Wanazingua sanaHao wote walikuwa wazinguaji
EbubuUnadhania nani anaweza kushinda?
Unaweza piga nyetoNapendaga pool partyView attachment 2519731
Kwa sababu Ebubu ni wa tofauti nilidhani hivyo ila hajitumi ipasavyo.Ebubu
Olivia kimeo hana jambo, competition hapa ni kati ya Khosi,Kanaga,Yemi,Blue Aiva, Thabang. Japo muelekeo mzigo unaweza enda kwa KhosiConversations kati ya blaqboi na marvin kuhusu bluie aiva zinanifrahishaga sana[emoji23] Ningependa ashinde olivia ila nadhan hii hela anashinda khosi! Anyway ni show nzuri kwa intended viewers[emoji6]
Kafupi sanaSanaaa
Kananga Jr ni jembeOlivia kimeo hana jambo, competition hapa ni kati ya Khosi,Kanaga,Yemi,Blue Aiva, Thabang. Japo muelekeo mzigo unaweza enda kwa Khosi
Hii week anatoka Yaya na mtu wakeKananga Jr ni jembe
Vipi hakuna wadau humu?
Mimi naifatilia nikiwa home, week imeshakata. Naona mambo yameanza kuchangamka ingawa safari hii pisi kali ni za kutafuta na tochi, nimeona pisi mbili tu zinazonivutia[emoji16][emoji16].
View attachment 2494273
Wasafari hii wameanza matusi mapema sana...
Big Brother Titans ni nzuri
Wa sauzi wamewachangamsha Nigerians.
Japo naangalia kidogo sana it seems to be fine.