Big Up Hygeia & Erotica

Big Up Hygeia & Erotica

Niende wapi papie? mie nisha kuja in terms with your ignoring me hivo i deal

with it ki utu uzima. Ni vile tu nakuhitaji msaada wako hasa kipindi hichi cha mapacha.

hata kama kwa kunishika mkono ukiwa pembeni.


Nikushike mkono wapi? Au hewani hewani? hao mapacha si wana baba? wakishadondokea kwenye mikono ya baba zao tu nitafute...labda itakuwa 2050 hivi. Basi usihofu am there for you as usual....
 
zomba mie tu huwa nakushangaa sana hio system yake at work inafanya vipi kazi,

katima maelf wa members jf, na maelfu ya sredi za jf lazima uingie yangu kwa gear na

kuniponda na kila mara kumleta Mwali kama mwanamke ambae waona ni bora zaidi yangu. maswali kwako.

1. Ni sababu hujui kutongoza na unanituma kwa Mwali kijanja?

2. Au ww ndio wale ambao Boflo kasema wana mastabeti kwa picha yangu hutaki kuadmit?

3. kitu gani kinakuvutia kwangu kikufanyacho ushindwe kabisa kupita bila kukoment na hali wadai hunikubali?

mwaaaaaaaah papito. come this way, nahsi umenidondokea na unanitaka pia ila hujitambui.

1) Kutongoza ndio nini?

2) Unaongelea picha hiyo ya mkorogo au hiyo ya avatar? maana hujulikani picha yako ni ipi.

3) Kinachonivutia ni pale nnapoona mnapotea njia na huja kuwaweka sawa.

Mtu kusifia mkorogo na nywele za maiti ni kupotea njia.

Kuhusu Mwali wala usijali, ni mwanamke ambae yuko natural na anapendeza na kuvutia kama alivyo na ushahidi nimekuwekea hapo juu, unashaka na hilo.

Kama kuna mwanamke wa JF anaenikosha roho yangu kila nnapoona comment zake na avatar yake basi wa kwanza ni Mwali, wa pili ni Mwali, wa tatu ni Mwali. Kama kula ngunga kwa picha basi hakuna ntayoilia ngunga zaidi ya picha ya Mwali.
 

​

Kama si mkorogo na nywele za maiti ni nini hiki? kwi kwi kwi teh teh teh! Huko hunileti hata nikiwa naamka asubuhi, mijitoto natural imejaa, unamjuwa Mwali weye? cheki kitu natural ya uhakika hii:


MashaAllah!

​
​

zomba mie tu huwa nakushangaa sana hio system yake at work inafanya vipi kazi,

katima maelf wa members jf, na maelfu ya sredi za jf lazima uingie yangu kwa gear na

kuniponda na kila mara kumleta Mwali kama mwanamke ambae waona ni bora zaidi yangu. maswali kwako.

1. Ni sababu hujui kutongoza na unanituma kwa Mwali kijanja?

2. Au ww ndio wale ambao Boflo kasema wana mastabeti kwa picha yangu hutaki kuadmit?

3. kitu gani kinakuvutia kwangu kikufanyacho ushindwe kabisa kupita bila kukoment na hali wadai hunikubali?

mwaaaaaaaah papito. come this way, nahsi umenidondokea na unanitaka pia ila hujitambui.

Kwa maana hiyo umejikoroga na umejipamba kwa nywele za maiti? Rangi na nywele ulizoumbwa nazo hazina mvuto?

Uzuri wa nkebe.

1) Kutongoza ndio nini?

2) Unaongelea picha hiyo ya mkorogo au hiyo ya avatar? maana hujulikani picha yako ni ipi.

3) Kinachonivutia ni pale nnapoona mnapotea njia na huja kuwaweka sawa.

Mtu kusifia mkorogo na nywele za maiti ni kupotea njia.

Kuhusu Mwali wala usijali, ni mwanamke ambae yuko natural na anapendeza na kuvutia kama alivyo na ushahidi nimekuwekea hapo juu, unashaka na hilo.

Kama kuna mwanamke wa JF anaenikosha roho yangu kila nnapoona comment zake na avatar yake basi wa kwanza ni Mwali, wa pili ni Mwali, wa tatu ni Mwali. Kama kula ngunga kwa picha basi hakuna ntayoilia ngunga zaidi ya picha ya Mwali.
Hii ligi ikiisha mniambie nimkambizi mshindi boooonge la zawadi.

attachment.php
 
nimewachumu, nimewakiss, nimewa mwaaaaaah. wamefurahije? wanahamuje ya kukuona

wewe na mwenzato? ndio ujue sasa twins wana kiherehere. teh teh teh, but so sweet.
Erotica mamito kuna wazandiki pia wataingilia penzi lenu, hii inatokana na udhaifu wa kuanzia chama tawala, mpaka vibaraka wake! na kama kuna mwananchi wa hapa jf yupo against wewe na hubby wako HYGEIA, mwambie ajipake mkojo wa nyati, biashara iishie hapo! mwahhhhh kwa twins lol!
 
Last edited by a moderator:
Nikushike mkono wapi? Au hewani hewani? hao mapacha si wana baba? wakishadondokea kwenye mikono ya baba zao tu nitafute...labda itakuwa 2050 hivi. Basi usihofu am there for you as usual....

Ndahani mbona unapenda kuniumiza roho namna hio, hata kuwa na hii mimba unionei huruma?

nimekukosea nn mwanaume ww?! unataka nifanye nn walau tuwe marafiki tu kama mm na FirstLady1?

acha hizo papito, mm taka sana watoto wakuite ankal, kuhus baba yao nimekata tamaa, kuwaweka

sawa wote wa5 wakae na kujadili ni nani baba naona imekuwa misheni impossibo. nimeamua nalea mwenyewe.
 
Last edited by a moderator:
1) Kutongoza ndio nini?

2) Unaongelea picha hiyo ya mkorogo au hiyo ya avatar? maana hujulikani picha yako ni ipi.

3) Kinachonivutia ni pale nnapoona mnapotea njia na huja kuwaweka sawa.

Mtu kusifia mkorogo na nywele za maiti ni kupotea njia.

Kuhusu Mwali wala usijali, ni mwanamke ambae yuko natural na anapendeza na kuvutia kama alivyo na ushahidi nimekuwekea hapo juu, unashaka na hilo.

Kama kuna mwanamke wa JF anaenikosha roho yangu kila nnapoona comment zake na avatar yake basi wa kwanza ni Mwali, wa pili ni Mwali, wa tatu ni Mwali. Kama kula ngunga kwa picha basi hakuna ntayoilia ngunga zaidi ya picha ya Mwali.


pole papito nakuchanganya hadi unasahau kutongoza ni nini? kumbe sio kosa lako ndio mana unashindwa

kumtokea Mwali umwambie biolojia yako inakauka namna gani juu yake. fanya fanya mazoezi hata kwangu mana

mie Ero sina hiyana. ila tu najua Mwali is cleva enafu akijua tamaa yako inahusika atakukimbia kama ukoma

saizi ile sred inaonesha tu appreciation ya her naturale beauty. akijua tu ukweli hata salamu hutapata.

acha basi ufataki wakutafuta vitoto vidogo kwa kuvipatia chipusi au kuwa na madada powa kwa kuwaonesha noti.

hio ndio inakufanya uwe mzembe na usijue kutongoza ni nini. come this way papito for huna jinsi zaidi

ya kumfuata fuata Erotica Erocious, sexy lovely and irressistable to follow. mwaaaaaaaah.
 
Last edited by a moderator:
Ndahani mbona unapenda kuniumiza roho namna hio, hata kuwa na hii mimba unionei huruma?

nimekukosea nn mwanaume ww?! unataka nifanye nn walau tuwe marafiki tu kama mm na FirstLady1?

acha hizo papito, mm taka sana watoto wakuite ankal, kuhus baba yao nimekata tamaa, kuwaweka

sawa wote wa5 wakae na kujadili ni nani baba naona imekuwa misheni impossibo. nimeamua nalea mwenyewe.

Wewe ni rafika yangu, dugu moja,damu damu Erotica. Nimeanza kukuelewa...jioni lazima twende kupata nyama choma
 
pole papito nakuchanganya hadi unasahau kutongoza ni nini? kumbe sio kosa lako ndio mana unashindwa

kumtokea Mwali umwambie biolojia yako inakauka namna gani juu yake. fanya fanya mazoezi hata kwangu mana

mie Ero sina hiyana. ila tu najua Mwali is cleva enafu akijua tamaa yako inahusika atakukimbia kama ukoma

saizi ile sred inaonesha tu appreciation ya her naturale beauty. akijua tu ukweli hata salamu hutapata.

acha basi ufataki wakutafuta vitoto vidogo kwa kuvipatia chipusi au kuwa na madada powa kwa kuwaonesha noti.

hio ndio inakufanya uwe mzembe na usijue kutongoza ni nini. come this way papito for huna jinsi zaidi

ya kumfuata fuata Erotica Erocious, sexy lovely and irressistable to follow. mwaaaaaaaah.

Teh teh teh..na wewe kumbe ni system at work Erotica...mmechanganyikiwa na mabwepande siku teh teh teh!
 
Last edited by a moderator:
[/CENTER]






Hii ligi ikiisha mniambie nimkambizi mshindi boooonge la zawadi.

attachment.php



teh teh teh. babu hivi hujamsoma Zomba? yule ni mahisia yamemjaa juu yangu ndio yanamsumbua,

hili ligi lisipoishia kwenye ukaguzi nahisi anaweza lazwa psychatric ward. mm sina roho mbaya sitaki aende huko.

teh teh teh. hivo unaweza kuta tukaingia ulingoni na wote tukatoka washindi kama anaweza game lakini.
 
Erotica mamito kuna wazandiki pia wataingilia penzi lenu, hii inatokana na udhaifu wa kuanzia chama tawala, mpaka vibaraka wake! na kama kuna mwananchi wa hapa jf yupo against wewe na hubby wako HYGEIA, mwambie ajipake mkojo wa nyati, biashara iishie hapo! mwahhhhh kwa twins lol!

teh teh teh. mie sina roho mbaya, kwa kumsaidia naweza mpa juisi ya sumu akajifie mbele,

kujipaka mkojo wa nyati yahitaj jasiri toka lini mnafiki tena mwenye roho mbaya akawa jasiri?

unaonaje hilo mamito cacico?
 
Last edited by a moderator:
teh teh teh. babu hivi hujamsoma Zomba? yule ni mahisia yamemjaa juu yangu ndio yanamsumbua,

hili ligi lisipoishia kwenye ukaguzi nahisi anaweza lazwa psychatric ward. mm sina roho mbaya sitaki aende huko.

teh teh teh. hivo unaweza kuta tukaingia ulingoni na wote tukatoka washindi kama anaweza game lakini.

Mpaka sasa we unaongoza! Mi sina wajukuu dhaifu bana. Naona HYGEIA anakusaidia hapo. Usisahau kumfanyia shopping ya boxer puliiiz...

attachment.php
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh..na wewe kumbe ni system at work Erotica...mmechanganyikiwa na mabwepande siku teh teh teh!


hapana system at work ni zomba, hilo siwez mwibia. teh teh teh.

Mimi ni system in escalating process, hapa ukifika, hufiki wala huchoki wala huondoki.
 
Last edited by a moderator:
Mpaka sasa we unaongoza! Mi sina wajukuu dhaifu bana. Naona HYGEIA anakusaidia hapo. Usisahau kumfanyia shopping ya boxer puliiiz...

attachment.php



teh teh teh. babu tafadhali usioneshe picha zozote za kumdhalilisha HYGEIA, ako so shy.

mm ndio mana penda ww babu, ww ndie ambae hu make us ur wajukuz strong. mwaaaaaah
 
Last edited by a moderator:
wewe si mtaalamu kwahiyo fanya mambo yoote....Angalizo...usinipeleke mbagara kuna foleni


mbagala ndio wapi huko? hata sikujui, ww basi usiwe na was was.

la muhimu kabla sijafika hapo tutapoonania blind fold ur self, nataka u enjoy kwa

feelings sio kwa kuona, it is the only rite way to enjoy good time. :violin:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom