Big Up Hygeia & Erotica

Big Up Hygeia & Erotica

Umeona eh?Wanga wakiibuka tunajigeuza mavegetebo tunaendelea kujivinjari.... Erotica, Erickb52 na Ndahani watatuoneaje wivu sasa?

attachment.php



teh teh teh.
 
Erotica, sijakimbia ila bado nasubiri video, hukuniahidi picha mnato.


Mbona una visa hivo papito? kama ni hivo umba ruhusa wka caramel Flavoured hygie

uje this way ufanye kwa vitendo. imekuwa too much sasa!
 
come all way papito, knowing is not enaf, ushahidi muhim atiii...

Where do you think I should come? In the middle of the city? with no plaque to tell "This is Erotica, the expected mother of twins"?!!!
 
Last edited by a moderator:
Where do you think I should come? In the middle of the city? with no plaque to tell "This is Erotica, the expected mother of twins"?!!!


kirusha roho, leo nataka tuweke things clear, niambie papito, i know u like me but wat is it about me

ambacho hukuweka on guide sana? is it because najihusisha na wanaume wengi or is it my

kupenda kangu ngono? please darling Ndahani oblige Ero by explainin that. mwaaaaaaah.
 
kirusha roho, leo nataka tuweke things clear, niambie papito, i know u like me but wat is it about me

ambacho hukuweka on guide sana? is it because najihusisha na wanaume wengi or is it my

kupenda kangu ngono? please darling Ndahani oblige Ero by explainin that. mwaaaaaaah.

Why should I take as a guide something a I don't know? Erotica is an Enigma to me...simjui, sijui ukweli ni kiasi gani kwenye hizi porojo zake, sijui anafananeje..yaani siwezi kumchukia wala kumpenda mtu nisiyemjua. What if Eros, is a man na madevu kibao kidevuni? Si ntakimbia nianguke
 
Why should I take as a guide something a I don't know? Erotica is an Enigma to me...simjui, sijui ukweli ni kiasi gani kwenye hizi porojo zake, sijui anafananeje..yaani siwezi kumchukia wala kumpenda mtu nisiyemjua. What if Eros, is a man na madevu kibao kidevuni? Si ntakimbia nianguke


kwa hio wasi wasi wako mkubwa ni kama am a man? do u trust you instict?

instict zako zinakuambia nini? kwa hio mm ninavokupenda na hali sikufahamu

unaniweka katika kundi gani? mpuuz, malaya, mjinga or???????
 
Halafu mbona maneno mengi sana mdomoni? na wewe ni mzaramo kama wanaseregere?



makubwa!! kukutaja tu nimekuw mzaramo? te te te.

lkn nishawahi sema mie ni mchanganyiko wa makabila.
 
kwa hio wasi wasi wako mkubwa ni kama am a man? do u trust you instict?

instict zako zinakuambia nini? kwa hio mm ninavokupenda na hali sikufahamu

unaniweka katika kundi gani? mpuuz, malaya, mjinga or???????

Siwezi kukuweka kwenye kundi lolote mpaka nikufahamu vizuri...mtandaoni kuna kila aina ya zaga zaga. Unaweza ukafikiri unaongea na mtu wa aina hii kumbe ni wa aina ileee...unaweza unakafikiri unaongea na mtu humjui kumbe anakujua fika...so...njoo mtaani tufahamiane
 
Erotica kwa nini unaitaabisha nafsi yako mamito? Come this way uconfess kiha uanze upya lifevis too short bana! Kha
 
Last edited by a moderator:
makubwa!! kukutaja tu nimekuw mzaramo? te te te.

lkn nishawahi sema mie ni mchanganyiko wa makabila.

Jamani huku kwetu hakuna cheo kikubwa kama hicho wewe unadharau..basi wewe mchaga mamito...teh teh teh
 
Siwezi kukuweka kwenye kundi lolote mpaka nikufahamu vizuri...mtandaoni kuna kila aina ya zaga zaga. Unaweza ukafikiri unaongea na mtu wa aina hii kumbe ni wa aina ileee...unaweza unakafikiri unaongea na mtu humjui kumbe anakujua fika...so...njoo mtaani tufahamiane

mbona hayo kwenye red unaongea hapa tu? pm zangu mbona hujibu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom