh teh teh.

hiyo dildo tununue mpya, ile ninayotumiaga nikiwa peke yangu na mihemuko sitaki kuitupa kwa ajili yake.
fo sho! haina hadhi yake, mtafutie mchina kinondoni pale yamemwagwa chini. khaaaaaaaaa! usisahau kurekodi, ningependa kuona hiyo movie nikiwa na sugar wangu Asprinito!
 
Last edited by a moderator:
mbona unamanipulate hivi? kwani nimesema nafanya kazi usiku? nilikuwa nimeoga,

nilipokuona hapa jamvini i felt hot, i jst had to take a bath and cumm to bed.

Curiosity Erotica, which has its own reason for existing. Hakuna la ziada zaidi ya hilo...just to know basiii
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom